PRo PC...?

ABC

em đang cần tư vấn 1 cái PC ~5mi5
nhu cầu : chơi game online mạnh nhất là GE...., lứot wed , xem Full HD mựot mà...

Ðề: PRo PC...?

Nếu là case thì đây là best choice performance/price

Thêm xíu tiền nhé, nếu không thì giảm xuống tí xíu

case thoy các bác ạ....
moi ngưòi đều có thể tư vấn cho em :rolleyes:

Cấu hình mình đưa trên có thể chơi tất cả các game online và một số game offline hạng nặng, điện năng tiêu thụ cũng rất tốt. Không cần phải suy nghĩ nhiều nữa đâu

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Cấu hình mình đưa trên có thể chơi tất cả các game online và một số game offline hạng nặng, điện năng tiêu thụ cũng rất tốt. Không cần phải suy nghĩ nhiều nữa đâu

Cấu hình bạn đưa có thể chơi toàn bộ game online và tất cả game offline hạng nặng (tuy setting chưa thể cao nhất nhưng cũng ít nhất là trên trung bình)

ngdhieu

Well-Known Member

Đây là máy chơi HD chứ có phải máy lưu trữ HD đâu mà cần HDD to hả bạn? Muốn lưu trữ thì phải mua HDD 1TB chứ?

b52g0

Đây là máy chơi HD chứ có phải máy lưu trữ HD đâu mà cần HDD to hả bạn? Muốn lưu trữ thì phải mua HDD 1TB chứ?

làm luôn có phải là ngon bổ rẻ cho tương lai hơn không?

Chỉnh sửa lần cuối:

manhthang

Huyền Thoại

Cấu hình bạn đưa có thể chơi toàn bộ game online và tất cả game offline hạng nặng (tuy setting chưa thể cao nhất nhưng cũng ít nhất là trên trung bình)

Chip E5 chơi game offline hạng nặng thì chỉ set trung bình trở xuống thôi anh, không là drop frame ngay :D

ABC

dàn đầu tiên của em tự ráp...chỉ có nhu cầu nghe nhạc xem flim 720p , chơi game onlien và lứot wed xin các bác chỉ giáo
xin đừng ném đá u đầu em
Mainboard : GIGABYTE GE-EG41MF-US2H (1mi5)
Intel CPU : INTEl CORE 2 DUO E7500(2.93GH) (2mi4)
RAM: 2 thanh nào đó ko biết sài loại gì nhung tính khoãng 700K ( 1gb X 2)
HDD :320gb seagate (900K)
Power supply : ACBEL 510W E2 (700K)
Case : chưa biết dùng laọi nào nhưng giá khoảng 500K
LCD : 19"LG L1942T (2mi7)
Tổng ~9mi5...

Bên trên