Offline Tất niên 2012 - HD-VNAV-AudioClub Hải Phòng

calcifer

Active Member
Ðề: Offline Tất niên 2012 - HD-VNAV-AudioClub Hải Phòng

Dạ em có mặt.

Vinh - canxi.

calcifer

Active Member

Úi, vừa xem trang 1, danh sách tới 7 chục mạng rồi cơ à.

Lại có cả vụ trúng thưởng đầu HD nữa, hehe

Ở trang 7 có Mr. Tú beo của em đâu?

Thêm 2 cụ nữa, chắc STT thế này:
77-Mr. khai_dvport
78-Mr. music forever

Còn tiếp đấy, up mỗi ngày một tí cho xôm, cẩn thận không thì 100 đấy!!!

Chương trình đã có baby dance, cặp đôi nhí nhảy đẹp nhất HP và có nhiều giải thưởng trong nhiều cuộc thi toàn quốc. Hàng của ông thuyaudio, đây là nguyên văn quảng cáo của cụ ấy:
"em đây shop thuyaudio-hp xin tài trợ thêm đôi nhảy dancesport nhí hay nhất hiện nay tại hp đã đạt được rất nhiều giải thưởng toàn quốc nói nhỏ với các bác là của nhà làm ra :D"

buihung

Administrator
Lần trước em nhớ hàng nhà trồng được của bác Thụy cũng đến góp vui.

dragonlee

Well-Known Member

Kính thưa các bác,

Để góp vui cùng không khí tưng bừng của buổi Offline Tất niên, Cty N.O.1 - 28 Văn Cao xin được góp vui cùng chương trình 3 bịch rượu vang Áo loại 3 lít trị giá 1.050k

Chưa uốn đã say roài, cả 2 danh sách em thấy thừa 1 cụ.

saslynguyen

Member

hôm nay trường em thông báo tổ chức tất niên vào ngày 27-01-2013. Em không thể vắng mặt được. Em xin cáo lỗi với toàn thể anh em trong gia đình.

dragonlee

Well-Known Member

Chưa uốn đã say roài, cả 2 danh sách em thấy thừa 1 cụ.

Bác chỉ hộ em với :)
hôm nay trường em thông báo tổ chức tất niên vào ngày 27-01-2013. Em không thể vắng mặt được. Em xin cáo lỗi với toàn thể anh em trong gia đình.

Em không dự được buổi Off này thì quả là rất đáng tiếc, nhưng nếu em vẫn đóng tiền thì dù không đi được anh vẫn để tên em trong danh sách :))

Trang 5 thấy chú Duytuanhp bảo có việc không tham gia được mà.

dragonlee

Well-Known Member

Trang 5 thấy chú Duytuanhp bảo có việc không tham gia được mà.

Em đổi rồi mà

Kính các bác,
Hix.. em lại không tham dự được vì trùng lịch họp cuối năm của công ty, thành thực cáo lỗi!
:(:(:(

Cho em bám càng với nhé !!!:-c

Đã đổi chỗ 2 đồng chí này cho nhau, vậy là vẫn ko có gì thay đổi trong số thứ tự.

Nhưng chú saslynguyen lại mới cáo bận, để em sửa sau, đang con số 79 đẹp :D

vohaidong

Active Member

Hình như lần nào cũng vội thì phải. Lâu lắm không thấy cụ đấy nhé

Nếu đã đổi rồi thì bác Nho và bác Lee cũng xem rà soát lại tý nhể, có khi lại đổi nhầm thiếu thì chết. Số 38 vưỡn thấy Mr. Duytuanhp to một đống.:))

Em cũng đề nghị đợt này gặp nhau đông, nhiều cụ cũng chả biết nhau, có những bậc cao niên chút. Như mọi năm đều có cái tem lủng lẳng ở bụng, gặp lại toàn Cuocsongmusic, Ban chai nho, Lee, ... Rất nhiều bác bên em chả mấy khi online nên sợ lại tưởng gặp toàn ngoại quốc thì chết, vả lại muốn làm quen cũng khó xưng hô. Vậy đề xuất nếu đăng ký cả nick thì kèm theo cả tên thật cho nó dễ ăn nói, có được không các cụ?

dragonlee

Well-Known Member

Em cũng đề nghị đợt này gặp nhau đông, nhiều cụ cũng chả biết nhau, có những bậc cao niên chút. Như mọi năm đều có cái tem lủng lẳng ở bụng, gặp lại toàn Cuocsongmusic, Ban chai nho, Lee, ... Rất nhiều bác bên em chả mấy khi online nên sợ lại tưởng gặp toàn ngoại quốc thì chết, vả lại muốn làm quen cũng khó xưng hô. Vậy đề xuất nếu đăng ký cả nick thì kèm theo cả tên thật cho nó dễ ăn nói, có được không các cụ?

Có cần bổ xung thêm tuổi ko bác?
Thôi chủ nhật này tổng kết 1 quả toàn bộ nội dung và chi tiết chương trình các bác nhỉ :)

HHN

Active Member
Re: Ðề: Offline Tất niên 2012 - HD-VNAV-AudioClub Hải Phòng

Em nghĩ là in Tên, Nick, forum, để tiện xưng hô và làm quen :D

Bên trên