Nhờ tư vấn chỉnh âm thanh karaoke cho amply jaguar PA-300D

Ðề: Nhờ tư vấn chỉnh âm thanh karaoke cho amply jaguar PA-300D

Hôm nọ tình cờ tra từ hong shan chuan trên dây nguồn của amply jarguar suhyoung PA 300D mua ở pico thì ra nó lài công ty điện ở Trùng Khánh - Quảng đông - Trung Quốc cho phép nghi ngờ về xuất xứ sản phẩm này

Bác Tuấn đừng nên nghi ngờ tội nghiệp, hàng Jarguar Sóng Nhạc đều có chứng nhận xuất xứ C/O cho từng đơn hàng nhập khẩu. Còn sản phẩm bên hãng Jarguar họ đặt mua linh kiện từ các công ty khác chứ chẳng lẽ họ sản xuất luôn dây điện sao được nè. Bác yên tâm nhé

Ah mà kiểm tra kĩ hơn tí nữa thì thấy số seri vỏ thùng và máy không trùng nhau, không có hướng dẫn sử dụng, tem dán bảo hành phía sau thì trong rách ngoài lành, mà đặc biệt soi đèn vào trong em thấy cái nguồn (hình như nguồn xuyến) lại ghi là jarguar shuyoung PA 300A chứ không phải 300 D, sản phẩm này em mua ở Pico, gọi cho mấy bác Pico thì giải thích vòng vo cho rằng không việc gì, em hỏi bác Cường xem sp PA 300D nào cũng có cái nguồn là PA 300A phải không

Các sản phẩm của Sóng Nhạc phân phối đều có tem chống giả, sách HDSD tiếng Việt/Anh, mã vạch trên máy và thùng khớp với nhau. Trường hợp của bác Cường nghĩ có lẽ bác mua hàng PICO đang trưng bày nên khi bỏ lại bị nhầm thùng. Bác vui lòng đem sản phẩm lại PICO để họ đổi thùng lại nhé. Hoặc cũng có thể nhân viên bán hàng bỏ nhầm PBH

Thân !@

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanngoan

Member

Ah thì ra công ty PICO lớn như thế mà lại bán hàng trưng bày cho mình .Thế cái nguồn xuyến ghi jarguar shuyoung PA 300A thì giải thích thế nào bác Cường

lehuytrinh

Well-Known Member

Lại sắp thêm 1 vụ rắc rối với PiCo đây

thienma86

hayqua nhi :d hayqua nhi :d hayqua nhi :d

---------- Post added 09-12-2012 at 12:51:52 PM ----------

hayqua nhi :dhayqua nhi :dhayqua nhi :dhayqua nhi :dhayqua nhi :dhayqua nhi :d

heomoiduc

bác mua con jaguar PA-300D giá nhiêu vậy, bác, nghe thế nào rồi mình cũng đang định mua 1 con 1để hát cổ nhạc nhưng chưa biết chọn con nào đây

tuanngoan

Member
Ðề: Re: Nhờ tư vấn chỉnh âm thanh karaoke cho amply jaguar PA-300D

Hát thì Ok, không nóng nhược điểm khó chỉnh hơn 303XG nhiều,không đa dạng kết nối, khi thử tắt đầu phát vặn to amply xem có bị sôi không. Nếu có loa Bose 301V thỉ nên chọn modem 303XG

Ah thì ra công ty PICO lớn như thế mà lại bán hàng trưng bày cho mình .Thế cái nguồn xuyến ghi jarguar shuyoung PA 300A thì giải thích thế nào bác Cường

Cái này chỉ là giả dụ thôi bác chứ Cường không nghĩ PICO bán hàng trưng bày cho bác đâu. Trường hợp nhầm phiếu bảo hành bác vui lòng quay lại PICO để đổi lại đúng phiếu bác nhé. Vì khi sản phẩm vận chuyển đi xa, Sóng Nhạc đóng gói phiếu bảo hành riêng để tránh bị thất lạc khi vận chuyển. Đến nơi nhân viên bán hàng gắn phiếu vào bị nhầm. PICO bán hàng của Sóng Nhạc nên bác cứ yên tam sử dụng.

Về nguồn như bác nói có thể chụp ảnh lại được ko? bên NCC Jarguar họ sản xuất thì nếu nguồn 2 sản phẩm phù hợp với nhau thì có thể dùng qua dùng lại em thấy bình thường. Quan trọng là chất lượng vừa lòng khách hàng

Ðề: Re: Nhờ tư vấn chỉnh âm thanh karaoke cho amply jaguar PA-300D

Hát thì Ok, không nóng nhược điểm khó chỉnh hơn 303XG nhiều,không đa dạng kết nối, khi thử tắt đầu phát vặn to amply xem có bị sôi không. Nếu có loa Bose 301V thỉ nên chọn modem 303XG

Thấy bác OK với sản phẩm là em vui rồi, khi nào rảnh bác đi đổi PBH lại giúp Cường nhé.

Thân !

tuanngoan

Member

Mình ko tháo amply chụp ảnh đc đâu vì ai bảo hành cho,trên biên bản làm việc của PiCo lập tại nhà mình có ghi rõ ruột máy PA 300 A, vỏ máy và hóa đơn PA 300D, Số seri máy và vỏ thùng không trùng nhau thế nhưng Pico cũng không đổi cho mình cái khác

tuanngoan

Member

Rất may bây giờ máy vẫn nghe hát bình thường. Tuy nhiên hát Karaoke vặn volum to một chút chưa đến 11h thì thấy sôi lắm. Có thể do loa, hôm nào mình mượn đôi loa khác xem thế nào đã

manh vp

Đấu Sub YAMAHA 515 với Jaguar PA-300 D như thế nào nhờ các bác hướng dẫn giúp tôi với.

subaruu

Member

Mình thấy mỗi nơi bảo hành 1 kiểu chỗ thì 1 năm chỗ thì 3 năm mà toàn là siêu thị điện máy đoàng hoàng,như vậy là sao?

tuanngoan

Member

ko có lỗ đó đâu bác ợ

bang20052006

Re: Ðề: Nhờ tư vấn chỉnh âm thanh karaoke cho amply jaguar PA-300D

Tui vẫn đang cố gắng học hỏi về lĩnh vực âm thanh bác à, các bác cứ chia sẻ thoải mái để tui còn học lóm nữa chứ.

Bác nào muốn mua hàng chính hãng cứ liên lạc với tui. Hihi, Cường sẽ ưu tiên cho các bác

So dt Cuong so may, cua minh 0918513118. Dinh mua cho bac cai dau ka.hii

Bên trên