TẾT ĐẾN RỒI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vuxuanhai

Ðề: TẾT ĐẾN RỒI

Nhưng bác ấy nhận chân đầu bếp, không có đầu bếp thì làm gì có đồ để nhậu.

Vậy bác buihung sắp xếp để thành buổi chiều đi bác buihung ơi,vì tôi cũng bị đúng trường hợp giống bác ấy,đang ngại không dám nói nay bám theo bác đầu bếp thì có lẽ ổn:D

please_helpme

Active Member

ô hô... bô lô... ba la...
các bác cứ sắp xếp thời gian cho tiện ạ
bác nào dỗi cứ qua nhà Em từ sáng uống dép-tông coi HD :D

Sáng - Trưa - Chiều - Tối - Đêm
nhà Em lúc nào cũng mở toang hoác cửa lẻo ra đón các Bác :))
Em Cảm Ơn các Bác nhiều...

quanghaiphong

Well-Known Member

Vậy bác buihung sắp xếp để thành buổi chiều đi bác buihung ơi,vì tôi cũng bị đúng trường hợp giống bác ấy,đang ngại không dám nói nay bám theo bác đầu bếp thì có lẽ ổn:D

-các bác hiểu hộ em cái,364 ngày ko ra gì rồi thì tết mình cũng phải ra vẻ tí chứ

Lâm Gia Trang

-các bác hiểu hộ em cái,364 ngày ko ra gì rồi thì tết mình cũng phải ra vẻ tí chứ

Thì Tết này bác Quảng thay đổi kiểu dáng đi. 1 ngày không ra gì rồi 364 ngày con người của Đảng =))
Chúc các bác vui vẻ phá nát nhà Hiếp mi đi
Ah trời lạnh các bác nhậu nhẹt xong đừng rủ nhau đi tắm nhé, dễ cảm lạnh lém đó :-":-"

buihung

Administrator

Tình hình rất là tình hình, do nhiều anh em bận Tết nên Tân niên sẽ chuyển vào ngày mùng 8 Tết, Chủ nhật 21/2/2010.

Chỉnh sửa lần cuối:

Lâm Gia Trang

Tình hình rất là tình hình, do nhiều anh em bận Tết nên Tân niên sẽ chuyển vào ngày mùng 7 Tết, Chủ nhật 21/2/2010.
Thảo nào thấy sếp đi tuần 1 vòng 4rum, tưởng đi cho tiêu cơm, chém mấy người tý đi ăn cho ngon miệng :-O:-O

Lâm Gia Trang

Chào các cụ hôm nay HDHN bàn bạc chương trình là 21 âm sẽ đi Đồ sơn xông đất các cụ, có thông báo em sẽ gửi ngay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên