THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

francis_hung

Ðề: THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10 000 USD

Vừa reg acc Gmail vào Megashare để lấy UID để send PM cho bác, gửi xong xem lại mới thấy loại TK của mình đã được set VIP. Cứ tưởng bác ra tay trước cả lúc em gởi PM. Nhưng nhìn kỹ thì loại TK ghi là VIP mà dung lượng chỉ có 50GB?

Chắc là hệ thống báo nhầm bác nhỉ?
:)

Bác cứ yên tâm cái này là do bác TCK chờ báo danh 1 thể rồi sẽ gửi lên bộ phận kĩ thuật set Vip cho anh em mà !

TCK

Ðề: THAM GIA LÀ CÓ QUÀ: CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER CHO DIỄN ĐÀN, PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI THẮNG CUỘC DƯỚI 10 000 USD

Đã kích hoạt tài khoản VIP cho 9 bạn gửi mình UID, chúc các bạn vui vẻ. Các bạn còn lại mau chóng gửi UID và Mail cho mình để set.
Thân.

francis_hung

Có cách nào đăng nhập đc ko bác em ko đăng nhập đc :( ! Cứ điên acc YH vô là done à

francis_hung

Em thử rồi bác ạ ! Gmail thì ok còn YH chắc bị lỗi gì đó !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên