Phòng xem HD mới hoàn thiện của mình

toannh

Ðề: Phòng xem HD mới hoàn thiện của mình

Mình đặt bộ HD luôn trong phòng ngủ, rất tiện. Nhiều lúc ngủ quên mất :-*. Do kinh phí có hạn nên mình tự làm và tự thiết kế hầu hết các đồ dùng.

Hệ thống:

TV Samsung plasma full HD b650: 25,6M

Receiver Yamaha A1: được cho

Loa 5.1: tự làm tổng chi phí 2M

Đầu HD k 200: 4M (bây giờ rẻ hơn rồi)

Ổ cứng WD 1.5 TB: nhờ bạn mua hộ bên Sing hình như 210 đô Sing

Loa tv 2.1 shock wave 500k

Laptop Vaio 16 inches VGN-FW270j (để chơi nhạc và chơi đĩa blueray) 900USD

Dây dợ: 600K

Karaoke mixer texa 600k

Xin hết...

Huh bộ vec và váy thì no comment!
Bộ loa xem phim của bác còn thiếu 1 cái khá quan trọng đấy: SUB, tự làm được 5.0 như thế cũng khéo tay lắm rùi, driver tung của hay là zin cũ, xem phim tiếng có tạm ổn?
Màn plasma bao nhiêu inch nhỉ giá khá max.
Bác đầu tư không phải là ít, sơ sơ 50 củ, cả laptop.

nvmy

Well-Known Member

Hàng khuyến mại nhiều quá :D
Loa 5.1 nhưng ko thấy sub bác đâu?

manhthang

Huyền Thoại

laptop thì không được tính chứ, cho dù không có HD thì cũng cần để làm việc mà :D
Phòng ngủ mà bác bày bừa cũng khiếp nhỉ :))

Mình thấy bác khoe khoang hơi nhiều đấy, tự nhiên chụp hình toalet chi vậy bạn ?

vietrung

Active Member

bác này chắc khoe wc là chủ yếu, hơn là khoe HD!!!

Huh bộ vec và váy thì no comment!
Bộ loa xem phim của bác còn thiếu 1 cái khá quan trọng đấy: SUB, tự làm được 5.0 như thế cũng khéo tay lắm rùi, driver tung của hay là zin cũ, xem phim tiếng có tạm ổn?
Màn plasma bao nhiêu inch nhỉ giá khá max.
Bác đầu tư không phải là ít, sơ sơ 50 củ, cả laptop.

Laptop là để làm việc nữa bác ạ, TV của mình là ps50b650, 50 inches, Đúng là chưa mua sub bác tinh quá, driver mua ở chợ giời, chắc là của TQ, âm thanh nghe cũng được lắm, mình có nghe thử bộ HD jamo+denon ở cửa hàng HDzone Nguyễn Du thấy cũng ko hơn gì. Mình đang tính mua sub, các bác tư vấn hộ luôn. Cảm ơn nhiều.

jumboy99

Active Member

ẹc , bác này giới thiệu xong còn giới thiệu phòng tấm nữa chứ , bó tay thiệt ^^

minhnhut

Phòng bác bề bộn quá, dọn lại mớ dây nhợ chổ laptop di. Chủ yếu la thiết kế WC thôi (*_*)

myozuka

Member

Bộ Jamo của HDZone Nguyễn Du là S506 + Denon 1610 nghe ko ra gì là phải. Công nhận bác có cái Toilet đẹp và rộng rãi quá.

minhtranquang55

Công nhận cái toilet đẹp. Chơi HD home theater mà phải sắm cai toilet tầm cở thì cũng mệt mới theo kịp...

merocazi

Member

sax - dàn HD thì có 1 pic - sai chủ đề rồi bạn ơi - post cái phòng tắm lên để làm gì - khoe ah

khanhaho

người ta nói cái wc là khuyến mãi mà....

Cái kệ không ổn rồi !

Cái kệ này ko đẹp nhưng cũng không đến nỗi tệ. Ko hiểu sao chụp lên lại cong vênh thế này.

Em post toilet lên cũng liên quan đến chủ đề các bác ạ. HD là để thưởng thức nghệ thuật,tận hưởng tiện nghi ở nhà, và như vậy thì mọi thứ phải đồng bộ.Bây giờ các bác có một bộ giàn thật khủng mà ngồi trong một cái nhà lụp xụp, toilet bé tí chui dưới gầm cầu thang (như nhiều nhà thường làm), ko bồn tắm, chưa tắm đã hết nước nóng, rồi ẩm ướt khắp nơi thì làm sao các bác có thể tận hưởng được hết niềm vui HD. Cảm giác nằm trong bồn tắm nghe nhạc jazz nhè nhẹ cũng thích lắm. Em phát biểu như vậy, xin các bác cho ý kiến ạ.

tommy8288

cái tolet rộng rãi quá nhĩ, rãnh vô tolet ngồi...đọc báo...luôn há ! thấy nhiều tạp chí để sẳn ở đây nè !

locnp

Well-Known Member

Hình không liên quan đến HD nhiều quá, coi chừng mod dòm ngó à ^^

Nhân tiện cũng khen cái WC của bác.

Bên trên