Tiny Home Theater System! :D

Thế Anh

Ðề: Tiny Home Theater System! :D

Nhà kiểu cổ dựng kỹ lưỡng + mấy bộ đồ truyền thống đặt may (may sẵn) ==> HỘI AN

Ko gian cổ mà chơi mấy cái loa cổ vào thì phải nói là cực kỳ hợp

duycom

Ban Quản Trị

Con Sharp V903SH chụp hình quá khủng, nước ảnh không tin được là mobile camera.

dino

Active Member

:)) cu Hoàng hôm ấy trốn nhé, :)) khi nào cầm con màu trắng ra anh nghía tí :)) à nhà em còn con LCD hay plasma nào thanh lý ko để anh con ?

ximom

trùm "SHARP" !!!!!!! ^:)^^:)^
Minh Hoang qúa chiụ chơi =D>=D>
đã xem và cảm nhận SH01a, SH03a toàn hàng khủng trong dòng JMP :cool: giờ lại thấy P905iTV.....

GENERALS

Ban Quản Trị

Đúng là bộ dàn này phải nói là hàng Khủng long bé hạt tiêu chỉ có tại HDVN nhà ta, rất ngưỡng mộ phong cách chơi của chủ nhân ^^

Ngoài lề: con dt Sharp 903SH thì đúng là chụp hình vô đối, hardware của nó cài thêm soft còn chơi được cả film HD định dạng *.mkv... ^^ Giờ Sharp ra mấy model dt mới như 905, 906, 922, 932 đúng thật là tuyệt vời ^^

thangtb

Member

^:)^, nam mô a di đà phật, để em nhẩm tí... sơ sơ ra 2k cho đống điện thọai (nếu mua brandnew) mà em nhìn thấy nhà bác bán silk + cái áo style rất đẹp + vải chất => cửa hàng lớn + toàn JPhones => 95% brand new
em ko hề kết cặp harman/kardon này tí nào, nhìn thì có vẻ đẹp đấy, nhưng đánh chán ngắt... nhất là cái loa bass... chả ra đc tí nào cho ra hồn...
dù sao cũng ngưỡng mộ bộ của bác :X, love it

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Bộ này đúng ra chưa đủ chuẩn HD (thậm chí thiếu nhiều là đằng khác) nhưng vì nó quá độc đáo nên mình xếp luôn vào thư viện của HDVN nhé.

minhhoang

Member

:)) cu Hoàng hôm ấy trốn nhé, :)) khi nào cầm con màu trắng ra anh nghía tí :)) à nhà em còn con LCD hay plasma nào thanh lý ko để anh con ?
37LX800 lên đường rồi anh, còn mỗi 42PV80. Hôm nào đi ĐN ghé a.

^:)^, nam mô a di đà phật, để em nhẩm tí... sơ sơ ra 2k cho đống điện thọai (nếu mua brandnew) mà em nhìn thấy nhà bác bán silk + cái áo style rất đẹp + vải chất => cửa hàng lớn + toàn JPhones => 95% brand new
em ko hề kết cặp harman/kardon này tí nào, nhìn thì có vẻ đẹp đấy, nhưng đánh chán ngắt... nhất là cái loa bass... chả ra đc tí nào cho ra hồn...
dù sao cũng ngưỡng mộ bộ của bác :X, love it
Mình đang đau đầu về loa đây, Bose Companion 2 Series II mà tính ra không hợp lắm dù loa khá đẹp và âm thanh rất có lực (bất ngờ nhất là âm bass). Bose MusicMonitor thì đứng xa mà nhìn vì đắt quá, về chất lượng audio output các dòng JMP thì tương xứng với màn hình thể hiện nhưng xem ra kiếm loa nhỏ - hay - lực rất khó và đắt. :eek: Các bạn có cao kiến nào không, tư vấn giúp mình nhé?

Con Sharp V903SH chụp hình quá khủng, nước ảnh không tin được là mobile camera.
Bộ này đúng ra chưa đủ chuẩn HD (thậm chí thiếu nhiều là đằng khác) nhưng vì nó quá độc đáo nên mình xếp luôn vào thư viện của HDVN nhé.
Thanks a.duycom & a.Chip.. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

superman

Bác ơi cho em hỏi ngoài lề tí mấy con di động nhật của bác là mua ở đâu vậy,nếu ở sg thì cho em xin cái địa chỉ thasnk
**PS:dàn của bác cũng đã đó,nếu ko gian hạn chế

thangtb

Member

Mình đang đau đầu về loa đây, Bose Companion 2 Series II mà tính ra không hợp lắm dù loa khá đẹp và âm thanh rất có lực (bất ngờ nhất là âm bass). Bose MusicMonitor thì đứng xa mà nhìn vì đắt quá, về chất lượng audio output các dòng JMP thì tương xứng với màn hình thể hiện nhưng xem ra kiếm loa nhỏ - hay - lực rất khó và đắt. :eek: Các bạn có cao kiến nào không, tư vấn giúp mình nhé?

thật ra thì Bose quá nổi tiếng về âm bass nên bác ko có gì phải gọi là ngạc nhiên về tiếng bass của các bộ dàn nó đâu bác ạ :D, tuy nhiên em thấy bộ này cũng đc so với cái tiny của bác rồi :D. (cho em hỏi ngu tí cái Pana này fải cho ra âm thanh 5.1 phải ko bác? )

calahan

Bộ này tiny thiệt không biết giá rỗ thế nào..

duycom

Ban Quản Trị

bộ tiny nhưng giá rổ không tiny lắm đâu nha :D

thangtb

Member

riêng bộ tiny thì giá mới vào khỏang 1k$ :-" chưa kể các "phụ kiện" như 922 và 903

hhhugo

Member

Hàng docomo thì khỏi chê rồi. Em thì ko có loa như bác, chỉ có con SH906i+tai nghe bluetooth docomo02 thôi. Nằm trên giường xem HD cứ như rạp cine :D

superman

Nếu thế thì bác cứ kiếm mấy hàng phổ thông như Nokia, Samsung cho dễ dùng.

chài nói trúng 2 hiệu em ghét cai đắng và ghét thêm thằng LG nữa~X(
thui nói chơi chứ em mua rồi em mua con W44S của ông anh đem về cho mà bùn cái ko xài tại vn dc^:)^ nên chơi nó với blackberry (bù khuyết về media cho blackberry á mà)8-x:D

gio-o

Member

nhìn mà muốn chạy ra cuối chợ mua một con

Bên trên