Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

bác nên lấy Pi 1021 cũng ổn đấy, bác đừng nên đổi Klipsch vì tiếng Pi cho âm nhẹ nhàng hơn De mà gặp bác đổi Klipsch bass mỏng nữa thì xem film chán lắm. Pi 1021 là model mới theo mình thì chất âm hơn Onkyo cho cả film lẫn nhạc nhất là nhạc nhẹ, trữ tình. Thanks vì lời chúc of bác. :D

Re: Ðề: Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

Cảm ơn Bác đã tư vấn giúp mình. Mấy hôm nay đi công tác nên rất trông tin của Bác. Nếu ko xài klipch vậy theo Bác mình nên lấy thằng nào đây. Hiện tại mình đang xài ké sub boss của dàn Karaoke và cũng định tìm thêm chú sub mới, Bác tư vấn giúp luôn nhé. Mình hay theo dõi các topic của Bác và thấy Bác rất very...good. Hi..Hi..rất mong có một dịp được giao lưu học hỏi Bác.

Re: Ðề: Toàn tập JBL sau những tháng ngày xui xẽo :(

bác nên lấy Pi 1021 cũng ổn đấy, bác đừng nên đổi Klipsch vì tiếng Pi cho âm nhẹ nhàng hơn De mà gặp bác đổi Klipsch bass mỏng nữa thì xem film chán lắm. Pi 1021 là model mới theo mình thì chất âm hơn Onkyo cho cả film lẫn nhạc nhất là nhạc nhẹ, trữ tình. Thanks vì lời chúc of bác. :D

Mình vửa lấy pi 1021 và đổi cs100 lấy Cen jbl n, sur jbl n24. Đang đợi hàng về. Bác thấy có ổn ko.

Bên trên