Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

do_long_khach

Well-Known Member
Cần tìm 5 bác cùng tôi share tk family Apple Music chất lượng lossless. Chi phí của tk family là 89k/tháng, coi như 90k cho chẵn. Vậy 6 người, mỗi người 15k/tháng, tương đương 180k/năm, quá rẻ cho nhạc lossless, rẻ bất ngờ vì trước giờ mọi thứ của Apple luôn đắt. Thu tiền sẽ theo năm, tính từ 1/10. Bác nào tham gia làm ơn reply post này hoặc pm cho tôi. Cảm ơn nhiều.

Lưu ý đây là cùng nhau mua hàng xịn để xài chứ tôi ko kinh doanh gì cả. Android, Windows dùng vô tư nhé, ko nhất thiết cứ phải iOS, Mac.
Đã đi 3 slot, còn 2 nữa, mời các bác.

thanhvo35

Active Member
Đã đi 3 slot, còn 2 nữa, mời các bác.

Cố thêm tý làm cái Apple One
AM-JKLVc0qeCykg7W4Q-rHQlmMRk-rVBLIHjQDbEN0g7jDiXiMnmU9Ix64aNzuRlXnAdguM2esnk4gKYkBpqJzYc_UGKWe57i86j5hWE--i05m2cW1vxRhZV8GuaXabK1k53hUW_AwEiCbwLSzp-e-6tSWqC8A=w1629-h1584-no

binna

Well-Known Member
Cần tìm 5 bác cùng tôi share tk family Apple Music chất lượng lossless. Chi phí của tk family là 89k/tháng, coi như 90k cho chẵn. Vậy 6 người, mỗi người 15k/tháng, tương đương 180k/năm, quá rẻ cho nhạc lossless, rẻ bất ngờ vì trước giờ mọi thứ của Apple luôn đắt. Thu tiền sẽ theo năm, tính từ 1/10. Bác nào tham gia làm ơn reply post này hoặc pm cho tôi. Cảm ơn nhiều.

Lưu ý đây là cùng nhau mua hàng xịn để xài chứ tôi ko kinh doanh gì cả. Android, Windows dùng vô tư nhé, ko nhất thiết cứ phải iOS, Mac.
Một tk gắn lên được mấy thiết bị vậy bác
Mùa đứt cáp, kết nối với apple music hơi khó

quatmo

Well-Known Member

Còn thì mình 1 slot nhé bác.

tml3nr

Moderator
Một tk gắn lên được mấy thiết bị vậy bác
Mùa đứt cáp, kết nối với apple music hơi khó
Đợt đứt cáp 13/9/21 này em nghe AM lại không bị lag ạ.

Không biết có trùng hợp hay không. Nhưng từ hôm em đổi "Port-restricted cone NAT" thành ra "Full cone NAT" nghe AM ra Chromecast rất ít khi lag.

Full cone NAT có vẻ có lợi hơn cho việc streaming.

Em set DNS Google trong DHCP server của router. Như vậy mọi thiết bị khi nhận IP sẽ nhận luôn DNS Google:

Chỉnh sửa lần cuối:

trunghlp

Member
Bên trên