NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Chỉ độc một trận đấu sớm thứ 7 6:45PM (7:45PM) thôi bác. Còn lại trận 9 & 11:30PM các kênh khác đều có trực tiếp.
Trận thứ 7 tuần rùi Chelsea đá mà K+ độc quyền có đài nào phát đâu

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Em là em ghét thứ đó lắm đó bác, làm như dùng K+ là ngon.
Nhà em dư lắp K+ gói HD cho tất cả các phòng ý, cơ mà không thích.
Như mấy bác bên diễn đàn vệ tinh vậy đó, đầu tư chảo C/KU xem Super Sunday như ai, còn những giải khác nữa, đâu nhất thiết phải K+.
Đầu tư một bộ đầu thu + chảo như thế giá tiền nhiều hơn cả K+ HD, nhưng sẵn sàng bỏ ra số tiền đó để đầu tư.
Bác kia nói gói VTVCab + của AVG bán riêng chứ không nói K+ của bác nên bị phản pháo thôi

pieke

Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Nói chuyện chả khác gì tự vã vào mặt.
Tôi chỉ nói sơ sơ, đã đòi đạp chai, thứ côn đồ, như không được đi học.

Mình trí thức kém, là nông dân nên nghĩ là chắc ai cũng nông dân như mình...nói mà không biết nhục.

nói sơ sơ mà đã đòi đuổi ng khác à? lấy đâu ra cái quyền ấy đấy? đừng có mà biết ti toe vài cái hơn ng khác mà đã tinh tướng. núi cao thì đã có núi cao hơn nhá. "đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy". nghĩ mình là bụt chắc ? =))=))

Hai bác này mấy hôm nay tôi thấy được lắm rồi nhé.

Không biết thì tựa cột mà nghe đi, cố cãi thì chỉ càng lồi ra cái ngu dốt mà thôi.
Đi hỏi thử hết cái Box Truyền hình này đi, thử coi ngoài K+ thì có bao nhiêu kênh phát EPL thứ 7..! Tôi đang xem MU trên HTV9 nè, Hà Nội 2 nè, Bóng đá TV|HD nữa nè.
K+ nó chỉ độc quyền "một trận đấu sớm" lúc 6:45PM (7:45PM) mà cứ khư khư K+ độc quyền cả thứ 7.
Đúng là càng nói càng ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm.

cảm ơn bác đã có lời khen. tôi lúc nào mà chả dk. ồ thế xem nhiều hiểu biết nhiều quá nhể có gì khoe nốt đi. bạn giỏi thì bạn phán đi. tớ dốt tớ phải nghe mà.
p/s: à tiện thể gọi thêm ai vào ăn vạ nữa nhá cho nó rôm =))

Em là em ghét thứ đó lắm đó bác, làm như dùng K+ là ngon.
Nhà em dư lắp K+ gói HD cho tất cả các phòng ý, cơ mà không thích.
Như mấy bác bên diễn đàn vệ tinh vậy đó, đầu tư chảo C/KU xem Super Sunday như ai, còn những giải khác nữa, đâu nhất thiết phải K+.
Đầu tư một bộ đầu thu + chảo như thế giá tiền nhiều hơn cả K+ HD, nhưng sẵn sàng bỏ ra số tiền đó để đầu tư.

Đầu tư một bộ đầu thu + chảo như thế giá tiền nhiều hơn cả K+ HD mà cũng chỉ "xem Super Sunday như ai, còn những giải khác nữa" (thế này thì chả hơn gì K+) nhưng sẵn sàng bỏ ra số tiền đó để đầu tư ==> thế thì cần xem xét lại

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

"Đuổi" Có vấn đề đọc chữ à..?
Vôi chỉ nói sơ đã đòi đập chai tôi, côn đồ vừa thôi, thiếu ý thức cũng vừa thôi. Hãy tỏ ra là người có văn hóa ứng xử đi bác. :)

Mà thôi bác ơi! Bác đừng cố chài cải cối nữa làm gì :), có cố cải thì không những K+ nó không có độc quyền ngày thứ bảy như bác nói, mà người khác lại nói "bác ngu" thì oan bác nhỡ :)).
nói sơ sơ mà đã đòi đuổi ng khác à? lấy đâu ra cái quyền ấy đấy? đừng có mà biết ti toe vài cái hơn ng khác mà đã tinh tướng. núi cao thì đã có núi cao hơn nhá. "đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy". nghĩ mình là bụt chắc ? =))=))

tan_huy_93

Well-Known Member

Xem như tôi dốt như bác nói đi, tôi có dốt thì tôi vẫn biết K+ nó độc quyền những giải/trận nào.
Còn tài giỏi như bác mà phán như đúng rồi K+ độc quyền cả thứ bảy, thì thôi rồi tôi đã hiểu cái gọi là "tài giỏi" của bác.

Không cần bác phải nhắc, và không cần tôi phải nhờ thì bác Mí cũng sẽ xử lý bác nếu bác tái phạm lần nữa.
cảm ơn bác đã có lời khen. tôi lúc nào mà chả dk. ồ thế xem nhiều hiểu biết nhiều quá nhể có gì khoe nốt đi. bạn giỏi thì bạn phán đi. tớ dốt tớ phải nghe mà.
p/s: à tiện thể gọi thêm ai vào ăn vạ nữa nhá cho nó rôm =))

dinhkimdung92

Vôi chỉ nói sơ đã đòi đập chai tôi, côn đồ vừa thôi, thiếu ý thức cũng vừa thôi. Hãy tỏ ra là người có văn hóa ứng xử đi bác. :)

Mà thôi bác ơi! Bác đừng cố chài cải cối nữa làm gì :), có cố cải thì không những K+ nó không có độc quyền ngày thứ bảy như bác nói, mà người khác lại nói "bác ngu" thì oan bác nhỡ :)).
k+ độc quyền gói super sunday chỉ là những trận hay của ngày thứ 7 thôi chứ không hẳn là tất cả các trận ngày thứ 7

tan_huy_93

Well-Known Member

Haizz... Đúng là "Con sâu làm rầu nồi canh" chỉ vài thành phần nguy hiểm mà cho tôi không còn hứng thú vào Box Truyền hình HDTV nữa rồi.

Thôi các bác thích cứ nguy hiểm thoải mái, và đừng trích dẫn bài tôi nữa.

tan_huy_93

Well-Known Member

Thì tôi nói như thế đấy, thế mà bác kia phán ít nhất phải gói Pre+ mới xem được EPL thứ bảy.
Tôi có soạn và đăng lịch trực tiếp bên Topic Lịch phát sóng... làm như tôi không biết vậy, bác kia nói như đúng rồi.

Chính xác là chỉ độc quyền trận đấu sớm ngày thứ bảy thôi nha bác, trong trường hợp nếu như vòng đấu đó không có trận đấu sớm ngày thứ bảy K+ sẽ được chọn trận để độc quyền.
k+ độc quyền gói super sunday chỉ là những trận hay của ngày thứ 7 thôi chứ không hẳn là tất cả các trận ngày thứ 7

tan_huy_93

Well-Known Member

Xin lỗi tôi lại phải nói bác "ngu mà phán như đúng rồi" nữa rồi.
Số tiền đầu tư "ban đầu" nhiều hơn K+ nhưng không có thuê bao tháng thì có hơn K+ không bác nhỉ..? Không chỉ bóng đá còn những thứ khác mà K+ không có, bác muốn biết những thứ đó là gì thì tự tìm hiểu.
Đầu tư một bộ đầu thu + chảo như thế giá tiền nhiều hơn cả K+ HD mà cũng chỉ "xem Super Sunday như ai, còn những giải khác nữa" (thế này thì chả hơn gì K+) nhưng sẵn sàng bỏ ra số tiền đó để đầu tư ==> thế thì cần xem xét lại

pieke

Re: Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

ơ thế có ai nõi tôi ngu nữa đấy? hay là chỉ có chó chê mèo lắm lông?! =)). ồ thế học giỏi tiếng việt nhỉ? thế cứ nói đờ uôi đuôi hỏi đuổi thì mới là đuổi à? thế biến ra ngoài hay đi ra chỗ khác... thì không có nghĩa là đuổi à? =)) thế thì lúc nào bác die thì tỗi sẽ bảo bác toi nhá?

còn vấn đề nói K+ độc quyền í thì tôi trích nguyên cho bác từ điển wikipedia nhá, độc cho kĩ từng từ từng chữ vào chứ đừng a dua theo đám đông thấy ng ta nói thì là bắt chước theo nhá: "Độc quyền, trong kinh tế học, là trạng thái thị trường chỉ có duy nhất một người bán và sản xuất ra sản phẩm không có sản phẩm thay thế gần gũi. Trong tiếng Anh monopoly có nguồn gốc từ tiếng Hy Lạp monos (nghĩa là một) và polein (nghĩa là bán). Đây là một trong những dạng của thất bại thị trường, là trường hợp cực đoan của thị trường thiếu tính cạnh tranh. Mực dù trên thực tế hầu như không thể tìm được trường hợp đáp ứng hoàn hảo hai tiêu chuẩn của độc quyền và do đó độc quyền thuần túy có thể coi là không tồn tại nhưng những dạng độc quyền không thuần túy đều dẫn đến sự phi hiệu quả của lợi ích xã hội" ==> thế cho hỏi hiện tại giải NHA chỉ có duy nhất K+ phát sóng à? K+ không bị cạnh tranh à? thế HTV, HNTV.... phát sóng cái gì đấy?

Đôrêmi

Moderator

Đề nghị các bác thận trọng trong cách dùng từ ngữ, tránh dùng những từ gây mẫu thuẫn nhau. Các bác mà còn tranh cãi quá đà nữa là mình tạm ngưng nick các các 1 thời gian đó.
Cũng xin phép được đóng Topic này lại vì topic đã đi quá xa so với tiêu đề của nó.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên