Sạp nhiếp ảnh của Angus_Bert - Thể loại gì cũng đu đủ cả!

Angus_Bert

Film critic
Dạ thưa các cụ là em nằm vùng cái box này lâu lắm rồi ạh, cũng toàn tầm sư các tuyệt tác của các cụ thôi. Em thì theo cái cơn đau này lâu lắc rồi, đam mê nó ngấm từ bé bắt đầu với máy phim, rồi compact, lân la tí qua điện thoại rồi vài năm nay là DSLR. Chụp nhiều nhưng mà dạo gần đây thấy con mắt mình nó bị giới hạn lại hay sao mà không sáng tạo thêm được nữa. Thế cho nên mở cái sạp, vào xin nhận đủ gạch đá xây dựng thêm cửa hàng này :D Kính mong các cụ cho thằng em tầm sư thêm :D

Thôi không nói nhiều nữa, em show hàng đây ạh. Ảnh thì chả có trường phái hay phong cách thống nhất đâu ạh, thấy đẹp là chụp là chỉnh. Àh mà nhiều ảnh noise vật vã là do em thêm vào đó ạh, tại thích cái noise của ảnh phim :D

Dụng cụ tác nghiệp đây ạh​

Mời các cụ cho em ý kiến để mở mang đầu óc ạh :">

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
anh bảo thế này, chú làm 1 chậu xà phòng thật to vầu, xong rồi nhúng cái pentax của chú vào đó, lấy bàn chải đánh răng cọ sạch cái tấm nhỏ nhỏ đằng sau cái gương lật, xong rồi chụp lại xem có sáng sủa thêm tí nào không

hehe, anh té đây. Ảnh của chú trông như Tây chụp.

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Sạp nhiếp ảnh của Angus_Bert - Thể loại gì cũng đu đủ cả!

Khổ, phong cách cứ thích tối mù thế cơ :))

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Sạp nhiếp ảnh của Angus_Bert - Thể loại gì cũng đu đủ cả!

Nhìn cũng hay. Có ý tưởng đấy bác! :D

tommy8288

hiện tại bác có đam mê , nhưng hình chụp thì chưa được lắm , cố lên bác ạ ! đường nhiếp ảnh còn dài, chúng ta phãi đi , đi nữa , đi mãi ạ !

khanhaho

Hình và phong cách khác, lạ. Hay đấy, phát huy nhé Bác.

nguyenvantrung2410

Active Member

hiện tại bác có đam mê , nhưng hình chụp thì chưa được lắm , cố lên bác ạ ! đường nhiếp ảnh còn dài, chúng ta phãi đi , đi nữa , đi mãi ạ !

Chê xấu thì nói đại đi còn văn vẻ nữa, hehehe

hellomoto

Active Member

Đọc cái tiêu đề lam tí nữa em move cái thớt ~O) ai ngờ là hình, có hình cao su kìa

duongbaba

Active Member
1 phong cách mới nhưng nhìn hơi mỏi cổ vài mỏi mắt :))
À, bác thu nhỏ bớt hình để có cái nhìn tổng thể hơn, to thì tốt nhưng gây khó khăn lúc xem cho các màn hình phổ thông đó bác.

tommy8288

Chê xấu thì nói đại đi còn văn vẻ nữa, hehehe
Hình của em chụp có đẹp đâu mà dám chê người ta xấu , sau 3 năm miệt mài kinh sử , nay em mới phát hiện em ko có năng khiếu về nhiếp ảnh ! sau 2 đêm mất ngũ buồn quá chắc em bán hết cả bộ máy ảnh Cùi của em quá , hic hic ! [-(

phunghuutuyen

Hoan nghênh bác bước vào chốn lầu xanh này hehe, con kit Pentax này chụp nét ghê lắm, mà sao bác chụp em thấy mờ mờ ảo ảo sao đó. Thêm bác vào xóm này tổng cộng có 3 bé Pen so với đội quân Canon hung hãn8-X8-X.

Ảnh bác màu sắc buồn da diết, bố cục chặt quá nếu là thể loại phong cảnh có vẻ hơi là lạ. Thân.

dangnhuquynh

Hoan nghênh bác bước vào chốn lầu xanh này hehe, con kit Pentax này chụp nét ghê lắm, mà sao bác chụp em thấy mờ mờ ảo ảo sao đó. Thêm bác vào xóm này tổng cộng có 3 bé Pen so với đội quân Canon hung hãn8-X8-X.

Ảnh bác màu sắc buồn da diết, bố cục chặt quá nếu là thể loại phong cảnh có vẻ hơi là lạ. Thân.

Đội quân Canon không những hung hãn mà còn sặc mùi xã hội đen, sẵn sàng ăn tuơi nuốt sống. Bằng chứng là Nikon có dám vào chém đâu .....:)) em zọt thôi không lão ivan giết em. Có mỗi Sư phụ là gan to dám đem Nex vào đây chém ạ

scotty

Well-Known Member
Ngay ngày gặp đầu tiên, anh đã biết chú mày có thể dạy anh chớp mà. Giờ mới show hàng họ, thằng motherf*ker kia :))

Bên trên