Topic Tham Khảo Gía TV 2014.

kucheckhot

Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Cho mình hỏi một câu tế nhị về giá thành là tại sao mình thấy tivi của Sony thường đắt hơn các hang khác, có phải 1 phần là lý do chất lượng hay không? những hàng như LG Samsung hiện h chất lượng có tốt k. thực tế mình đang dùng 2 con tivi sony trong nhà, đã từng phải thay panel 1 con do chập led rồi

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Cho mình hỏi một câu tế nhị về giá thành là tại sao mình thấy tivi của Sony thường đắt hơn các hang khác, có phải 1 phần là lý do chất lượng hay không? những hàng như LG Samsung hiện h chất lượng có tốt k. thực tế mình đang dùng 2 con tivi sony trong nhà, đã từng phải thay panel 1 con do chập led rồi
Do thương hiệu hãng đó bác

manaka

Các bác cho em giá của con 49UB820T nhé. Em ở HCM.

Thanks

trungthuy107

Đang định ngắm nghía em LG 3D 60" 650T hoặc em 65" 3D khác cũng được. Bác nào cho mình giá tốt nhé. Mình ở TP. HCM

Mr. Thủy 0908843222

Thanks

daithu

Well-Known Member

Em đang ngắm nghía em này Samsung UA85HU8500K và giá treo em ấy lên tường (chắc cái này khuyến mại ;;).
Các cụ cho em vào INBOX nhé.

Cảm ơn các cụ shop

Tuandinh1501

Well-Known Member

các bác inbox cho em giá em sony 50w800 với LG 32LB552. Nhà em đang tính lên đời dịp cuối năm

johnjambo

Member
Các thương gia tư vấn giúp em. Em chuẩn bị mua ti vi, số lượng 02 chiếc, trong đó:
- 01 chiếc mua giúp cơ quan. Mức giá giao động tầm 8tr, em đang ngó nghiêng LG 42LB551T. Các bác cho em hỏi em này có kết nối VGA để trình chiếu từ lap sang không ah (tiêu chí từ 42in trở lên, có kết nối VGA sang lap, ngon, bổ rẻ)?
- 01 chiếc em mua dùng gia đình. Mức giá: tầm 10tr; nhu cầu: xem truyền hình cáp, phục vụ xem HD :D, cái này thì đồ nhà nên em theo tiêu chí: ngon, bổ, re rẻ được thì càng tốt, bền bỉ với thời gian :D
Rất mong các bác tư vấn giúp em 2 chiêc trên. Rất cám ơn các bác, chúc các bác bán ngày càng được nhiều ti vi trong dịp tết này \:D/

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

các bác inbox cho em giá em sony 50w800 với LG 32LB552. Nhà em đang tính lên đời dịp cuối năm
em đã gửi bác giá tốt, bác có nhu cầu thì pm em

Các thương gia tư vấn giúp em. Em chuẩn bị mua ti vi, số lượng 02 chiếc, trong đó:
- 01 chiếc mua giúp cơ quan. Mức giá giao động tầm 8tr, em đang ngó nghiêng LG 42LB551T. Các bác cho em hỏi em này có kết nối VGA để trình chiếu từ lap sang không ah (tiêu chí từ 42in trở lên, có kết nối VGA sang lap, ngon, bổ rẻ)?
- 01 chiếc em mua dùng gia đình. Mức giá: tầm 10tr; nhu cầu: xem truyền hình cáp, phục vụ xem HD :D, cái này thì đồ nhà nên em theo tiêu chí: ngon, bổ, re rẻ được thì càng tốt, bền bỉ với thời gian :D
Rất mong các bác tư vấn giúp em 2 chiêc trên. Rất cám ơn các bác, chúc các bác bán ngày càng được nhiều ti vi trong dịp tết này \:D/

-42LB551 không có cổng VGA bác nhé nếu máy chiểu có cồng HDMI thì bác dùng HDMI hiện tại các hãng ko còn sx cổng VGA với tv nữa rồi,
- tầm tiền 10tr bác có thể chọn 42LB631, 40H5552, 40w600B , bác chốt em nào thì alo em theo chữ ký

thanks!

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Hi bác, hiện tại rất hiếm tivi còn cổng VGA nhưng vấn đề này bác có thể mua đầu chuyển được. Bác ngó e 42lb551t là hợp lý rồi bác giá khá mềm .
Còn chiếc thứ 2 bác dùng ở nhà theo e bác có thể chọn 42LB631T hoặc 40h5552 phù hợp với chi phí dự kiến của bác . Còn nếu không bác chọn e Led Thường 47LB561T to mả rẻ luôn ạ .

bác thương gia nào ở sài gòn cho em xin giá em lg lb650t với nhé
thanks

congcoc

Cho e xin giá kịch cỡ của 2 con LG 42LB631T vs 42LB650T với ạ :)

bien_van_khat

Nhu cầu của em là rẻ bền, các bác thấy con 42LB551 và 39LB561T có được ko ạ? Em nghe nhiều bác chê LG đầu 5, nên cũng khá phân vân. Mà em ko hiểu là 561 khác gì 551

sam66

các bác thương gia cho xem xin báo giá con sony 42w700b ở Hà Nội, dự định là thứ CN này em sẽ quất . 2 năm trước em có mua 1 cái 40HX750 của 1 trong những thương gia trên DD này nhưng bác đó đã chuyển cho em 1 con hàng trưng bày, em phát hiện ra và cũng đổi được luôn nhưng lần này hi vọng mua được 1 phát ăn ngay chứ không cần phải đổi như lần trước nữa.

ndchieu22

Well-Known Member

Nhu cầu của em là rẻ bền, các bác thấy con 42LB551 và 39LB561T có được ko ạ? Em nghe nhiều bác chê LG đầu 5, nên cũng khá phân vân. Mà em ko hiểu là 561 khác gì 551

Công suất loa của LB561T to hơn công suất loa của LB551 bác nhé

Bên trên