Thay máu toàn tập cuối Quý 1 /2011

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Thay máu toàn tập cuối Quý 1 /2011

Không biết khi nào có con Audi chạy e chỉ mơ đến TTs thôi ko dám nghĩ đến R8
@a Nghĩa : :D update ảnh đi a ơi để em xem nó thế nào ;))

từ từ để cái remote HTPC về gắn vô làm luôn thể cho nó lung linh :D

nylltailor

chúc bác chủ có bộ nghe độc đáo và ko quên cho anh e tí hình

leepham

Well-Known Member

Chắc đi công tác về bận quá chưa cập nhật hình mới hả a :D:D:D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix cái Remote Antec chưa thấy mặt mũi đâu nữa nên lười up hình quá. Để alo cho bác Tiến xem nó trôi dạt nơi đâu rồi.

leepham

Well-Known Member

Hix cái Remote Antec chưa thấy mặt mũi đâu nữa nên lười up hình quá. Để alo cho bác Tiến xem nó trôi dạt nơi đâu rồi.

Hàng về chưa up ảnh đi xem cái FW thế nào :D ghiền quá mà chưa làm đc

tienlequoc

Well-Known Member

Hàng vừa về. Của bác Nghĩa nên mình ko dám tháo ra xem. Tuy nhiên, chỉ nhìn bề ngoài cái hộp thui mình nhận xét thấy em này rất đáng để đầu tư. Sẽ theo chân bác Nghĩa làm 1 em :D

Trong đợt này còn có vài em Arc touch mouse và Arc mouse của Microsoft (Mình nhập cho mấy thằng trong cty), tuyệt đẹp và pro. Hơn 1 tháng, sau nhiều lần đấu tranh với tụi hải quan và chờ đợi vì máy bay delay. Đợt hàng này thiệt là khổ ải với mình :D. Tuy nhiên được nghe những lời khen ngợi về mẫu mã và chất lượng của sản phẩm của anh em nên cũng bớt xì trét.

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hehe hàng ngon quá, nhìn lung linh hơn xem trên web nhiều, thx bác Tiến nhé. Từ đây đến CN nếu bác có đi khu vực Q.1 thì mang cho mình luôn nhé, nôn ghê :D

leepham

Well-Known Member

Hehe hàng ngon quá, nhìn lung linh hơn xem trên web nhiều, thx bác Tiến nhé. Từ đây đến CN nếu bác có đi khu vực Q.1 thì mang cho mình luôn nhé, nôn ghê :D

Nhớ up hình nha a ;)) khi nào zìa e hi vọng thấy mấy cái hình =P~

cnfan

Well-Known Member

Chuẩn prologic ii Thì source phim dts thường có hiệu ứng được không bác? Bộ dàn của bác em nhìn mà thấy mê quá...

Nghia_PMT

Well-Known Member

chuẩn prologic IIx làm nên hiệu ứng surrback còn chuẩn mới hơn là prologic IIz làm nên front height. Có 1 số ít film hiện source gốc có surrback (đa số là film tung của hay HK), còn FH thì chưa thấy source film nào có kể cả BD. Cả 2 đều đc avr giả lập khi setup on, tuy nhiên nếu phòng bé thì FH thể hiện hiệu ứng tôt hơn surback. Cá nhân mình thích FH hơn vì đã từng dùng surrback thấy hiệu ứng lộn xộn lắm

tienlequoc

Well-Known Member

Chờ bác Nghĩa làm quả review Remote HTPC Antec.

Nghia_PMT

Well-Known Member

vẫn còn đang trong quá trình gán app cho remote, cũng khá ổn rồi mà app cho thiết bị vẫn còn đòi up driver mới hơn mà up thì báo fail. Đang nghiên cứu thì đi haloween nên chưa review đc hehe

tia chop

Member

kool quá. Thanks pro cho e mở mang tầm mắt nè

dungnoob

Member

Cái kệ bro mua ở đâu mà nhìn thanh quá ???:D nếu bro trong sài gòn thì cho mình xin địa chỉ nha :D

Bên trên