Mới setup xong dàn cỏ - dã chiến - nghe tạm

bboy0511

Member
Ðề: Mới setup xong dàn cỏ - dã chiến - nghe tạm

Tem, dàn của bác là mơ ước của biết bao người đấy bác à :D đúng là "Nhìn lên thì chẳng bằng ai, Nhìn xuống thì hơn nhiều người"

maybach63

Active Member

Sao bác không làm cái ảnh toàn cảnh cho phê!:DChúc mừng bác nhé!

hoangtq

Well-Known Member

Sao bác không làm cái ảnh toàn cảnh cho phê!:DChúc mừng bác nhé!

Đồng ý với ý kiến này.

Bác làm cái toàn cảnh cho anh xem học hỏi đi, thêm nữa em thấy mấy cái loa xịn của bác để trên cái kệ sắt xấu quá ...

hien20071982

Active Member

Bác chi cho cái Receiver Denon AVR 1709 và dàn loa hết bao nhiêu t vậy bác, ke ra cho anh em tham khảo với.
Em cũng đang nghiên cứu

olo_hotboy2006

Đồng ý với ý kiến này.

Bác làm cái toàn cảnh cho anh xem học hỏi đi, thêm nữa em thấy mấy cái loa xịn của bác để trên cái kệ sắt xấu quá ...

hihihihi, bở cì kệ sắt xấu nên mình ko chụp cái toàn cảnh đó các bác , ,ời các bác tiếp tục chém ạh!

minizip

Member

bác đưa cái ảnh toàn cục anh em chém nhiệt:D. em cũng dùng tsi100 nhưng làm sur. Hôm nọ thử cắm nghe nhạc nhưng ko phê = floor standing ( polk tsi400) :(

lehoang40

Phục nhất bác chủ là cái kệ sắt đấy, cái kệ này thường dùng ở các nhà kho công xưởng, nâng luôn, nâng xuống, kéo dài, kéo ngắn tùy ý, nhìn thì không đẹp bằng kệ gổ nhưng ưu điểm linh hoạt, rẽ tiền.
Góp ý bác chủ: chịu khó sơn phết vào là đẹp ra phết đấy. Không chừng làm mẩu cho các anh em ít tiền sắm thay kệ gổ xinh :)

nhthang_hdn

Phục nhất bác chủ là cái kệ sắt đấy, cái kệ này thường dùng ở các nhà kho công xưởng, nâng luôn, nâng xuống, kéo dài, kéo ngắn tùy ý, nhìn thì không đẹp bằng kệ gổ nhưng ưu điểm linh hoạt, rẽ tiền.
Góp ý bác chủ: chịu khó sơn phết vào là đẹp ra phết đấy. Không chừng làm mẩu cho các anh em ít tiền sắm thay kệ gổ xinh :)

Thế bác chủ thớt mới gọi là dã chiến chứ các bác :D.
Chúc mừng bác chủ nhé!!!

DAIYOU

Active Member

Hình như cái Loa Sub của bác để trên kệ thì phải? Cho xuống đất đi nghe ổn hơn đấy! Kiếm cái góc nào thử nghe xem cho phù hợp.

tieuthieugia

Well-Known Member

cho xin cái hình toàn cảnh đi bác... có tiêu tán âm j không nhỉ

tnm

Well-Known Member

HIx, ước j mình được như anh ấy, hâm mộ quá

hoangtq

Well-Known Member

Bác chủ đi kiếm "cỏ" nữa hay sao mà không thấy viết bài nữa nhỉ ? Bác cho cái hình toàn cảnh và tổng thiệt hại từng món để anh em học hỏi đi.

À, nhân đây em hỏi bác chủ và các bác chút xíu, em thấy dàn 2 kênh nghe nhạc của bác chủ gồm: 1 DVD phát, 1 âm ly, 2 loa + 1 sub => như vậy là âm thanh 2.1 hả các bác, con sub đó có tác dụng tăng bass và tác dụng gì khác trong trường hợp này? còn nếu bỏ có con sub đấy thì là 2.0 phải không ạ? Em mù tịt về khoản này mong các bác xóa mù cho em nhé, đừng chém nặng tay quá tội nghiệp.

ck77

Member

nếu bác thay cái kệ thành kệ gỗ thì đẹp quá..............

aleenguyen

Gia nay bo nay bao nhieu vay Bac, list gia tung item de tham khao nhe Bac

congnhi000

hihi.
Góp ý bác chủ: chịu khó sơn phết vào là đẹp ra phết đấy. Không chừng làm mẩu cho các anh em ít tiền sắm thay kệ gổ xinh

Bên trên