Qua cơn bĩ cực đến hồi thái lai - Full Klipsch & Denon có lai xíu JBL ^_^

sitrum6400

Active Member
Lời thoại nhân vật quyết định bởi loa center - Đúng. Loa cen Jamo mà bạn so sánh với loa cen ngoài rạp thì ko ổn chút nào. Riêng mình cảm nhận qua sử dụng nhiều đời AVR Denon thì AVR Denon mấy đời sau này kênh center đc hãng chăm chút khá hơn nên lời thoại nhân vật đc thề hiện rõ nét và có lực hơn những AVR Denon ngày trước vd như: 1910, 2310, 3310CI & 4310CI (mình liệt kê sác AVR Denon đã dùng qua theo thứ tự từ đời thấp đến cao). Nhưng nếu loa ko hay thì cũng thể hiện đc như mong muốn. Tóm lại center Klipsch này để so sánh như rạp thì ko dám mơ nhưng cũng vừa ý mình nhất qua nhiều đời loa sử dụng :D

Thanks bác về những thông tin trên nhé!chắc e rang cày cuốc theo bác học đạo qua! :D ah sao bác k chơi theo setup atmost mà chơi theo kiểu FH vậy? FH hay hơn AT hả bác? :)

Nghia_PMT

Well-Known Member
Thanks bác về những thông tin trên nhé!chắc e rang cày cuốc theo bác học đạo qua! :D ah sao bác k chơi theo setup atmost mà chơi theo kiểu FH vậy? FH hay hơn AT hả bác? :)
Dolby Atmos đi dây nhợ trên trần phiền phức lắm vã lại source film ko nhiều mà dung lượng cao nên ko chơi thôi

sitrum6400

Active Member
Dolby Atmos đi dây nhợ trên trần phiền phức lắm vã lại source film ko nhiều mà dung lượng cao nên ko chơi thôi

e hiểu rồi!hehe 2 cái loa FH đó có pass đằng sau bỏ đi sự rắc rối do di dây buồn buồn mình vẫn có thể mang gắn nó lên trần chơi AT luôn đúng k bác!hehe e cũng muốn cải tạo lại phòng ốc tý :D

Nghia_PMT

Well-Known Member
Mới D.I.Y lọc điện cho bộ giàn :D

Bên trên