Thông báo " nóng "

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Thông báo " nóng "

Nóng nóng nè. Hôm nay mình ở Nha Trang, chiều tối nay có anh em nào rảnh ko, lâu quá ko gặp anh em, lai rai vài chai chơi.

tuanc9

Active Member

Trưa hôm nay mình rất bất ngờ khi nhận được điện thoại của anh Sơn hội trưởng khi anh hỏi nhà để mang quà sinh nhật.
Mình và bà xã rất cảm động khi anh Sơn lặn lội lúc trưa nắng mang bánh sinh nhật đến tặng và đặc biệt là anh Sơn cho em trẻ hơn 1 tuổi nhé :x.
Cám ơn anh nhiều lắm.

digikni

Well-Known Member

TIN BUỒN

Được tin thân mẫu của thành viên saibon đã qua đời, anh em hội HD Nha Trang sẽ tổ chức buổi viếng vào lúc 10h ngày mai (tức thứ hai ngày 21/09/2015), rất mong anh em trong hội thu xếp công việc cùng qua thăm & động viên thành viên saibon và gia đình.

tuanc9

Active Member

Mấy hôm nay anh không vào trang hội nên không biết.
Thành thật chia buồn với Saibon và thân quyến

tuanc9

Active Member

Nhân dịp cất xong "túp lều" trân trọng mời anh em hội HD Nha Trang đến dự buổi tiệc "rửa lều" với gia đình mình và thử phòng chiếu film luôn
Địa điểm: 31 B Hồ Xuân Hương
Thời gian: 17.30 ngày Chủ Nhật 20/12/2015

Trân trọng kính mời

Tuấn

tuanc9

Active Member

Nhân dịp cất xong "túp lều" trân trọng mời anh em hội HD Nha Trang đến dự buổi tiệc "rửa lều" với gia đình mình và thử phòng chiếu film luôn
Địa điểm: 31 B Hồ Xuân Hương
Thời gian: 17.30 ngày Chủ Nhật 20/12/2015

Trân trọng kính mời

Tuấn

Nhờ Vĩnh up lên Face để mấy anh em khác biết nhé.

tuanc9

Active Member

Chân thành cám ơn các anh em trong hội HD đã không quản mưa bão đến vui với gia đình trong ngày "rửa lều"

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Chúc mừng Năm mới- Bính Thân- 2016
Chúc anh, em hội HD Nha Trang: An khang và Thịnh vượng​

xenolala

Well-Known Member

tình hinh là HD phía bắc có ý kiến đổi quán cafe off cuối tuần của Hội mình ạ
Đổi từ quán cũ qua quán Soledad số 4A bùi thị xuân ( gần ks pha le xanh huyền thoại)
quán mới rất thoáng ít người ae la hét đập phá thoải mái, quan trọng là wifi rất ngon

Bên trên