Nhờ tư vấn Micro Karaoke gia đình

thinhkappa

Well-Known Member
E đang tính sắm 1 cây Micro có dây dùng để hát tại gia đình mà chưa biết loại nào hát hay trong tầm giá 1tr .
Kinh phí e cũng eo hẹp nên cũng ko mua đc đồ xịn,các bác tư vấn dùm cho e mua 1 cái Micro hát hay trong tầm tiền với ạ,e xin cảm ơn .

tuankhai

Well-Known Member
Ðề: Nhờ tư vấn Micro Karaoke gia đình

Hoặc shure bãi Mexico cũng tầm 1tr/cái (chưa dây), dây khoảng 100k nữa bác à. Còn bình dân thì shupu 500k/cặp cũng được.

thinhkappa

Well-Known Member

Hoặc shure bãi Mexico cũng tầm 1tr/cái (chưa dây), dây khoảng 100k nữa bác à. Còn bình dân thì shupu 500k/cặp cũng được.

thanks bác ,Mic hàng bãi chắc kiếm khó lắm bác ơi,e ở Đồng Nai ,bác ch0 e cái địa chỉ mua hàng ở sg với

VAN_LOC

Well-Known Member

BÁc tham khảo Mic Wharfedale DM 4.0S .

megaultima

Active Member

Mình cũng đang kiếm mua như Bác , CN này là xúc rồi và mình tham khảo được trong tầm tiền này có các chọn lựa sau :
+Mic Wharfedale DM 4.0S
+Shure PG58
+Shure PG48
Cái đó chỉ xét trên giá hợp lý còn chất lượng hơn thua nhau thì chưa biết thế nào ? Và cũng không rõ loại nào hợp cho giọng nam hay nữ ?Mong các cao thủ chỉ giáo thêm !

RTMX

E đang tính sắm 1 cây Micro có dây dùng để hát tại gia đình mà chưa biết loại nào hát hay trong tầm giá 1tr .
Kinh phí e cũng eo hẹp nên cũng ko mua đc đồ xịn,các bác tư vấn dùm cho e mua 1 cái Micro hát hay trong tầm tiền với ạ,e xin cảm ơn .

ban mua mic loai cong nghe cao nhat ma lai re ,o trang chon loc tinh hoa .minh dung roi phai noi qua hay .vuot su mong doi gia 400k ban hay thu di nha

RTMX

ban mua mic loai cong nghe cao nhat ma lai re ,o trang chon loc tinh hoa .minh dung roi phai noi qua hay .vuot su mong doi gia 400k ban hay thu di nha co gi cu alo 0977366389

megaultima

Active Member

Lên cho các bác Bro giải đáp hướng dẫn cặn kẽ !

smallgent

Well-Known Member

Bác nào ở SG ra Nhật Tảo cái đi...Akihabara ở VN đóa....
Nói thằng bán mang ra 1 rổ các loại...tìm cái dàn nào ngon nhất cắm từng em vào test từng em một...
Muốn ngon bổ rẻ thì bỏ chút thời gian tìm cũng hay hay chứ.
Còn mấy cái hàng hiệu thì nói làm gì haha

haind1809

Bác nào ở SG ra Nhật Tảo cái đi...Akihabara ở VN đóa....
Nói thằng bán mang ra 1 rổ các loại...tìm cái dàn nào ngon nhất cắm từng em vào test từng em một...
Muốn ngon bổ rẻ thì bỏ chút thời gian tìm cũng hay hay chứ.
Còn mấy cái hàng hiệu thì nói làm gì haha

cho em mạn phép xin hỏi chợ Nhật Tảo là chuyên về gì mà các bác hay nhắc đến thế ạ? cố giống như chợ Trời ở Hà Nội này ko nhỉ? Em chưa từng vào TP.HCM nên ko rõ

thinhkappa

Well-Known Member

cho em mạn phép xin hỏi chợ Nhật Tảo là chuyên về gì mà các bác hay nhắc đến thế ạ? cố giống như chợ Trời ở Hà Nội này ko nhỉ? Em chưa từng vào TP.HCM nên ko rõ

Chợ Nhật Tảo trong là một con đường có rất nhiều nhà bán đồ Audio ,và loa ,hàng cũ hàng mới có đủ cả
Bác có dịp vào TP.HCM thì ghé thử cho biết

haind1809

Chợ Nhật Tảo trong là một con đường có rất nhiều nhà bán đồ Audio ,và loa ,hàng cũ hàng mới có đủ cả
Bác có dịp vào TP.HCM thì ghé thử cho biết

Vậy thưa bác đồ ở đó có bảo đảm và bảo hành gì ko ạ? ở chợ Trời - Hà Nội thì kiểu mua hàng 50-50 bác ạ, nhiều đồ điện tử cũ mới, nhưng ko bảo hành, may mắn thì vớ được cái chạy tốt, ko thì mua về bỏ đi luôn :(, mà toàn là hàng nhái thôi

thinhkappa

Well-Known Member

Vậy thưa bác đồ ở đó có bảo đảm và bảo hành gì ko ạ? ở chợ Trời - Hà Nội thì kiểu mua hàng 50-50 bác ạ, nhiều đồ điện tử cũ mới, nhưng ko bảo hành, may mắn thì vớ được cái chạy tốt, ko thì mua về bỏ đi luôn :(, mà toàn là hàng nhái thôi

Thường thì mấy bác bán hàng bảo hành cho 1 tháng đối với hàng nội địa cũ,e mua xài thấy ok lắm bác ah hàng còn zin nguyên bản .ko có vấn đề gì hết

@mateur

Nó cũng na ná như chợ Trời ở HN bác ạ . Nhưng đồ đạc trông ngon lành hơn và người bán cũng thật hơn :((

thinhkappa

Well-Known Member

Có bác nào rảnh tư vấn e với ạ

audio&video

Active Member

bác tham khảo shure SM 58 hoặc míc BIK 200 của nhật tiếng tốt đầu míc chống rú

Bên trên