Nhờ các bác tư vấn đầu karaoke ngon bổ rẻ

bluestack

Member
chả giấu mấy bác làm gì chức năng điều khiển giọng nói bên hanet có thể nhận giọng đc cả 3 miền, thế nên bác nào e ngại về khoản đấy thì không phải lo đâu

tinhtinhtang123

nhà e có cái smart tv , thằng cu nhà e nó nhỏ thỉnh thoảng nó ấn chuyển kênh trên cái điều khiển mà nó hiện mấy cái trên mà hình , làm e bực cả mình h đầu hanet có chức năng điều khiển giọng nói thì chắc tiện hơn khá nhiều rôi nhất là khoản không phải dùng điều khiển

cute9xdixesh

nhà e có cái smart tv , thằng cu nhà e nó nhỏ thỉnh thoảng nó ấn chuyển kênh trên cái điều khiển mà nó hiện mấy cái trên mà hình , làm e bực cả mình h đầu hanet có chức năng điều khiển giọng nói thì chắc tiện hơn khá nhiều rôi nhất là khoản không phải dùng điều khiển
sao nhà bác giống nhà e thế không biết , thêm cái chức năng điều khiển qua giọng nói e thấy sẽ rễ dàng hơn cho mấy người ko biết sử dụng qua điều khiển

cute9xdixesh

tiện thẻ e hỏi luôn mấy bác , chả là nhà e có ông anh trai đi công tác bên nước ngoài, e cũng đang tính nhờ ông anh mua cho con x one ở bên đấy về, chảng biết có nên hay không

tinhtinhtang123

tiện thẻ e hỏi luôn mấy bác , chả là nhà e có ông anh trai đi công tác bên nước ngoài, e cũng đang tính nhờ ông anh mua cho con x one ở bên đấy về, chảng biết có nên hay không
theo e nghĩ nhà bác có người quen làm đồ diện tử thì mua ở bên đấy về ,còn không thì thôi bác ạ

cute9xdixesh

nếu bên đấy mà giẻ hơn bên này thì bác cứ mua đi bác ạ,bác không phải lo đâu tại con này dùng bền lắm

thanhyk

Well-Known Member
Dạo này nhiều seeder hát bài ca con cá nhể, vừa hỏi rồi lại trả lời luôn. Hết biết.

cute9xdixesh

mà e còn thấy con play x one này có thể biến tv thường thành smart tv,
có khả năng nhận diện giọng nói cực tốt với lần đầu tiên tại VN có chức năng nhận diện giọng nói đấy các bác ạ

thitga

mà e còn thấy con play x one này có thể biến tv thường thành smart tv,
có khả năng nhận diện giọng nói cực tốt với lần đầu tiên tại VN có chức năng nhận diện giọng nói đấy các bác ạ
ủa lần đầu tại việt nam á, ko biết bác có nhầm không vậy

huynhvanbanh

mà có cái đầu karaoke kiểu gì gia đình mấy bác cũng vui vẻ hẳn lên đấy , ít chơi bời hơn

bluestack

Member
nghe bác nói thế e ấm lòng quá, nhất định e cũng phải mua con x one về để hát hò văn nghệ

Hào Nguyễn

Góc lục lọi topic cũ :D:D
Tới giờ dùng Hanet play x one có còn ngon lành không nhỉ. Mà cái chức năng giọng nói thấy ko quan trọng lắm, giờ toàn dùng smart phone, tablet. Chọn bài mà phải ráng nói qua cái remote nhìn cứ quê quê kiểu gì :D:D

Bên trên