Phân biệt Amply Jarguar 203 XG giả nè các bro

hosythong

Ðề: Phân biệt Amply Jarguar 203 XG giả nè các bro

Từ khi Sóng Nhạc bỏ mẫu 203N thì mẫu này được đăng ký bởi 1 công ty ở HN bạn à, nhưng mẫu mã khác so với 203N do Sóng Nhạc phân phối trước đó.

Còn riêng 506N thì mình đã liên lạc với Jarguar ở HQ, họ xác nhận đó là hàng giả vì họ không có chỉ định độc quyền nào cho mã PA 506N nào tại VN. Đồng thời họ thông báo là bên họ cũng có 1 số công ty chuyên nhái Jarguar và nhập về bán tại VN. Amply 506N này chắc là nằm trong số đó

Ngoài ra, tất cả những sản phẩm Jarguar khác không do Sóng Nhạc phân phối thì đồng nghĩa với việc hàng đó không phải do Jarguar sản xuất luôn. Các bạn lưu ý giúp

Thân !
Ông bạn chắc chắn người công ty sóng nhạc,không được ném đá như thế.em là một khách hàng thôi,nhưng e thấy trong cách trả lời của ông bạn thấy không được công bằng lắm (Ngoài ra, tất cả những sản phẩm Jarguar khác không do Sóng Nhạc phân phối thì đồng nghĩa với việc hàng đó không phải do Jarguar sản xuất luôn. Các bạn lưu ý giúp).không phải sản phẩm của JARGUAR thi chắc chắn họ không được làm tên JARGUAR.và linh kiện của những sản phẩm này rất OK.tôt và bền,có sao đâu,sóng nhạc cũng đâu có chứng minh được lấy hàng của ẻm nào bên đại hàn,ai biết ở nơi xa xôi ấy ai thật ai giả,vấn đề là nên phân tích ky thuật,chất lượng ok không,hợp túi tiền không là ok.
ai không đồng ý cứ liên lạc cho tớ 0946.250.381 (MR.LÂM)

Ông bạn chắc chắn người công ty sóng nhạc,không được ném đá như thế.em là một khách hàng thôi,nhưng e thấy trong cách trả lời của ông bạn thấy không được công bằng lắm (Ngoài ra, tất cả những sản phẩm Jarguar khác không do Sóng Nhạc phân phối thì đồng nghĩa với việc hàng đó không phải do Jarguar sản xuất luôn. Các bạn lưu ý giúp).không phải sản phẩm của JARGUAR thi chắc chắn họ không được làm tên JARGUAR.và linh kiện của những sản phẩm này rất OK.tôt và bền,có sao đâu,sóng nhạc cũng đâu có chứng minh được lấy hàng của ẻm nào bên đại hàn,ai biết ở nơi xa xôi ấy ai thật ai giả,vấn đề là nên phân tích ky thuật,chất lượng ok không,hợp túi tiền không là ok.
ai không đồng ý cứ liên lạc cho tớ 0946.250.381 (MR.LÂM)

Công ty Sóng Nhạc là NPP độc quyền Jarguar mà bác. Bên cạnh chất lượng sản phẩm đã được khẳng định, Jarguar chính hãng là sản phẩm điện tử âm thanh duy nhất tại Việt Nam được cam kết bảo hành 3 năm, dịch vụ tư vấn và chăm sóc khách hàng nhanh chóng, mỗi đơn hàng đều có chứng nhận CO/CQ và nhập bằng đường chính ngạch, đội ngũ kỹ thuật Sóng Nhac - Jarguar Suhyoung nguyên cứu và phát triển sản phẩm dựa trên nhu cầu thực tế của thị trường Việt Nam..v.v Không phải sớm chiều để được khách hàng tin tưởng và yêu thích đâu bác. Dĩ nhiên mọi người đều có sở thích riêng của mình, Cường cam kết từ đầu là khách quan và chia sẽ chứ không chủ trương ném đá ai hết. Có các thành viên khách làm chứng...^.^

nguyenquocbo

Dear all
Mình mới mua ở siêu thị Pico Hà Nội một em amply jarguar PA-300D với giá 5,3MB
Thùng catoon bên ngoài thông tin cũng đầy đủ,nguyên đai nguyên kiện
Bổ máy ra quan sát thông tin trên con Amply này như sau :
1.Tem sóng nhạc phí trước nhưng mẫu không giống của 203XG
2.Tem Kotra cũng sắc nét
3,4,5...các đặc này đều có nhưng cái tem tròn dán giữa khớp nối giữa mặt trên của máy và thân dưới hơi có vấn đề.
Phần tem ở phí thân dưới bị nhàu,tem bị rách ngang ở chỗ nối chỉ còn lớp giấy bóng bên ngoài là không bị rách.Khiến mình không yên tâm lắm.
6.Ở pico bán không giấy bảo hành của sóng nhạc ? vụ này không biết tại sao nữa ?

Các pro giúp mình với không biết tích cóp máy tháng có bị mua phải hàng lởm không nữa !

Dear all
Mình mới mua ở siêu thị Pico Hà Nội một em amply jarguar PA-300D với giá 5,3MB
Thùng catoon bên ngoài thông tin cũng đầy đủ,nguyên đai nguyên kiện
Bổ máy ra quan sát thông tin trên con Amply này như sau :
1.Tem sóng nhạc phí trước nhưng mẫu không giống của 203XG
2.Tem Kotra cũng sắc nét
3,4,5...các đặc này đều có nhưng cái tem tròn dán giữa khớp nối giữa mặt trên của máy và thân dưới hơi có vấn đề.
Phần tem ở phí thân dưới bị nhàu,tem bị rách ngang ở chỗ nối chỉ còn lớp giấy bóng bên ngoài là không bị rách.Khiến mình không yên tâm lắm.
6.Ở pico bán không giấy bảo hành của sóng nhạc ? vụ này không biết tại sao nữa ?

Các pro giúp mình với không biết tích cóp máy tháng có bị mua phải hàng lởm không nữa !

Chào bác Bộ, rất vui được nói chuyện với bác sáng nay. PA 300D bác mua ở PICO là hàng chính hãng của Sóng Nhạc nên bác yên tâm sử dụng nhé. Cường sẽ nhắc nhở các anh em ở siêu thị khi lấy hàng ra để ý cái vị trí tem phía sau máy hơn. Bác Bộ khi nào phối loa cần tư vấn gì cứ gọi cho Cường nha.
Thân !

karaokelamcon

Mẫu Amply Jarguar 203XG cũ sài dây nguồn màu trắng sữa, sau khi Công Ty Sóng Nhạc cho thay đổi mẫu mới thì dùng dây nguồn màu đen hết. Nhưng amply dây nguồn trắng sữa vẫn là hàng xịn nếu có tem và phiếu bảo hành của Sóng Nhạc trên máy. Chỉ cần nhớ 6 điểm trên là bạn đã có thể tự tin giới thiệu và tư vấn cho bạn bè của mình chọn mua đúng hàng chính hãng rồi.
Thị trường ngoài Bắc làm giả 203 XG này rất nhiều (hàng đặt xưởng TQ đem về), tuy nhiên đỡ 1 cái là hàng giả chỉ dán tem bậy bạ nên cũng dễ dàng phân biệt.
Bác rành thiệt nha.Nhưng khổ cái đã bao giờ biết cái giả nó thế nào đâu,em ở Nghệ An, bác có cái đại lý ủy quyền nào ở gần nhất báo em đến bưng về dùng cho nhanh.
cảm ơn bác trước.

mrpham38

Active Member

Mình thấy Trần Anh bán Jaguar 303XG. Hỏi Mr.Cường có phải là của Sóng Nhạc không?

mrthienphu

Các bác dùng âm ly này thấy ok ko vậy. Bác nào đã dùng qua cho vài lời ý kiến nhé!

hungnghiem

Các Bán cho mình hòi ampli hiêu Jarguar này là cùa Hàn Quốc hay VN vậy các Bác?
Trước có nhà thằng bạn có 1 cái, nó bảo của Hàn, nhưng vặn vặn mấy cái nút thấy nghi ngờ quá!!!

Các Bán cho mình hòi ampli hiêu Jarguar này là cùa Hàn Quốc hay VN vậy các Bác?
Trước có nhà thằng bạn có 1 cái, nó bảo của Hàn, nhưng vặn vặn mấy cái nút thấy nghi ngờ quá!!!

Cty Sóng Nhạc là nhà phân phối độc quyền Jarguar Suhyoung - nhập khẩu trực tiếp từ Hàn Quốc. Nếu cần tư vấn, bác chụp giúp Cường amply bác đang nói được không? Cường sẽ tư vấn cho bác chính xác hơn, xem có phải bác mua phải hàng giả không nhé.

Thân !

huybinhxp

cho xin đơn vị phân phối sản phẩm của JARGUAR đi a . Nguyen kim , phan khang có phải là đơn vị phân phối ko

sniperktv

Re: Ðề: Phân biệt Amply Jarguar 203 XG giả nè các bro

Cty Sóng Nhạc là nhà phân phối độc quyền Jarguar Suhyoung - nhập khẩu trực tiếp từ Hàn Quốc. Nếu cần tư vấn, bác chụp giúp Cường amply bác đang nói được không? Cường sẽ tư vấn cho bác chính xác hơn, xem có phải bác mua phải hàng giả không nhé.

Thân !
@ Bác Cường !
Bác nói là cty bác phân phối độc quyền Jarguar Suhyoung
vậy em thấy ở đây cũng phân phối độc quyền nè

đơn vị này là bên cty Nhật Hoàng CÔNG TY ĐIỆN TỬ NHẬT HOÀNG, chuyên âm ly, âm li karaoke,âm ly hàn quốc, âm ly nhập khẩu, âm ly Jarguar, Jarguar 203n, Jarguar 203e, Jarguar 506n, 203e, 203n, 506n,

cho xin đơn vị phân phối sản phẩm của JARGUAR đi a . Nguyen kim , phan khang có phải là đơn vị phân phối ko

Hầu hết tất cả các siêu thị điện máy tại VN đều phân phối hàng của Sóng nhạc, Nguyễn Kim & Phan Khang bác cứ yên tâm nhé

Ðề: Re: Ðề: Phân biệt Amply Jarguar 203 XG giả nè các bro

@ Bác Cường !
Bác nói là cty bác phân phối độc quyền Jarguar Suhyoung
vậy em thấy ở đây cũng phân phối độc quyền nè

đơn vị này là bên cty Nhật Hoàng CÔNG TY ĐIỆN TỬ NHẬT HOÀNG, chuyên âm ly, âm li karaoke,âm ly hàn quốc, âm ly nhập khẩu, âm ly Jarguar, Jarguar 203n, Jarguar 203e, Jarguar 506n, 203e, 203n, 506n,

Nhật Hoàng không phải là NPP độc quyền Jarguar, Jarguar HQ cũng đã có văn bản bác bỏ chứng nhận này của Nhật Hoàng. Bác có thể hỏi ngoài HN vì nhiều người biết, trong SG hầu như không thấy mẫu này.

Thân !

sniperktv

Re: Ðề: Re: Ðề: Phân biệt Amply Jarguar 203 XG giả nè các bro

Nhật Hoàng không phải là NPP độc quyền Jarguar, Jarguar HQ cũng đã có văn bản bác bỏ chứng nhận này của Nhật Hoàng. Bác có thể hỏi ngoài HN vì nhiều người biết, trong SG hầu như không thấy mẫu này.

Thân !

Ặc. nếu không phải hàng chính hãng họ làm gì dám nói bừa chuyện này được. với lại thị trường miền bắc từ cửa hàng âm thanh to nhỏ đều có hàng của Nhật Hoàng. rất ít thấy hàng Sóng Nhạc. Số lượng bán ra phải nói là khủng. Phải Chăng hàng Sóng Nhạc không phải nhà phân phối chính thức ? nghi ngờ nhé...=P~

Bên trên