Nếu chọn JBL để karaoke thì chọn mode nào RM10ii, RM101, KI110, 112, KS308, 310 các bác?

duvanngoc

Member
Ðề: Nếu chọn JBL để karaoke thì chọn mode nào RM10ii, RM101, KI110, 112, KS308, 310 các bác?

sao bh vẫn có nơi bán RM10 II hàng new các bác nhỉ

tyfnmax

Active Member
Ðề: Nếu chọn JBL để karaoke thì chọn mode nào RM10ii, RM101, KI110, 112, KS308, 310 các bác?

Chắc còn lô vét hoặc lô lướt. Trang web không còn RM 10 II và RM 101 nữa rồi. Đang định làm đôi RM10II. Tiếc thật.

songxanh683

Thế này chỗ nào bán RM10ii là hàng Tàu Khựa giá rẻ rồi, cẩn thận ko ăn quả chát đó

Ðề: Re: Nếu chọn JBL để karaoke thì chọn mode nào RM10ii, RM101, KI110, 112, KS308, 310 các bác?

sao bh vẫn có nơi bán RM10 II hàng new các bác nhỉ

ô thế theo ý bác là
PGI ko phân phối con RM10ii này nữa ạ @@

thấy nhiều bác bảo model này JBL ko pt rồi mà bác

Chắc còn lô vét hoặc lô lướt. Trang web không còn RM 10 II và RM 101 nữa rồi. Đang định làm đôi RM10II. Tiếc thật.

Thế này chỗ nào bán RM10ii là hàng Tàu Khựa giá rẻ rồi, cẩn thận ko ăn quả chát đó

Phúc Giang vẫn đang phân phối 2 mã RM bình thường nhé, hàng chính hãng, mới 100%

Ðề: Re: Nếu chọn JBL để karaoke thì chọn mode nào RM10ii, RM101, KI110, 112, KS308, 310 các bác?

Mình thấy website PGI vẫn còn hàng mà, thông tin này chính xác,!

On Audio vẫn đang là đại diện phía Bắc (Đà Nẵng trở ra) phân phối 2 mã này cho Phúc Giang. Mọi người có thể qua showroom Phsc Giang ở 345 Trần Khát Chân, gặp Mr Huy, Trưởng chi nhánh miền Bắc để tham khảo thêm về sản phẩm

On Audio vẫn đang là đại diện phía Bắc (Đà Nẵng trở ra) phân phối 2 mã này cho Phúc Giang. Mọi người có thể qua showroom Phsc Giang ở 345 Trần Khát Chân, gặp Mr Huy, Trưởng chi nhánh miền Bắc để tham khảo thêm về sản phẩm
Chào a , xem mấy bài của a giới thiệu về loa JBL từ đầu topic tới giờ thì dường loa JBL luôn được sản xuất để dùng 2 cặp 1 lúc thì mới hoàn thiện. Với những người như tôi , khả năng tài chính là rất hạn chế , chỉ có thể mua 1 cặp để phục vụ cho cái nhu cầu giải trí gia đình thì a có thể giới thiệu cho tôi serial nào của JBL chỉ cần 1 cặp là có thể có đc âm thanh toàn dãi hoàn thiện mà ko cần phải như trên lấy KS kết hợp với KL

Chào a , xem mấy bài của a giới thiệu về loa JBL từ đầu topic tới giờ thì dường loa JBL luôn được sản xuất để dùng 2 cặp 1 lúc thì mới hoàn thiện. Với những người như tôi , khả năng tài chính là rất hạn chế , chỉ có thể mua 1 cặp để phục vụ cho cái nhu cầu giải trí gia đình thì a có thể giới thiệu cho tôi serial nào của JBL chỉ cần 1 cặp là có thể có đc âm thanh toàn dãi hoàn thiện mà ko cần phải như trên lấy KS kết hợp với KL mà giá cũng vừa phải thôi anh nhé

tyfnmax

Active Member

Mình thấy website PGI vẫn còn hàng mà, thông tin này chính xác,!

Không nhầm thì trước đây RM10II, RM101 là sản phẩm toàn cầu. Nhưng bây giờ em không thấy ở trang của Đan Mạch hoặc Châu Âu. Speakers - JBL

Ngoài ra: jbl.com lại nhảy vào thẳng web của PGI

???????

Minhsur

Banned

Và RM101 giá lại hạ rất nhanh... Sao vậy nhỉ?

neofoodtech

Member
Em đang dùng Boston 1100i oánh RM101 ầm ầm gần cả năm nay vẫn thấy hay và hài lòng, có lẽ nhu cầu Kara của em thế là đủ, giờ chủ yếu tập trung vào nguồn nhạc cho tốt là ăn đứt quán rồi, hì hì

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Với karaoke kiêm nghe nhạc mình vẫn thích JBL RM10II PGI, đơn giản mà hiệu quả!

Chào a , xem mấy bài của a giới thiệu về loa JBL từ đầu topic tới giờ thì dường loa JBL luôn được sản xuất để dùng 2 cặp 1 lúc thì mới hoàn thiện. Với những người như tôi , khả năng tài chính là rất hạn chế , chỉ có thể mua 1 cặp để phục vụ cho cái nhu cầu giải trí gia đình thì a có thể giới thiệu cho tôi serial nào của JBL chỉ cần 1 cặp là có thể có đc âm thanh toàn dãi hoàn thiện mà ko cần phải như trên lấy KS kết hợp với KL mà giá cũng vừa phải thôi anh nhé

bạn chọn Ki110 nhé, loa 3 đường tiếng, giá vừa phải đùng theo tiêu chuẩn rồi nhé. Còn nếu rẻ hơn có thể lựa chọn RM10 II.

ProSkyR

Well-Known Member

Không nhầm thì trước đây RM10II, RM101 là sản phẩm toàn cầu. Nhưng bây giờ em không thấy ở trang của Đan Mạch hoặc Châu Âu. Speakers - JBL

Ngoài ra: jbl.com lại nhảy vào thẳng web của PGI

???????
jbl.com tự nhận diện theo IP, nó sẽ trỏ về website của các nhà nhập Khẩu, phân phối được ủy quyền.
Nếu thử fake IP thành Trung Quốc thì lập tức nó nhảy qua đây: JBL Launching Soon
Các nước khác tương tự.
Cứ nhớ thế này:
jbl.com = PGI
jblpro.com = basao

luonnho1001

Well-Known Member

2 năm trước em mua tai 198 bà triệu 9.3tr

tyfnmax

Active Member

jbl.com tự nhận diện theo IP, nó sẽ trỏ về website của các nhà nhập Khẩu, phân phối được ủy quyền.
Nếu thử fake IP thành Trung Quốc thì lập tức nó nhảy qua đây: JBL Launching Soon
Các nước khác tương tự.
Cứ nhớ thế này:
jbl.com = PGI
jblpro.com = basao
=> nó vào trang chính cho chọn khu vực bác ợ. Em nhớ JBL thường nó cũng vào trang chính thì phải. Hiện tại Em vẫn xem được trang web của Châu Âu hay Đan Mạch nhé
Còn xem được RM101 và RM10II là sản phẩm tại các nơi ( chính thức toàn cầu) chứ không như dòng KS chỉ tại Trung Quốc. Bây giờ em không thấy RM 101, RM 10II có ở các trang JBL của nước ngoài nên em đặt dấu hỏi cái ợ :)

tyfnmax

Active Member

Em đang dùng Boston 1100i oánh RM101 ầm ầm gần cả năm nay vẫn thấy hay và hài lòng, có lẽ nhu cầu Kara của em thế là đủ, giờ chủ yếu tập trung vào nguồn nhạc cho tốt là ăn đứt quán rồi, hì hì

Boston của bác toithichmusic em cũng thấy rất hay nhưng sao ít người chọn ?

Bên trên