OFF TẠI ĐỒ SƠN (trong ngày mùng 6 và 7 tháng 3 năm 2010)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Xuka

Dear HDer Hải Phòng,

HD Hà Nội mong muốn tổ chức buổi off các miền tại Hải Phòng vào 6 và 7/3/2010
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=48060

Lý do tổ chức tại Đồ Sơn, Hải Phòng là:
- Đây là nơi nhiều HDer thích đến
- Năm 2009 đã có 1 buổi off quá hoành tráng tại Quảng Ninh rồi, lịch sử ko nên lặp lại quá nhanh
- HD Hải Phòng cực mạnh và nhiệt tình

Tuy nhiên, giờ em mới biết các bác Quảng Ninh cũng đã có kế hoạch off vào ngày 6/3/2010 tại Quảng Ninh
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=38498

Em cũng chưa rõ ý của anh em Hải Phòng ntn?

Em muốn biết ý kiến của các bác:
- Nơi tổ chức nên ở đâu, vì sao?
- Nếu tổ chức ở Đồ Sơn, đây rõ là sân nhà của anh em Hải Phòng, sự phối hợp giữa các miền sẽ như thế nào? 8-}8-}

Xin trao đổi cùng em để mình chốt được nhanh nhé
Số của em là 090 321 6667. Cho em xin số các bác.

P.S: Em là dân Hải Phòng chính hiệu con cào cào :D Sinh ra tại Hải Phòng, lớn lên tại Hải Phòng, cả gia đình em vẫn ở Hải Phòng, vợ em và gia đình vợ đều ở Hải Phòng. Hải Phòng muôn năm!!!! [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Lâm Gia Trang

Ðề: OFF TẠI ĐỒ SƠN (trong ngày mùng 6 và 7 tháng 3 năm 2010)

Dear HDer Hải Phòng,

P.S: Em là dân Hải Phòng chính hiệu con cào cào :D Sinh ra tại Hải Phòng, lớn lên tại Hải Phòng, cả gia đình em vẫn ở Hải Phòng, vợ em và gia đình vợ đều ở Hải Phòng. Hải Phòng muôn năm!!!! [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

em cũng có vợ HP, con cũng ở HP nhưng mà em toàn né thôi, nhưng HP vẫn muôn năm :D\:D/\:D/

hoangnguyen

Bác XUKA lại nhầm rồi. Lịch off http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=38498 anh em QN nịch từ lâu rồi. Anh em vẫn vẫn thống nhất là ngày 21 tháng giêng tới, nhưng cần chính xác địa điểm để anh em chủ động vì dưới này anh em cũng đang chuẩn bị cho lịch đầu xuân xuân rồi, và lại thêm 2 ngày như thế anh em chuẩn bị luôn cả về tinh thần nữa.

Lâm Gia Trang

Bác XUKA lại nhầm rồi. Cái lịch off kia nịch từ lâu rồi. Anh em vẫn vẫn thống nhất là ngày 21 tháng giêng tới, nhưng cần chính xác địa điểm để anh em chủ động vì dưới này anh em cũng đang chuẩn bị cho lịch đầu xuân xuân rồi, và lại thêm 2 ngày như thế anh em chuẩn bị luôn cả về tinh thần nữa.

tinh thần bác vẫn ổn chứ, giữ sức khoẻ nhá, các bác HN là tinh thần lên cao lém đó, hừng hực khí thế đi Đồ sơn =))

sunny1707

Các cụ mà đi off sát ngày 8/3 thế thì lúc về còn sức đâu mà trả bài nữa ah!!!

Xuka

Bác XUKA lại nhầm rồi. Cái lịch off này http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=38498 anh em QN nịch từ lâu rồi. Anh em vẫn vẫn thống nhất là ngày 21 tháng giêng tới, nhưng cần chính xác địa điểm để anh em chủ động vì dưới này anh em cũng đang chuẩn bị cho lịch đầu xuân xuân rồi, và lại thêm 2 ngày như thế anh em chuẩn bị luôn cả về tinh thần nữa.

Em ko hiểu ý bác :)
"... anh em QN nịch từ lâu rồi" => nịch là gì ạ?

Ngày 21 tháng Giêng chính là ngày 6/3 Dương Lịch.

Lâm Gia Trang

Em ko hiểu ý bác :)
"... anh em QN nịch từ lâu rồi" => nịch là gì ạ?

Ngày 21 tháng Giêng chính là ngày 6/3 Dương Lịch.

HDQN cũng có lịch ọp ngày 21 âm bác à

còn cái " nịch" như trên chắc là " nịch" nội bộ, ai mà biết được :(:)((

thanhtung0506

các bác ấy lâu quá thì chúng em sẽ làm thôi, đợi mãi

Mountain

Member

HD QN tổ chức họp nội bộ tại ĐS luôn thể đi.

ProSkyR

Well-Known Member

Đúng rồi đấy, làm quả đại hội cho hoành tráng !

HHN

Active Member

Đại hội HD miền Bắc luôn đê các bác ơi :D

Ali33

Member

Đại hội HD miền Bắc luôn đê các bác ơi :D

Ừ nhỉ ! sao không xếp lịch "Offline HD Miền Bắc" đi. Mà off vào cuối tháng 3 hoặc sang tháng 4 ấy (đầu tháng 3 em đi Nhật - mua mấy cái đầu blue ray về dùng :D).

Lâm Gia Trang

Ừ nhỉ ! sao không xếp lịch "Offline HD Miền Bắc" đi. Mà off vào cuối tháng 3 hoặc sang tháng 4 ấy (đầu tháng 3 em đi Nhật - mua mấy cái đầu blue ray về dùng :D).

lịch trình 21 âm lịch mà bác, nếu mọi người thích thì cuối Tháng 3 hoặc tháng tư làm thêm phát nữa>:D<>:D<

tiendat

Active Member

Bọn mình cũng nhiều lần họp lớp tại ĐS rồi, chương trình dài ngắn thì nơi này đều có thể thỏa mãn được. Theo mình thì các bạn làm 6-7/3 là hợp lý vì vào ngày nghỉ cuối tuần. Các bạn tỉnh xa đi 2 ngày, kết hợp nghỉ ngơi, có thể với gia đình. Ai chỉ tham gia được 1 ngày cũng OK. Mình có thể book riêng 1 k/s mini dễ, giá rẻ vì ngoài mùa du lịch. Nếu chương trình làm hoành tráng thì theo mình thuê khách sạn (thực chất là nhà nghỉ) quân đội, đoàn 295. Đảm bảo giá thuê rẻ, khuôn viên cực rộng rãi, yên tĩnh, có hội trường để chiếu phim, có sân bóng chuyền, tennis, bãi biển riêng (hôm đó chắc ai tắm được thì được thưởng xuất sắc luôn quá :) )
Chương trình 2 ngày thì có thể gặp gỡ từ buổi trưa, gặp mặt, trình chiếu phim liên tục các giờ, chiều thể thao vài ba thứ, tối nhậu, ... ngày hôm sau CN thì nghỉ ngơi thư giãn cá nhân...

manhthang

Huyền Thoại

Bọn mình cũng nhiều lần họp lớp tại ĐS rồi, chương trình dài ngắn thì nơi này đều có thể thỏa mãn được. Theo mình thì các bạn làm 6-7/3 là hợp lý vì vào ngày nghỉ cuối tuần. Các bạn tỉnh xa đi 2 ngày, kết hợp nghỉ ngơi, có thể với gia đình. Ai chỉ tham gia được 1 ngày cũng OK. Mình có thể book riêng 1 k/s mini dễ, giá rẻ vì ngoài mùa du lịch. Nếu chương trình làm hoành tráng thì theo mình thuê khách sạn (thực chất là nhà nghỉ) quân đội, đoàn 295. Đảm bảo giá thuê rẻ, khuôn viên cực rộng rãi, yên tĩnh, có hội trường để chiếu phim, có sân bóng chuyền, tennis, bãi biển riêng (hôm đó chắc ai tắm được thì được thưởng xuất sắc luôn quá :) )
Chương trình 2 ngày thì có thể gặp gỡ từ buổi trưa, gặp mặt, trình chiếu phim liên tục các giờ, chiều thể thao vài ba thứ, tối nhậu, ... ngày hôm sau CN thì nghỉ ngơi thư giãn cá nhân...

Bác nêu giải thưởng cho ai tắm biển đi >:)
Bác không nhớ rằng học Hàng Hải phải học bơi giữa mùa đông à :))

tiendat

Active Member

Bác nêu giải thưởng cho ai tắm biển đi >:)
Bác không nhớ rằng học Hàng Hải phải học bơi giữa mùa đông à :))

Hồi trước mấy vụ thể dục thì toàn bơi mùa hè. Có lần học chứng chỉ cứu sinh năm 1993, gần Tết, bắt mặc áo phao nhảy từ cầu xuống nước hồ bơi vào bờ 100m, lạnh cứng người (vì mặc áo phao bơi lại chậm hơn hẳn so với cởi trần). Nhớ mãi. X_X

Lâm Gia Trang

chỗ nghỉ của mọi người nhờ bác phụ trách hộ nhé, khoảng 19 âm lịch là có danh sách cụ thể
Hôm đó có người tắm thì có được giải thưởng gì không bác ? ( Báo bác tin buồn là thời tiết bắt đầu nóng ấm từ ngày mai ) \:D/

Mountain

Member

Đợt này khối bác Hà nội nói dối vợ con để đi ĐS đây.
Không nói dối mà các bác đến được ĐS em công nhận là trình cao.

Không biết có được bao nhiêu bác Hà Nội đi được HP 2 ngày đây? ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên