Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

HHN

Active Member
Ðề: Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

Tiếc quá, không ở hp để được off với các bác, khi các bác đang off thì em đang leo lên đỉnh Fanxipan!
Bác leo lên được mấy ngàn mét vậy, có cái cột mốc ghi độ cao thì em bé kia che mất rồi :D

dragonlee

Well-Known Member

Cái bụng bác bobby_lee to thế kia mà bảo trèo lên đỉnh Fanxipan thì ai tin được, bác cứ nói bác bò lên đi không phải xấu hổ đâu :))

buihung

Administrator

Bụng to nhưng dùng Herbalife nên vẫn leo vô tư bác ạ (quảng cáo giùm bác bobby_lee nhé)

bobby_lee

Member

@HHN: Mình chỉ leo đến điểm 3.143m thui, cao hơn thì chưa dám!
@dragonlee: Đúng roài, rất nhiều đoạn mình phải leo 4 chân, mình đã giảm 10 kg mỡ bụng sau 3 tháng. Lâu ko gặp chú nên chắc chú chẳng tin đâu!
@buihung: Chính xác, nhờ có Herbalife nên mình mới "Vượt qua sợ hãi, tiến tới thành công!".
Thankz các bác!

HHN

Active Member

@HHN: Mình chỉ leo đến điểm 3.143m thui, cao hơn thì chưa dám!
@dragonlee: Đúng roài, rất nhiều đoạn mình phải leo 4 chân, mình đã giảm 10 kg mỡ bụng sau 3 tháng. Lâu ko gặp chú nên chắc chú chẳng tin đâu!
@buihung: Chính xác, nhờ có Herbalife nên mình mới "Vượt qua sợ hãi, tiến tới thành công!".
Thankz các bác!
Khiếp trả lời có mỗi câu mà bác tranh thủ PR đến mấy câu :D

azumiii

Member

!
em hâm mộ bác thôi rồi bác chia sẻ cái bí kíp giảm 10kg ấy em cũng muốn chia tay cái gọi là mỡ bụng mà em chỉ dam hi vọng mong manh dc vài kg thôi

bobby_lee

Member

em hâm mộ bác thôi rồi bác chia sẻ cái bí kíp giảm 10kg ấy em cũng muốn chia tay cái gọi là mỡ bụng mà em chỉ dam hi vọng mong manh dc vài kg thôi

Nếu bác nghiêm túc thì nhắn sms cho em, em đến tận nhà tư vấn miễn phí cho bác và gia đình.

Bên trên