OFF TẠI ĐỒ SƠN (trong ngày mùng 6 và 7 tháng 3 năm 2010)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mountain

Member
Ðề: OFF TẠI ĐỒ SƠN (trong ngày mùng 6 và 7 tháng 3 năm 2010)

Không biết anh Hùng đã lên phương án ra ĐS dự hội nghị thượng đỉnh chưa nhỉ ?

Lâm Gia Trang

Đợt này khối bác Hà nội nói dối vợ con để đi ĐS đây.
Không nói dối mà các bác đến được ĐS em công nhận là trình cao.

Không biết có được bao nhiêu bác Hà Nội đi được HP 2 ngày đây? ;))

Bọn ẻm cũng đang đợi thông tin hội nghị thượng đỉnh G3 đây L-)

Các bác HN trình cũng cao đó, nói đi Đồ sơn vợ còn cho thêm tiền để đi ăn hải sản cho sướng chứ ơ nhà ăn cơm nhiều rồi X_X;))

Xuka

Bọn mình cũng nhiều lần họp lớp tại ĐS rồi, chương trình dài ngắn thì nơi này đều có thể thỏa mãn được. Theo mình thì các bạn làm 6-7/3 là hợp lý vì vào ngày nghỉ cuối tuần. Các bạn tỉnh xa đi 2 ngày, kết hợp nghỉ ngơi, có thể với gia đình. Ai chỉ tham gia được 1 ngày cũng OK. Mình có thể book riêng 1 k/s mini dễ, giá rẻ vì ngoài mùa du lịch. Nếu chương trình làm hoành tráng thì theo mình thuê khách sạn (thực chất là nhà nghỉ) quân đội, đoàn 295. Đảm bảo giá thuê rẻ, khuôn viên cực rộng rãi, yên tĩnh, có hội trường để chiếu phim, có sân bóng chuyền, tennis, bãi biển riêng (hôm đó chắc ai tắm được thì được thưởng xuất sắc luôn quá :) )
Chương trình 2 ngày thì có thể gặp gỡ từ buổi trưa, gặp mặt, trình chiếu phim liên tục các giờ, chiều thể thao vài ba thứ, tối nhậu, ... ngày hôm sau CN thì nghỉ ngơi thư giãn cá nhân...

Trước đây gia đình em đã từng tổ chức off cho 50 người tại đúng Đoàn 295 rồi, đây đúng là 1 trong các options của BTC bác ạ. BTC đang tìm chỗ để tổ chức off một cách nghiêm túc, ko dính dáng gì đến "đặc sản Đồ Sơn".

ngoibet

Member

Đúng là tại cái tiếng, hôm TCty nhà Em xuống HP tổng kết (nhân dịp đó em may mắn được tiếp kiến Mod Buihung), BTC ko dám làm ở Đồ Sơn, chuyển về KS Hải Quân (HP) làm cho nó...trong sáng dù cho buổi tối, chả ai ngủ ở HQ => Phí tiền!

tiendat

Active Member

Đúng là tại cái tiếng, hôm TCty nhà Em xuống HP tổng kết (nhân dịp đó em may mắn được tiếp kiến Mod Buihung), BTC ko dám làm ở Đồ Sơn, chuyển về KS Hải Quân (HP) làm cho nó...trong sáng dù cho buổi tối, chả ai ngủ ở HQ => Phí tiền!

Thế thì trong các phần mình nêu ở trên, có cái là thuê bao hẳn 1 k.s mini, cái này thì chắc chắn 100% không ... phí :-SS

thanhtung0506

Đợt này khối bác Hà nội nói dối vợ con để đi ĐS đây.
Không nói dối mà các bác đến được ĐS em công nhận là trình cao.

Không biết có được bao nhiêu bác Hà Nội đi được HP 2 ngày đây? ;))
bọn em đi 2 ngày tuốt ấy mà
các bác nhanh cái, sốt ruột quá,
Thế thì trong các phần mình nêu ở trên, có cái là thuê bao hẳn 1 k.s mini, cái này thì chắc chắn 100% không ... phí :-SS

các bác cứ lo cho tụi hà nội chúng em vụ này đi

ProSkyR

Well-Known Member

Đúng rồi, offline mà cứ tư tưởng ăn "gỏi" thì không hay tẹo nào. Lần đầu gặp mặt cũng nên trong sáng 1 chút :))

thanhtung0506

thì gỏi các gỏi ghẹ ngon lắm. hôm đó mà chú đòi đi ăn thì anh phá đám coi trừng nhé

vuchaulong

Active Member

Bố ai mà chắc được. Chỉ được lúc đầu thôi, sau đó đường ai nấy đi, lúc về ta hồ tâm sự.

tiendat

Active Member

Bố ai mà chắc được. Chỉ được lúc đầu thôi, sau đó đường ai nấy đi, lúc về ta hồ tâm sự.

he he, thê thì phải threesome rồi tâm sự, trao đổi, truyền đạt, hướng dẫn, thực tập, chia sẻ ngay tại chỗ cho nó tiện 8-}

vuchaulong

Active Member

he he, thê thì phải threesome rồi tâm sự, trao đổi, truyền đạt, hướng dẫn, thực tập, chia sẻ ngay tại chỗ cho nó tiện 8-}

Có khi còn thăng hoa thành Gangbang đấy chứ?

thanhtung0506

dạ bẩm, đúng ạ, các cụ dười này quyết lịch chưa

Kinh3d_2010

Trước đây gia đình em đã từng tổ chức off cho 50 người tại đúng Đoàn 295 rồi, đây đúng là 1 trong các options của BTC bác ạ. BTC đang tìm chỗ để tổ chức off một cách nghiêm túc, ko dính dáng gì đến "đặc sản Đồ Sơn".

Đặc sản Đồ Sơn là gì thế bác Xuka \:D/

thanhtung0506

các em đi xe đạp rồi lượn lờ là đặc sản, hôm qua em còn thấy một bác ở hà nội, mở của oto rồi lôi một đặc sản lên xe hay có thể gọi là bắt cóc như xã hội đen ấy. ghê thật

Kinh3D

:D
Đại hội HD miền Bắc luôn đê các bác ơi :D

Anh em ở HN và rất nhiều anh em mong đợi một chuyến đại hội này các bác ơi. =D>=D>=D>

nghiêm túc làm sao được khi mà đặc sản cứ lượn lờ trước mũi ^:)^

Đúng là ko có cái gì che được mắt bác. :D:D:D

Lúc ở Space có bác ở Hp e ko nhớ tên, có chụp được những khoảnh khắc đáng ghi nhớ, bác cho e xin vài kiểu ảnh đó vào mail em nhé. Tks bác rất nhiều.

Mountain

Member

Lúc ở Space có bác ở Hp e ko nhớ tên, có chụp được những khoảnh khắc đáng ghi nhớ, bác cho e xin vài kiểu ảnh đó vào mail em nhé. Tks bác rất nhiều.

Đó là bác Lý Long.

Nghe đồn rằng khi bác Lý về vô tình để vợ cầm máy ảnh thấy mấy chục kiểu khoảnh khắc ghi nhớ đó nên đã cầm cả cái máy ảnh đập vào ...chỗ đó của bác Lý khiến bét nhè ra rồi ^:)^ ^:)^ ^:)^

Thực hư thế nào hiện vẫn chưa được xác định. Tuy nhiên, nếu đến 24h00 ngày hôm nay mà bác Long không vào đính chính thì ...thật rồi. :D:D

ProSkyR

Well-Known Member

Đó là bác Lý Long.

Nghe đồn rằng khi bác Lý về vô tình để vợ cầm máy ảnh thấy mấy chục kiểu khoảnh khắc ghi nhớ đó nên đã cầm cả cái máy ảnh đập vào ...chỗ đó của bác Lý khiến bét nhè ra rồi ^:)^ ^:)^ ^:)^

Thực hư thế nào hiện vẫn chưa được xác định. Tuy nhiên, nếu đến 24h00 ngày hôm nay mà bác Long không vào đính chính thì ...thật rồi. :D:D

Vụ này hay à nha =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên