Offline ngày 31 / 10 / 2010 Hội HD Hà Nội ( Hình ảnh, video trang 17 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

stoptolove

Ðề: Offline định kỳ 14h ngày 31 / 10 / 2010 tại HD cafe 336A Bà triệu ( Lịch chính thức trang 1 )

Mem mới thì cần những thủ tục nào hả anh.?

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: Offline định kỳ 14h ngày 31 / 10 / 2010 tại HD cafe 336A Bà triệu ( Lịch chính thức trang 1 )

Lưu ý các bác không đăng ký có tên trong danh sách trên xin miễn vào cửa tránh tình trạng lộn xộn
[-O<
-> Hoảng quá, e xin đăng ký 2 suất dự bị.

kiukiu

Well-Known Member

mem nào dây ý nhỉ :-?
Chưa biết à :)) Pm kín đi em bẩu cho ;;)

Mem mới thì cần những thủ tục nào hả anh.?
Thủ tục để tham gia off là đam mê và sự nhiệt tình bạn ạ :D

[-O<
-> Hoảng quá, e xin đăng ký 2 suất dự bị.

Giống mềnh , lượn lờ mãi thấy dọa hãi quá , chính thức xin một chân long tong nào B-)

usbvn

anh em nào đang sài đầu phát ở nhà thì mnag đi để demo cho vui nhé =P~

hunganlinhduc

xin dk 1 ve
0989084132

Low-end Cafe

AE HDHN Ọp iếc vui nhể, tiếc quá... đang định tuần sau du hí HN đây 8-}.
Mà ra HN có cần thông báo với chủ tịt & HDHN Club để đc chiu đãi kô vậy ;))

bkgenetic

41 người , tình hình chủ đề hot quá, có kế hoạch tăng 2 nem chua rán + cô ca cô la , hay thịt dê cuốc lủi thì lên tiếng luôn đi ạ , cafe không là xót ruột lắm :">
Mà bác Usb vác nhiều đồ thế kia ,có cần a e đóng góp thuê cái xe bò chở đồ đến nơi ko ạ :-j

overkillx

Huyền Thoại

41 người , tình hình chủ đề hot quá, có kế hoạch tăng 2 nem chua rán + cô ca cô la , hay thịt dê cuốc lủi thì lên tiếng luôn đi ạ , cafe không là xót ruột lắm :">
Mà bác Usb vác nhiều đồ thế kia ,có cần a e đóng góp thuê cái xe bò chở đồ đến nơi ko ạ :-j

HDHN mỗi lần tụ tập đăng ký lúc nào cũng đông :)) nhưng chính thức thì chưa bao giờ đủ số :(
USB vác nhiều là để sau khi xong phát mỗi người 1 thứ nên không cần phải thuê xe chở đâu =))

usbvn

tình hình là mai khá mệt để đem đống thứ ra !:|

dangnham

Em đến từ 12h để hỗ trợ setup ạ :D
Usb đánh cái xe bò đi là chở đc hết đấy :))

doc_khach

Active Member

có cần em chạy qua vác giùm nữa cho ;))

Cho Minh Dky tham gia voi
Nick dangduong_2000
SDT 0904308266
co duoc DKy thi nhan tin cho Minh den voi nhes, ko den noi lai ko dc vao thi buon lam

rongthep22

Well-Known Member

Em lại thất hẹn rồi. Hôm kia bị lôi cổ vào vũng tàu nằm vùng. :((
Xin lỗi các bác

H

HD Hà Nội

Guest

AE HDHN Ọp iếc vui nhể, tiếc quá... đang định tuần sau du hí HN đây 8-}.
Mà ra HN có cần thông báo với chủ tịt & HDHN Club để đc chiu đãi kô vậy ;))
Ra HN có 2 cách bác ạ:
1. Lén lút quan hệ thì số lượng ít, đỡ bị quây 8-X
2. Có thông báo thì sẽ là khách Vip tham quan HN ( Mà nghe nói nhận được xiền ủng hộ lũ lụt nhiều lắm cơ mà, làm được cả quán cafe HD to như thế, ra HN khao đi :)) )
Nhà cháu xin đăng ký phát.
Sẽ mang theo máy chiếu HD20, màn chiếu và con Novatron WT82.
Test thử trên LCD nên không cần máy chiếu đâu bác ơi
Em lại thất hẹn rồi. Hôm kia bị lôi cổ vào vũng tàu nằm vùng. :((
Xin lỗi các bác

Nick bác đã bị vàng trên danh sách rồi nhé 8-}

@ All: Các bác nào đã đăng ký đúng theo mẫu đã có tên trong danh sách, thời gian chốt danh sách open đến 12h ngày 31 / 10 / 2010 dành cho các bác đăng ký vé vớt.

Khi đi Offline bác nào có áo đồng phục HDvietnam vui lòng mặc đi

Chương trình Offline dự kiến như sau:

14h - 15h:

- Thành viên tự giới thiệu.
- Vinh danh thành viên xuất sắc.
- Tổ chức sinh nhật cho thành viên sinh nhật trong tháng.

15h - 17h:

- Test thử trên các đầu phát HD ( Nội dung chính của Offline )

17h - 18h:

- Giao lưu, trao đổi kết hợp bàn bạc nội dung và kế hoạch Offline tháng 11

Sau 18h khả năng sẽ là chương trình nhậu nhẹt ( tuỳ tình hình thực tế ) vì vậy các bác tránh thúc giục, rủ rê trong khung thời gian như trên kẻo ảnh hưởng đến buổi Offline >:)

kiukiu

Well-Known Member

Hiện tại danh sách đã lên khuôn , tạm thời đến sát thời điểm giờ G có tổng cộng 38 thành viên đăng ký chính thức. Em đã gửi bản danh sách tên tuổi , số điện thoại , nick đầy đủ cho bác Trưởng tham khảo và đã cộp dấu :D

bubi

Member

Xin hoan nghênh bác Trưởng và Hội HD Hà Nội. =D>

Sau thời gian mở hội và một số lần OFF khai mạc, lần này OFF thực sự là đi sâu vào chuyên môn HD.

Thật tuyệt vời, tiếp tục như thế này, Hội HD Hà Nội sẽ ngày càng phát triển đi lên. :-bd :)=D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên