Nâng cấp thêm bộ 2 kênh 2013 ! Mời anh em tham kiến để em học hỏi thêm ! Xin cám ơn !

Bin-K

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

có sẵn bác ơi không mua đc thêm đâu..mà mua bảo nó tháo ra trừ tiền cũng k có vụ này..1 số bác bảo là option ngoài :D làm em tưởng thât hỏi chúng nó làm e quê ơi là quê ...!

Bên em ko có miếng đó, hay là nó làm riêng chi thị trường EU. Em đang có kế hoạch làm em tuner 15S1 hay 15S2 j đó. Chơi Maranz giờ thấy mê cái tiếng của nó, mềm mại ngọt ngào lắm.

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Bên em ko có miếng đó, hay là nó làm riêng chi thị trường EU. Em đang có kế hoạch làm em tuner 15S1 hay 15S2 j đó. Chơi Maranz giờ thấy mê cái tiếng của nó, mềm mại ngọt ngào lắm.

em thử mãi rồi bác ơi ! với tầm tiền của nó chất lượng cũng k tồi đâu ! có thể mỗi người nói 1 kiểu nhưng mà ở đây có 1 lúc vài chục hãng tha hồ thử và đánh giá trực tiếp.... ! giờ tuner của nó chạy cả internet radio ,lướt web ngon đấy ! em thì kết mấy con pm 11 s3 nhưng mà hiện tại nhiều dự định quá nên chơi con PẺARL LITE đã..... ! còn vụ dây dợ em comments bên topic của bác , nếu bác thích thật thì có vài giải pháp như e nói đấy !

Bin-K

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

em thử mãi rồi bác ơi ! với tầm tiền của nó chất lượng cũng k tồi đâu ! có thể mỗi người nói 1 kiểu nhưng mà ở đây có 1 lúc vài chục hãng tha hồ thử và đánh giá trực tiếp.... ! giờ tuner của nó chạy cả internet radio ,lướt web ngon đấy ! em thì kết mấy con pm 11 s3 nhưng mà hiện tại nhiều dự định quá nên chơi con PẺARL LITE đã..... ! còn vụ dây dợ em comments bên topic của bác , nếu bác thích thật thì có vài giải pháp như e nói đấy !

Cảm ơn bác nhiều, để em tính rồi nếu có thể thì em sẽ phiền bác.

tia chop

Member
Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Bộ dàn tuyệt quá. Chúc mừng chủ thớt nhé

redtiger_hl

Member
Ðề: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Bác chủ dùng 2 sub đúng ko ? Khi nghe nhạc bác có dùng sub hỗ trợ bass ko ?

Mrphong9999

Ðề: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Có Bác nào ở Tphcm, biết chỗ nào bán dây tín hiệu xịn không...có cho em cái địa với nhé

H 9999

Active Member

Bác chủ dùng 2 sub đúng ko ? Khi nghe nhạc bác có dùng sub hỗ trợ bass ko ?

em dùng 2 SUB cho cái âm ly YAMAHA RX A 2010 9.2 để xem phim với xem ca nhạc BLURAYS bác ak ! còn nghe nhạc em lại dùng bộ MARANTZ ! vì 2 cái loa QUADRAL kia đã có 4 quả BASS nghe ầm ầm , bass sâu lắng lắm rồi em k cần thêm SUB làm gì cả !

tuy nhiên trước kia em vẫn dùng tổng thể chung 1 dàn YAMAHA thì khi nghe nhạc có STEREO 2.2 HAY LÀ STEREO 9.2 bác bật cũng đc mà k bật sub cũng đc !
còn hát KARAOKE em vẫn sử dụng bật cả thêm 2 SUB nghe hát nhịp phách cho máu :)

danzka

Active Member

Bộ của bác khủng quá. Giấc mơ của em đó

huynhtrung

Bác này hình như o bên Germany , vợ tên Yến thi phai?? Nhin cai phòng voi cái bể cá quen lắm..hihii :))) Chúc mừng bác có bộ nghe nhac khủng!!!;;)

H 9999

Active Member

Bác này hình như o bên Germany , vợ tên Yến thi phai?? Nhin cai phòng voi cái bể cá quen lắm..hihii :))) Chúc mừng bác có bộ nghe nhac khủng!!!;;)

chẹp ! bác còn quen cả bể cá nhà em thì chạy sao đc bác nhỉ ? :) bác lại quá khen em rồi ! dù sao cũng cám ơn bác...em đang tập tọe chơi mà toàn hàng cỏ thôi ý mà ! chắc còn phải học hỏi a e và nâng cấp dài dài ! mục tiêu đích đến cuối cùng vẫn phải là HIEND ! con đường còn dài chửa đến đích HIEND chửa dừng chân đc bác ! mà bác cho em hỏi khí không phải nhìn tên họ HUỲNH là em ngờ ngợ ra rồi đấy nhá :-?

hì ! bác có phải là bạn của em PHƯỢNG ở KIM MÃ không vậy ?

tuan_ipad2

Well-Known Member

Ngưỡng mộ độ chơi của bác, bác xuống tay rất nhanh mà toàn hàng khủng, bộ marantz của bác mà màu trắng thì đẹp lắm đấy

Hai Scm

Active Member
Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Nãy giờ em nuốt ừng ực rồi nhá bác....

H 9999

Active Member

Ngưỡng mộ độ chơi của bác, bác xuống tay rất nhanh mà toàn hàng khủng, bộ marantz của bác mà màu trắng thì đẹp lắm đấy

kakaakak làm gì có màu trắng hở bác ! chỉ có màu đen và màu sible gold ! tức là màu vàng vàng hơi hơi bạc lẫn nhau ! nhưng em chơi đồ đen cho nó hợp với loa k thích màu silber gold ! và tivi...v.v..... với lại màu silber gold nhưng mà 2 miếng ốp 2 bên kia lại vẫn màu đen bóng piano black nên nó ko hợp lắm...đã đen chơi đen tuyền hết cho nó gấu...chứ 1 cái âm ly hay CD hay tuner mà có những 3 màu nhìn nó thế nào đấy !

huynhtrung

chẹp ! bác còn quen cả bể cá nhà em thì chạy sao đc bác nhỉ ? :) bác lại quá khen em rồi ! dù sao cũng cám ơn bác...em đang tập tọe chơi mà toàn hàng cỏ thôi ý mà ! chắc còn phải học hỏi a e và nâng cấp dài dài ! mục tiêu đích đến cuối cùng vẫn phải là HIEND ! con đường còn dài chửa đến đích HIEND chửa dừng chân đc bác ! mà bác cho em hỏi khí không phải nhìn tên họ HUỲNH là em ngờ ngợ ra rồi đấy nhá :-?

hì ! bác có phải là bạn của em PHƯỢNG ở KIM MÃ không vậy ?
Pác ngợ chuẩn phết! ;)) Vâng, em là bạn của đội Phượng, Yến ..nhà pác đó!! Hôm rồi, ngồi uống nước cùng đội Phượng, Hiền ..cũng nhắc đến vợ chồng pác đó..!
Thật sự, phòng ốc nhà bác bố trí rất đẹp và hợp lý; bộ xem phim, nghe nhạc giải trí cũng rất đỉnh...em có nằm mơ cũng chưa biết đến khi nào gom đủ đạn để tậu bộ như bác...Nhân tiện, cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe tới vợ chồng pác, em chúc vợ chồng pác và gia đình luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc, khi nào có dịp về VN alô tụi em đi hội họp pác nhé! :-h

qiqaqiqo

Active Member

Bác chủ chơi toàn đồ mới khui thùng, thích nhất cái mùi bóc đồ mới. Thèm...

H 9999

Active Member
Ðề: Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

Pác ngợ chuẩn phết! ;)) Vâng, em là bạn của đội Phượng, Yến ..nhà pác đó!! Hôm rồi, ngồi uống nước cùng đội Phượng, Hiền ..cũng nhắc đến vợ chồng pác đó..!
Thật sự, phòng ốc nhà bác bố trí rất đẹp và hợp lý; bộ xem phim, nghe nhạc giải trí cũng rất đỉnh...em có nằm mơ cũng chưa biết đến khi nào gom đủ đạn để tậu bộ như bác...Nhân tiện, cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe tới vợ chồng pác, em chúc vợ chồng pác và gia đình luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc, khi nào có dịp về VN alô tụi em đi hội họp pác nhé! :-h
vâng vợ chồng em cảm ơn bác ! chúc bác và gd cũng luôn mạnh khỏe ! chương trình cuối năm dịp tết là về bác ! bọn em kinh doanh nên cũng bận ko có thời gian nhiều , không có người làm nên toàn bận rộn lắm ! giờ vợ mới sinh chắc phải chờ 1 tuổi thì đi máy bay mới an tâm ! bác cho vợ chồng em gửi lời hỏi thăm bọn chúng nó nhé ! còn đồ chơi của em kia toàn đồ bình thường mà bác cứ khiêm tốn vấn đề là đam mê thôi ! cứ chơi xong nâng cấp dần dần cho đỡ tốn đạn :)

Bác chủ chơi toàn đồ mới khui thùng, thích nhất cái mùi bóc đồ mới. Thèm...
vâng bác ! em toàn múc đồ mới chơi cho đỡ lăn tăn vụ lỗi lầm....có sao thì cứ vác đến cửa hàng đổi cái mới....ít nhất cũng an tâm trong thời gian bảo hành từ 2 đến 10 năm bác ak ! vì ở đây bảo hành ít nhất 2 năm , co nhiều đồ bảo hành 5 năm và 10 năm ! âm ly tivi kia bảo hành 2 năm nhưng thêm 1 khoản phí cực nhỏ thì bảo hành 5 năm bác ak ! còn loa liếc kia bảo hành miẽn phí 5 năm ! thêm khoản phí nhỏ thì bh 10 năm ! ở đây bảo hành nhưng họ không hành nên em chơi đồ mới cho an tâm ! cám ơn bác đã ghé thăm ! chúc bác và gd luôn mạnh khỏe ! ngày càng thỏa niềm đam mê HD :)

hqstudio

không gian và bộ dàn cả bạn tốt thật, nhìn cách setup và trang trí có thể biết được niềm đam mê của bạn.
xin chúc mừng

H 9999

Active Member
Ðề: Re: NÂNG CẤP THÊM BỘ 2 KÊNH 2013 ! MỜI ANH EM THAM KIẾN ĐỂ EM HỌC HỎI THÊM ! XIN CÁM ƠN !

không gian và bộ dàn cả bạn tốt thật, nhìn cách setup và trang trí có thể biết được niềm đam mê của bạn.
xin chúc mừng

em xin cám ơn bác đã ghé thăm ! đúng ! em đã trót sa chân vào hố vôi rồi bác :)

TR0JAN

Ở Đức mà mở nhạc to thì Pô lít nó có gõ cửa ko hả bác?

Quá hoành tráng bác ạ. Thế này mà bác chuyển hẳn về Việt Nam ở thì làm thế nào. hihi Chúc mừng bác

Bên trên