Tập Tứ (4) tốn tiền! Toàn tập Táo Thiếu Tẹo thuộc tớ

H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: Tập Tứ (4) tốn tiền! Toàn tập Táo Thiếu Tẹo thuộc tớ

còn 1 điều nữa, có gì mà các bác khen bàn tay đó thế nhỉ ? có thể nói là hơi thô nữa ấy chứ, em phân vân hoài cái này à nha :D

Tớ thấy trắng trẻo như trứng gà bóc và múp míp đấy chứ :D

RoadStar

Member

Nhà em là nhà em mạnh dạn mạn phép dự một cái là như lày:
- Ivy68 từ đầu khi tham gia HDvietnam là một man chính cống.
- Ivy68 có bàn tay đấy là vợ của Ivy68-man ở trên.
Như nick của em này, mấy lần gấu nhà em đòi dùng luôn, làm mặt giận mấy lần mới cấm được. Nhất quyết không cho vào, cho vào mà biết giá cả mấy món đồ trên này thì em tiệt đường ăn chơi mất hehe
PS: mà hồi em chơi Volamtruyenky cũng toàn được gọi là "chị" đấy nhá, nhớ lại mà bồi hồi xao xuyến quá :D

ivy68

Huyền Thoại

2 cái ICY DOCK 4 ổ bác cắm giao tiếp USB hay SATA vậy, mình có cái ICYDOCK cắm qua esata nó ko thèm nhận chứ:-S

Cắm qua đường USB, bởi HTPC của tớ không có esata.

ivy68

Huyền Thoại

Apple vừa công bố một loạt thiết bị 'khủng' không biết IVY nhà ta có chưa nhỉ cho mọi người xem với:):)

Chưa có đâu bác à. Vì mua cũng không dễ đâu: Chờ mãi mới được cái ipad 64GB, còn iphone4 bản world vẫn chưa nhận được đây này.

ivy68

Huyền Thoại

+ chi phí đầu tư cho căn phòng/căn nhà khá cao, nhưng chưa hẳn là Ivy đã là người chi tất cả, theo em biết thì hiện tại dân tp có rất nhiều người giàu có và họ sẵn sàng giúp cho con cái họ rât nhiều tiền mà không cần suy nghĩ b-( hơn nữa trong câu nói của bác có 1 điều rất là không đúng, con gái không lẽ không thể kiếm được nhiều tiền sao ?
còn 1 điều nữa, có gì mà các bác khen bàn tay đó thế nhỉ ? có thể nói là hơi thô nữa ấy chứ, em phân vân hoài cái này à nha.
- Chi phí đương nhiên là phụ huynh bao rồi, tí tuổi đầu đã kiếm đâu ra để setup như thế chứ. Quan trọng là tớ được toàn quyền sở hữu và sử dụng.
- Tay hơi thô, mà khối người 'mê' đấy. Hờhờhờ...:(:)(:)((

ivy68

Huyền Thoại

Nhà em là nhà em mạnh dạn mạn phép dự một cái là như lày:
- Ivy68 từ đầu khi tham gia HDvietnam là một man chính cống.
- Ivy68 có bàn tay đấy là vợ của Ivy68-man ở trên.
Như nick của em này, mấy lần gấu nhà em đòi dùng luôn, làm mặt giận mấy lần mới cấm được. Nhất quyết không cho vào, cho vào mà biết giá cả mấy món đồ trên này thì em tiệt đường ăn chơi mất hehe
PS: mà hồi em chơi Volamtruyenky cũng toàn được gọi là "chị" đấy nhá, nhớ lại mà bồi hồi xao xuyến quá :D

Tú huýt - tuýt, bác đi ngược chiều rồi. Hehehe...

H

HD Hà Nội

Guest

Ít nhất là có tớ, tớ có cơ hội được nắm bàn tay đó 1 lần không :x

hianalyst

- Chi phí đương nhiên là phụ huynh bao rồi, tí tuổi đầu đã kiếm đâu ra để setup như thế chứ. Quan trọng là tớ được toàn quyền sở hữu và sử dụng.
hì, tớ cũng đoán được, nhìn thấy dàn apple là mê òi :x chỉ cần nhìn sơ thế là biết bạn được pa mẹ ưu tiên như thế nào rồi mà, tớ đâu ý kiến về vụ đó đâu, cái ý tớ là phản bác lại ý kiến của bác kia thui ;)) chứ tớ không có ý là bạn abc mới có được đâu.

còn cái vụ tay thì>:p người ta mê chứ tớ đâu có mê đâu :"> mà nghĩ kỹ thì chắc tại tớ khó tính với lại tớ thích ngón tay thon dài(bàn tay dân ns í), với cả tớ không thích con gái dùng son phấn nên chắc không được khách quan lắm. mà sao được nhiều người mê thế mà vẫn phải khóc thế ?
Ít nhất là có tớ, tớ có cơ hội được nắm bàn tay đó 1 lần không :x
coi chừng nha bác, nắm 1 lần là rút ra không được đâu đấy >:p

H

HD Hà Nội

Guest

coi chừng nha bác, nắm 1 lần là rút ra không được đâu đấy >:p

Thế lại càng hay, đang muốn nắm tay ai đó mà không cho rút ra :-??

dino

Active Member

mình vẫn tin ivy là con gái và sinh năm 86, còn điều đó có đúng hay không thì đã sao ;;) những giờ phút spam và "hy vọng" này xứng đáng với công ivy đã chụp hình chứ ;))

khanh1604

ivy68 là nam,còn bàn tay kia chắc là vợ của ivy68,nghe bác nói sắp nhập học gì đó là con của bác chuẩn bị đi học phải ko!~:>~:>
e đoán người dịch sub là vợ bác!;;);;);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:

hnst2008

Member

Có gì đâu nhỉ?

Con gái khoe đồ của phụ huynh sắm cho là được chứ gì?

Chỉ cần qua đồ dùng (đặc biệt là cái đồng hồ), màu sắc trong phòng và giọng văn nói chuyện thì biết ngay là girl thôi.

Cái nick của tớ cũng lấy tên con gái tớ kết hợp với năm lập nick đấy!
Đôi khi tớ cũng để con gái "riệu" của mình post bài thay bố ở 1 số 4r khác trong những trường hợp có thể, kiểu thế này.

Anh nào tốt số lấy được cô này thì tuyệt quá: Giỏi giang, lãng mạn, đảm đang, rất biết giao tiếp... (nhưng hơi bướng và hiếu thắng thì phải...)

ivy68

Huyền Thoại

Máy 12 nhân4 ổ SSD chạy song song. Cấu hình ngoài sức tưởng tượng. Hy vọng sẽ là USB 3.0 và Bluetooth 3 luôn. Lúc đó là perfect.

Thông tin tại đây: http://www.apple.com/macpro/

Cũng đã biết những thông tin mới về MAC Pro, nhưng chỉ để chơi film HD thì những cấu hình đó e là hơi bị dư không phát huy hết.

davidhand

Moderator

Hố hố! Các bác nhầm hết rồi! IVy là male chính hiệu!
Suy luận: + Ivy sinh năm 68 = 43t,
+ Cái bàn tay đẹp kia <20t, con gái bác ý! --> Chưa học hết phổ thông là chính xác!

--> Bác này lấy vợ sớm phết!

Just for fun! Thanks for your subtitles!

worldvision

Huyền Thoại

+ Cái bàn tay đẹp kia <20t, con gái bác ý! --> Chưa học hết phổ thông là chính xác!

Toàn hàng Teen và Nữ tính thế thì....vẫn còn hy vọng >:D<

phuong210876

Bác này có quan điểm như tớ
Trai hay Gái đâu có quan trọng.

Topic này thấy tập trung vào Táo thì đúng chủ đề hơn.

Bác này cũng vậy

Mình rất khâm phục IVY68 vì những đóng góp cho cộng đồng HD việt nam. dù là male hay female hoặc ....cũng đâu có quan trọng. mà quan trọng là những việc ivy68 đã làm.
cảm ơn bạn về tất cả.

ivy68

Huyền Thoại

Qua những việc tớ đã làm được và chia sẻ cùng ae trong diễn đàn như đã nói nay tớ muốn nhắc lại là: Muốn khuấy động thành 1 phong trào ae ta đua nhau làm sub V cho film HD - qua đó chúng ta chia sẻ với nhau những film hay và thú vị.
Qua việc làm sub thì tự bản thân người làm cũng trau dồi thêm khả năng ngoại ngữ của mình và cũng tự rèn rũa học thêm hiểu biết thêm về tiếng Việt.
Các bác thấy ý kiến của tớ thế nào?
Thanks đã đọc.

NhuQuynhCF

Không biết bác IVY biết mấy thứ tiếng? :):)

tommy8288

lâu quá mình ko vào lại Box , thấy Ivy nâng cấp thiết bị liên tục và trình bày rất đẹp ! rất ngưỡng mộ phong cách dùng thiết bị của Ivy.
Mình nhìn cái đồng hồ đeo tay có thể đoán Ivy là Bạn Nữ dưới 20 ?
06/08/19xx
gần tới ngày sinh nhật của Ivy rồi xin gởi lời chúc : Happy Birth Day to Ivy68 .
tommy8288 , hàng xóm của Ivy nè , cùng số 68 bên box Tập hợp Home Theatre của thành viên HDVietnam đó ạ .

Bên trên