[Tập 3] Home Theatre của ivy68 - Version 2010

ivy68

Huyền Thoại
Ðề: [Tập 3] Home Theatre của ivy68 - Version 2010

Công nhận bạn kỳ công thật, chắc chưa chồng con gì hả ? Bạn đã nghĩ đến một bộ sưu tập phim bluray (.m2ts) chưa? Mình nghĩ xem bluray+sub Việt là tuyệt nhất.

Cũng đã ki cóp dần, gia tài giờ mới được hơn 100 film copy HDD và 20 đĩa.

dannykowktak

chỉ biết câm nín nhìn@@ "wá GOODDDDD" sạch sẻ gọn gàn wá,chẳng bù với phòng mình huhu^^ sau này xây nhà sẻ làm 1 phòng như bạn dzậy ^^

roughsoul

Member

Phụ huynh bạn thật có điều kiện! Bạn cũng là người tinh tế!!! Đồ đạc toàn hàng chất....Ít người có tiền mà tinh tế và có trình độ như bạn!!!

tamdamsg

Member

Bác có chỗ giải trí lý tưởng quá, nhìn kho film cũa bác cứ như cai viện bảo tàng trữ film chuyên nghiệp. Chúc mừng bác.

ivy68

Huyền Thoại

Bác có chỗ giải trí lý tưởng quá, nhìn kho film cũa bác cứ như cai viện bảo tàng trữ film chuyên nghiệp. Chúc mừng bác.

Càng ngày sẽ càng dầy thêm bác à.
Lưu trữ HD tớ có khoảng hơn 4,000 film. Film bộ thì hơn 3,000 tập.

ivy68

Huyền Thoại

Số film Bluray thì đang tăng 1 cách chóng mặt.

quytocxxx

Active Member

Thừa hưởng lại tài sản của papa rồi phát triển tiếp kể cũng có nhiều động lực hơn nhỉ!

Chỉ nói được mỗi câu là bác thật sự đam mê HD.
Em chào bác, cho em mang ổ cứng copy nhớ

ivy68

Huyền Thoại

Thừa hưởng lại tài sản của papa rồi phát triển tiếp kể cũng có nhiều động lực hơn nhỉ!

Từ papa qua tay tớ số lượng phim tăng 100% luôn.
Còn chất lượng thì tăng vô số lần. Kakaka

gianghggg

'' TUYỆT VỜI '' nhưng sẽ tuyệt vời hơn nếu bộ sưu tập này ko có mặt DVD-9 cộng DVD nhái mà chỉ duy nhất xuất hiện HD với Blu-ray.

oldfriend

Moderator
đã xem hết 3 phần... choáng toàn tập...
cái này bác đã có từ những năm 2009-2010.... choáng tiếp

Grubby

Mồm chữ O....rồi không bít nói gì hơn nữa......18t và ngần ấy tài sản :(( tôi 21 tuổi tích cóp mãi mới dc e DELL để làm vốn :(( chắc phải 30 mới dc như bác bây h, khối người ước dc như bác ấy nhỉ ;)) ?? mà bác đang học gì nhỉ
P/s: quá KHỦNG, quá TUYỆT, quá ĐỈNH, 1 dàn phòng khách, 1 dàn phòng riêng.....đang định đóng "mới" 1 dàn xem cùng gia đình...TRỜI Ạ !! :((

Chỉnh sửa lần cuối:

hai_lua_chinh_hieu

Active Member

Nói chung là ...Trời ơi sao khủng khiếp quá.................., Minh cho thằng bạn xem nó chỉ la lên Đại Gia rồi á khẩu. nói vui thôi chứ thật tình mình thích cách bạn bày các dĩa phim, vừa gọn gàn , vừa đẹp mắt, nhìn vào cũng biết phần nào tính cách của chủ nhân :x

Chúc bạn luôn khõe, có nhiều phim hay chia sẽ với mọi người !!!

pixelart

niềm đam mê của bác làm em ngưỡng mộ quá

dachangleohd

nhìn tủ CD và DVD thích quá à...tủ CD và DVD của mình chỉ bằng 1/3 thôi...rắng sưu tầm giống Ivy68 mới được hehehe.

rombeo

Member

Topic nào của cô nương này cũng tầm 30-50 pages, ngưỡng mộ ghê

Penumbra

Active Member

Quả táo thì vẫn, nhưng để ngoài.
Đầu tiên định sắm con pro của Apple làm HPTC nhưng nhiều tiền mà lại chưa đáp ứng được hết các yêu cầu về xem film HD và nghe nhạc flac nên dóng dàn HTPC này từ 1 bộ PC rất thông dụng: HP + các loại card đạt yêu cầu để làm HTPC.

Xin hỏi với cấu hình của HPTC như vậy (Sound card và VG card), khi phát hình ảnh và âm thanh so với dùng đầu đĩa DVD có khác nhau nhiều không vậy bạn? Thanks.

Bên trên