NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

pieke

Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Sao tự nhiên lại nhảy sang K+ có những chương trình gì thế này :(

hê mấy chương trình này hay mà bác. chả lẽ bác không thích phim Mỹ. bác cứ thử bật kênh K+1 lên mà xem có cái phim í hay cực

Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

hê mấy chương trình này hay mà bác. chả lẽ bác không thích phim Mỹ. bác cứ thử bật kênh K+1 lên mà xem có cái phim í hay cực

hay cũng bình thường. chủ yếu thik mấy em chân dài quần tất lưới :D với mấy cảnh bắn súng lia lịa. mấy quả hỏa tiễn trông đã mắt nhể

pieke

20h45 hôm nay trên kênh K+1, K+1 HD có chương trình "Ông hoàng giải trí" đấy, có toàn các sao bự Wooyoung, Junho, Chansung (2PM), Leeteuk, Eunhyuk (Super Junior), MBLAQ, f(x), Alexander, Kevin (U-Kiss), Secret, X-Cross, Sugar Boy, Kwang Hee, Dong Joon (ZE:A). thích lắm

Ðề: Re: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

20h45 hôm nay trên kênh K+1, K+1 HD có chương trình "Ông hoàng giải trí" đấy, có toàn các sao bự Wooyoung, Junho, Chansung (2PM), Leeteuk, Eunhyuk (Super Junior), MBLAQ, f(x), Alexander, Kevin (U-Kiss), Secret, X-Cross, Sugar Boy, Kwang Hee, Dong Joon (ZE:A). thích lắm

chương trình này xem rồi. tuần nào thứ 2 cũng hiếu. xem các ồ pa dễ thương kinh khủng

Đôrêmi

Moderator
Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Các bác bàn về chủ đề chính nhé "HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh" chứ không phải bàn về K+ ở đây, xin cảm ơn!

petiteLoan

Bóng đá TV, Thể Thao TV, HTVC Thể Thao... AVG có mấy kênh này là cũng khá ngon lành rùi :)

pieke

Các bác bàn về chủ đề chính nhé "HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh" chứ không phải bàn về K+ ở đây, xin cảm ơn!
thế đấy có gì bác nói đi,tự nhiên ở đâu vào phán như đúng rồi. chẳng qua mọi người chả ai nói gì thì em mới nói cái em thích nói thôi.

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Thím này chắc không biết đang nói chuyện với ai.
Đã bàn luận sai chủ đề Topic người ta đã nhắc nhỡ còn tỏ vẻ trẻ trâu, kiểu này cho ra đảo thẳng tay, ngay và luôn.
thế đấy có gì bác nói đi,tự nhiên ở đâu vào phán như đúng rồi. chẳng qua mọi người chả ai nói gì thì em mới nói cái em thích nói thôi.

tan_huy_93

Well-Known Member

Em thấy nhiêu đó cũng vừa rồi, nhiều quá xem cùng lúc cũng đâu hết, nhiều quá chuyển kênh đau tay thêm.
uk nếu bác an phận thì cũng xem thể thao dk 3/4 trận rồi, còn bác thik xem chất thì phải nhờ đến thằng K+

dinhkimdung92

Sắp có giải TBN, không biết cái này k+ có độc quyền không nhờ hay là các đài khác cũng chiếu? Bác nào nói e nghe với

tan_huy_93

Well-Known Member

Là giải gì bác..?
Hay ý bác là La Liga..?
Nếu La Liga thì K+ độc quyền trận hay thứ nhất và hay thứ ba, để chi tiết hơn bác lên trang chủ K+ xem sẽ rõ.
Sắp có giải TBN, không biết cái này k+ có độc quyền không nhờ hay là các đài khác cũng chiếu? Bác nào nói e nghe với

dinhkimdung92

Là giải gì bác..?
Hay ý bác là La Liga..?
Nếu La Liga thì K+ độc quyền trận hay thứ nhất và hay thứ ba, để chi tiết hơn bác lên trang chủ K+ xem sẽ rõ.
Chà chà, bác sành quá,e có lên rồi nhưng chưa thấy tin gì, ý e là giải Tây Ban Nha ấy ạ

pieke

Chà chà, bác sành quá,e có lên rồi nhưng chưa thấy tin gì, ý e là giải Tây Ban Nha ấy ạ

sao không có. web K+ chả nói nó phát đầy trận của giải này đấy thôi. mà K+ có vẻ ưu bóng đá bác nhỉ thấy giải nào cũng có mặt không à

pieke

sao không có. web K+ chả nói nó phát đầy trận của giải này đấy thôi. mà K+ có vẻ ưa bóng đá bác nhỉ thấy giải nào cũng có mặt không à

techvietnam

xem bóng đá thì k + là nhất rồi bạn ơi!

Em thấy nhiêu đó cũng vừa rồi, nhiều quá xem cùng lúc cũng đâu hết, nhiều quá chuyển kênh đau tay thêm.

đâu có đâu bác các trận đấu đâu có trùng với nhau. với lại mình xem chất là chính. bên K+ nhiều trận super sunday còn bên HTV, HNTV không có.

tan_huy_93

Well-Known Member

Không biết gì thì ôm cái đầu thu K+ của bác im lặng mà xem đi.

Bác nói không có trận nào trùng giờ há, xin mời bác xem lại lịch thi đấu, lịch thi đấu nhé, không phải lịch trực tiếp.
Một câu K+, hai câu K+, đây không phải Topic K+ nhé, bác ra box Truyền hình HDTV vào Topic dành riêng cho K+ kìa.

Bác là người đăng bài sai Topic còn ăn nói ngang ngược ở Topic Lịch phát sóng...giờ qua tới đây nữa nhỉ, bác muốn BAN nick sớm chắc.
[/B]
đâu có đâu bác các trận đấu đâu có trùng với nhau. với lại mình xem chất là chính. bên K+ nhiều trận super sunday còn bên HTV, HNTV không có.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên