Nhờ tư vấn Seagate FreeAgent® GoFlex™ TV HD Media Player

hamvui55

Active Member
Có bạn nào đã dùng Seagate FreeAgent® GoFlex™ TV HD Media Player

chưa ? mình không biết chất lượng thế nào ? có đọc được phụ đề SRT tiếng Việt không? xin tư vấn giúp mình với ( giá 99USD (bên USA)

qvietdn

Ðề: Nhờ tư vấn Seagate FreeAgent® GoFlex™ TV HD Media Player

Cho mình hỏi, con này có xài được sub tiếng việt k ạ ? mình có người quen ở Mỹ, định mang về 1 con...rất...rất cảm ơn.

Mede8erViet

Có bạn nào đã dùng Seagate FreeAgent® GoFlex™ TV HD Media Player

chưa ? mình không biết chất lượng thế nào ? có đọc được phụ đề SRT tiếng Việt không? xin tư vấn giúp mình với ( giá 99USD (bên USA)

Chào anh hamvui55, thiết bị phát HD này của Seaget rất ít người dùng ở VN, chưa được kiểm nghiệm với các yêu cầu như hỗ trợ phụ đề tiếng Việt srt, downmix DTS....tối thiểu cho 1 thiết bị phát HD phục vụ người dùng Việt.Anh nên chọn thương hiệu có tiếng trong lĩnh vực HD và có bảo hành chính hãng ở Việt Nam cho yên tâm.

Cho mình hỏi, con này có xài được sub tiếng việt k ạ ? mình có người quen ở Mỹ, định mang về 1 con...rất...rất cảm ơn.

Chào anh qvietdn, mình cũng không rõ thiết bị này có hỗ trợ phụ đề tiếng Việt hay không.Xem qua thì thấy chủ yếu là hỗ trợ Netflix là chính nên có thể các phần về phát HD sẽ không được chú trọng.

Các anh có thể tham khảo Mede8er MED300X sắp có mặt tại Việt Nam trong tuần tới hoặc Mede8er MED500X cuối tháng 12 này.

micken

Member

Khuyên các bạn đừng xài seagate HD Player vì nó không hổ trợ tiếng Việt và các firmware update của nó rất dở hay gây lổi. Chỉ được thuận tiện là nhỏ gọn.

Mede8erViet

Khuyên các bạn đừng xài seagate HD Player vì nó không hổ trợ tiếng Việt và các firmware update của nó rất dở hay gây lổi. Chỉ được thuận tiện là nhỏ gọn.

Đúng như anh micken đã nói, nếu thuận tiện và nhỏ gọn, hỗ trợ phụ đề tiếng Việt, đầy đủ các tính năng mà người chơi HD yêu cầu thì sắp tới sẽ có 2 bé hạt tiêu của đại gia đình Mede8er là Mede8er MED200X và Mede8er MED400X. Mình cũng đã có hàng mẫu và sẽ làm review cho mọi người xem ;)

Bên trên