Nhờ các bác tư vấn đầu karaoke ngon bổ rẻ

thitga

mà e thấy chương trình khuyến mại khá hấp dẫn đấy như mua con x one 1TB được tặng cái bàn ủi
mua con x one 2TB với 4TB được khuyến mại cái nồi cơm điện
bác có nhầm không đấy sao mua con x one 2TB với con 4TB mà lại đc khuyến mại nồi cơm điện, e tưởng 4TB được tặng cái giá trị cao hơn nồi cơm

huynhvanbanh

khuyến mại như thế là ổn rồi bác ơi ,nếu bác muốn mua đc khuyến mại nồi cơm mà giá giẻ thì quất con x one 2TB thôi chứ cần gì mua 4Tb đâu , con 2Tb e thấy có 5tr9 thôi mà

tinhtinhtang123

khuyến mại nồi cơm thì e thấy thích quá tại nhà e đang tính mua thêm cái nồi nữa để dùng cho tiện,

thitga

cứ mải buôn đến dịp khuyến mại mà e quên mất không hỏi các bác về độ bền của dòng hanet x one thế nào ạ , ai biết tư vấn cho e với

bluestack

Member
thế trước nhà bác mua con arirang hết nhiều xèng không mà dùng đc lâu thế bác

huynhvanbanh

thế trước nhà bác mua con arirang hết nhiều xèng không mà dùng đc lâu thế bác
cách đây 6 năm nhà mình mua hết tầm hơn tr, nhừng mà đồ điện tử ngày đấy đắt bác ạ,con arirang nhà e thuộc hàng cũ rồi chứ không mới như mấy dòng hanet,mà e thấy dòng hanet ngon thế mà có 4tr3

cute9xdixesh

cách đây 6 năm nhà mình mua hết tầm hơn tr, nhừng mà đồ điện tử ngày đấy đắt bác ạ,con arirang nhà e thuộc hàng cũ rồi chứ không mới như mấy dòng hanet,mà e thấy dòng hanet ngon thế mà có 4tr3
chả hiểu sao e thấy nhiều chỗ bán cái đầu này có 3990k thôi bác ạ

huynhvanbanh

mà tiện đây e khuyên mấy bác ví mỏng thì kiếm tạm con như nhà e dùng cũng đc, khi nào có tiền lên đời sau

thitga

mà tiện đây e khuyên mấy bác ví mỏng thì kiếm tạm con như nhà e dùng cũng đc, khi nào có tiền lên đời sau
arirang đời cũ quá rồi, nếu thế thì e làm con adroi box cho tiện, vừa xem được youtube mà chức năng cũng tương tự cái đầu karaoke

tinhtinhtang123

mà android box nhiều loại lắm bác ạ ,với cả đắt giẻ có hết ,nhưng mà e nghĩ mấy bác thiếu tiền thì cố tầm 4m là mua đc con xone rồi ham giẻ quá nhiều khi về dùng lại chán

huynhvanbanh

arirang đời cũ quá rồi, nếu thế thì e làm con adroi box cho tiện, vừa xem được youtube mà chức năng cũng tương tự cái đầu karaoke
mà mình nghĩ android box ko giống như đầu karaoke đc đâu, nó để hỗ trợ tv là chính. còn đầu karaoke là chuyên để hát hò mà

thitga

android box mình tưởng chức năng chính là để biến tv thường thành smarttv chứ làm sao mà chức năng tương tự đc đầu karaoke nhỉ??nhà mình thì mua loa sẵn rồi vì phòng khách hơi rộng nhưng cũng chưa có đầu karaoke vs amply, dòng x one thấy ai ai cũng khen nhưng mình cũng phải cân nhắc

bluestack

Member
android box ko có chức năng điều chỉnh lại chất nhạc bác ơi , ko thay thế được đâu :D đầu karaoke vẫn thuần chức năng giải trí nghe nhạc hơn, mà cái playx one này cũng nhỏ mà có võ lắm hehe, cũng lướt youtube xem phim ngon , mà dễ dùng nữa

thitga

các bác ở đây e thấy bác nào cũng thích dòng hanet play x one hay sao

huynhvanbanh

Tính năng chính của Đầu Karaoke Hanet PlayX One bác tham khảo thì đừng bảo không phê đi .
Hỗ trợ xem phim HD online,xem phim HD độ nét cao, không giật hình.
Vừa là đầu Karaoke chuyên nghiệp, cũng là TV Box thông minh với các tính năng: YouTube, ZingTV, FPT Play, nghe nhạc, đọc báo, lướt web
Tích hợp sẵn ổ cứng 1TB, kho bài hát offline 20.000 bài với cả chức năng lưu trữ lưu trữ danh sách bài hát trên đám mây để có thể sử dụng ở bất cứ đâu

Bên trên