Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Minhsur

Banned
Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Lâu không vào thớt bác thấy đổi mới nhiều quá, bộ 2CH nhìn rất chất.
Em thắc mắc nhỏ là thấy nội thất có rất nhiều Vl bóng, cứng như sàn và cái backdrop liệu có ảnh hưởng đến chất âm không.
Cá nhân em cảm nhận thấy ok bác ạ. Sau khi cho bộ bàn ghế vào thì âm thanh đã đỡ vang.

Chóng mặt quá bác S ơi, Chúc mừng bác có đồ chơi mới! À, em chưa thấy bác khoe chỗ đặt cặp R300 đây nhể?

C_Pham

Well-Known Member

Chóng mặt quá bác S ơi, Chúc mừng bác có đồ chơi mới! À, em chưa thấy bác khoe chỗ đặt cặp R300 đây nhể?

R300 đã được trả lại cho shop rồi bác. Lý do thì bác mật thư hỏi bác minhsur nhé..

hunghdvt

Member

Dàn bác chủ đẹp quá. Bác làm chỗ nghe nhạc với món gỗ rất nổi. ĐẸP!!!!

Minhsur

Banned

Không có duyên với shops SG nên anh trả lại cặp R300 ngay trong ngày rồi P ơi.

Dàn bác chủ đẹp quá. Bác làm chỗ nghe nhạc với món gỗ rất nổi. ĐẸP!!!!
Thanks bác. Hiện tại thì cũng có đẹp rồi, nhưng em đang thử nghiệm xem hiệu ứng âm thanh đã chuẩn chưa. Vì em chưa có chỗ chơi riêng nên vẫn dùng phòng khách. Chơi mà cũng mệt bác ạ.

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Kế hoạch của bác đến bao giờ sẽ có 2030 trong nhà ạ.
Em cũng đang chờ xem hàng họ ra sao, Hà Nội thì đang hết hàng bác ạ. 3030 thì to tiền quá.
Em đang thử lại con a810 thì phần nhạc 5.1 của Tây khá ổn sau khi chỉnh chọt. Nhưng nhạc Thúy Nga thì khô quá.

Em khoe thêm tý:

Bà cụ trong ảnh này là mẹ của hai thằng con em:

Chỉnh sửa lần cuối:

6868

Member

bác định sút 3313?!

Minhsur

Banned

bác định sút 3313?!

Sút xong rồi bác ơi... và thực lòng thấy nuối tiếc từ lúc chia tay em nó. Trong khi HN chưa có hàng Ya2030 thì mình cũng đã kịp tiêu hết mất số tiền em nó mang lại ~X(

lan806

Well-Known Member

Em đã ngừng giao dịch nhưng hôm nay có bác hỏi mua con 810 của em, vừa lên cái máy chiếu, nâng cấp tiếc tiền nên không bán nữa :)

hainam1982

Well-Known Member

Hôm nào có dịp em sẽ ghé thăm nhà mới của bác ạ.

Minhsur

Banned

Em đã ngừng giao dịch nhưng hôm nay có bác hỏi mua con 810 của em, vừa lên cái máy chiếu, nâng cấp tiếc tiền nên không bán nữa :)

Em thì mới dùng con a810 được 24h thôi, nhưng thấy đúng là nghe nhạc 5.1 so với 3313 thì a810 không bằng. Không biết đời Axx30 có hơn nhiều không.

Cái 3313 này hình như là món đầu tiên em để lại cho người lạ nên cảm giác cũng hơi lạ. Nâng cấp luôn đi cùng với cảm giác tiếc tiền!

lan806

Well-Known Member

Em thì mới dùng con a810 được 24h thôi, nhưng thấy đúng là nghe nhạc 5.1 so với 3313 thì a810 không bằng. Không biết đời Axx30 có hơn nhiều không.

Cái 3313 này hình như là món đầu tiên em để lại cho người lạ nên cảm giác cũng hơi lạ. Nâng cấp luôn đi cùng với cảm giác tiếc tiền!

Hôm trước tí nữa là định gọi bác để lấy 3313 của bác, xong nghĩ tới nâng cái máy chiếu cho vợ con xem nên đành thôi. Nhìn en denon 3313 đẹp thật.

Minhsur

Banned

Hôm trước tí nữa là định gọi bác để lấy 3313 của bác, xong nghĩ tới nâng cái máy chiếu cho vợ con xem nên đành thôi. Nhìn en denon 3313 đẹp thật.
Thực ra đợt này em cũng đang cần xiền quá nên đành chia tay em nó, đợt này em đi ctac dài ngày, cuối tháng về mới tính lấy cái nào bác ạ. 2030 thì quá đẹp, đáp ứng yêu cầu to cao nặng của em.

Minhsur

Banned

Ô, bác Vinh do không spam ở nhà em thế này chứ?!
Bác vui lòng sửa giúp em với nhé.

Bên trên