Thông báo cùng anh em

satan85

Well-Known Member
Hôm nay rất hân hạnh được BQT đề xuất làm Mod nên tôi phải có trach nhiệm với sự tín nhiệm của BQT.
Vậy từ nay những bài viết trong mục box của Huế thì anh em lưu ý giùm, những bài spam thì chúng ta đã có mục spam để tán chuyện, nên khi spam anh em cố gắng vào mục đó, còn những chuyên mục khác thì anh em hạn chế spam nhé, ví dụ cái mục danh sách thanh viên thì anh em cố gắng chỉ đăng kí thành viên và ngày giờ off thôi không spam.
Chúc hội HD Huế ngày càng phát triển!

tomj

Ðề: Thông báo cùng anh em

ha ha! satan85 ! Len mod rui ah nhe! Phát huy niềm đam mê nghe ! Good luck to you!

top_hd

Member

Hôm nay rất hân hạnh được BQT đề xuất làm Mod nên tôi phải có trach nhiệm với sự tín nhiệm của BQT.
Vậy từ nay những bài viết trong mục box của Huế thì anh em lưu ý giùm, những bài spam thì chúng ta đã có mục spam để tán chuyện, nên khi spam anh em cố gắng vào mục đó, còn những chuyên mục khác thì anh em hạn chế spam nhé, ví dụ cái mục danh sách thanh viên thì anh em cố gắng chỉ đăng kí thành viên và ngày giờ off thôi không spam.
ohhhhh:-O kung si' kung si' , lên mod roi` khi mô ra huế là phải làm lễ cho anh em đó nha BÁC TÍNH ;))

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Chúc mừng box Huế có mod mới!

Chia buồn với satan85:D

hdvht

Member

Cung hỷ cung hỷ, nhưng có web mời NhocTom + Satan về cùng tham gia nhóm cố vấn công nghệ kiêm Administrator không biết hai bác có tham gia không nhẩy ?

MrMilan

Banned

Satan85 làm hẳn threat mới cơ à, trịnh trọng quá nhỉ

satan85

Well-Known Member

Cung hỷ cung hỷ, nhưng có web mời NhocTom + Satan về cùng tham gia nhóm cố vấn công nghệ kiêm Administrator không biết hai bác có tham gia không nhẩy ?

Dự án gì vậy bác , đang rãnh đây

anbinhdo

Well-Known Member

-----------------
Kinh thế ! mới lên Mod đặt ra ' chế tài' rồi...#:-S kiểu này mà làm Mod ở Đà Nẵng anh em chạy hết .....Tha cho em nhé Bác Tín :) :) :)

kenzhin88

Có tay to bảo kê rồi, anh em spam tiếp đi, đừng sợ :))

anbinhdo

Well-Known Member

Có tay to bảo kê rồi, anh em spam tiếp đi, đừng sợ :))

--------------
Các Bác cứ gầy cho phong trào lên đi, và nhớ kiếm cho được 1 Nhạc trưởng nhé..Chúc Hội HD Huế các Bác luôn luôn có thành viên mới và nhiệt tình trong các phong trào. :D

nhoctom

Dự án cũng bình thường nhưng cần những người am hiểu công nghệ và nhiệt tình. Hi vọng sẽ được cộng tác cùng các bạn ở huế.

Nhiệt tình thì em tin em có đủ nhưng công nghệ thì chắc chưa đến mức am hiểu đâu ạ :D Nhưng rất đam mê :D

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác ở Huế ít quá nhỉ...Mình qua đây đánh trống mà chẳng thấy ai phất cờ...thôi đi đánh chổ khác vậy =))=))

Bên trên