Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Minhsur

Banned
Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

Hình như anh cu Nam pha lai cũng cóc biết 3D nó là cái giống gì đâu các bác ạ.

Zing

Active Member

namphalai

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

=)). Bác thảo vào khoe giọng đi. Em ngưỡng mộ giọng bác quá. Bác có thu thì thu cho e cái bài Hoa bằng Lăng nhé. E luyện suốt và kết quả nó đây Nghe lời vozer và kết quả thảm hại :( - vozForums
Nhưng vẫn muốn nghe giọng bác để về luyện thêm
Sao link ở trang Zing nghe như JC Nguyễn vậy bạn Zing?
Bạn hát đẳng cấp vậy sao? Hoa bằng lăng - Jimmy Nguyễn | 320 lyrics, upload bởi chubathong0974894691
Hoa bằng lăng - Jimmy Nguyễn | 320 lyrics, upload bởi chubathong0974894691

thaoprosound

=)). Bác thảo vào khoe giọng đi. Em ngưỡng mộ giọng bác quá. Bác có thu thì thu cho e cái bài Hoa bằng Lăng nhé. E luyện suốt và kết quả nó đây Nghe lời vozer và kết quả thảm hại :( - vozForums
Nhưng vẫn muốn nghe giọng bác để về luyện thêm

Giọng Jimmy đặc biệt lắm. Em sợ hát người nghe chạy tuột dép. Giọng ống bơ rỉ của em hát mấy bài nhẹ nhàng thì chắc hợp. Hôm nay thử 1 bài Remix - Độc Thoại của Tuấn Hưng mà nghe chưa lọt tai. Chơi nhạc dance thì mới mix thêm effect kỹ xảo vào được :D

satan_Teen

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

Giọng Jimmy đặc biệt lắm. Em sợ hát người nghe chạy tuột dép. Giọng ống bơ rỉ của em hát mấy bài nhẹ nhàng thì chắc hợp. Hôm nay thử 1 bài Remix - Độc Thoại của Tuấn Hưng mà nghe chưa lọt tai. Chơi nhạc dance thì mới mix thêm effect kỹ xảo vào được :D
e cũng gien` bài này. nhưng ko biết thu âm. biết thì cũng làm 1 bản cho a e nghe :D

---------- Post added 10-03-2013 at 12:14:56 AM ----------

Chắc chắn là clone rồi. Nhưng mà của ai thì cũng chưa dám chắc được đâu bạn à
đảm bảo 100% .kaka. cách nói chuyện là hiểu rồi Bác

luonnho1001

Well-Known Member

có phải bác cũng ở bên vnav không bác thảo? làm 1 bản cho AE cùng nghe đi bác

dangnhuquynh

Ðề: Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

Siêu và cao là 1 hả?Có lẽ nên đóng cái này đi anh Thảo Pro ơi..Em đi nôn đây..
Đã cảnh cáo một nick mà bác này có vẻ vẫn coi thường nhỉ. Chính bác bên topic đã bị đóng thể hiện rõ việc bác dùng cả hai nick Namphalai và karaokecaocap. Cái gì nó cũng vừa phải thôi bác ạ. Bác giỏi hay như thế nào thì cứ mình bác biết là được rồi. Anh em ở đây không cần bác phải quảng cáo. Em cảnh báo bác lầm nữa đừng có giở cái trò ấy ở đây..... Nếu vẫn cố tình đến lúc mode ban cả ip thì bác hết thuốc chữa đấy. Bác đừng nên coi thường hệ thống hdvn không check được có bao nhiêu nick clone đâu nhé.

Zing

Active Member

Đã cảnh cáo một nick mà bác này có vẻ vẫn coi thường nhỉ. Chính bác bên topic đã bị đóng thể hiện rõ việc bác dùng cả hai nick Namphalai và karaokecaocap. Cái gì nó cũng vừa phải thôi bác ạ. Bác giỏi hay như thế nào thì cứ mình bác biết là được rồi. Anh em ở đây không cần bác phải quảng cáo. Em cảnh báo bác lầm nữa đừng có giở cái trò ấy ở đây..... Nếu vẫn cố tình đến lúc mode ban cả ip thì bác hết thuốc chữa đấy. Bác đừng nên coi thường hệ thống hdvn không check được có bao nhiêu nick clone đâu nhé.

Bác đừng cáu. E clone cái Siêu cấp để dằn mặt ông Cao ý mà, giờ nói ông ý clone thì lại oan cho ông ấy quá :))

invisible9x

Táo Tàu
Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

Đúng rồi Mod box này xem IP là biết clone của ai đấy ~:>

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

Xin lỗi phải bất nhã với bạn...1 tamvannguyen chưa bạn làm sáng mắt hay sao mà giờ lại đổ cho siêu và cao là 1..
namphalai đã dám công khai cao cấp không lẽ lại nhận vơ cả 2 ních kia để tự mình nâng cấp mình..
Trình độ của bạn thế thì mai anh siêu sẽ bảo bạn đừng làm MOD nữa...

Bác cứ hay ngông cuồng. Thế giới ảo thật nhưng biết đâu sau này ngoài đời làm tri kỷ. Dùng từ ngữ cũng nên đúng mực.

dangnhuquynh

Xin lỗi phải bất nhã với bạn...1 tamvannguyen chưa bạn làm sáng mắt hay sao mà giờ lại đổ cho siêu và cao là 1..
namphalai đã dám công khai cao cấp không lẽ lại nhận vơ cả 2 ních kia để tự mình nâng cấp mình..

Em đề nghị mode xem xét cảnh cáo vì có lời nói xúc phạm thành viên. Ăn nói ngông cuồng. Mode lập lại kỷ cương khu vực này đi ạ. Bên topic Bình chọn chính bác Karaokecaocap đã thừa nhận vào nhầm nick namphalai khi đang chém gió cao cấp với anh em. Và bác này còn nói là thay máy xách tay nên nhầm. Mode kiểm tra giúp ạ.

dangnhuquynh

Em chẳng phải mode gì đâu ạ. Nhưng em cũng chỉ nhắc nhở bác trên cương vị thành viên với nhau vì bác ăn nói hơi quá chút ạ. Bác bên này chém thoải mái chứ bác sang bên Hà Nội mà chém thế bác đi đảo lâu rồi ạ....:))

Zing

Active Member

Em đề nghị mode xem xét cảnh cáo vì có lời nói xúc phạm thành viên. Ăn nói ngông cuồng. Mode lập lại kỷ cương khu vực này đi ạ. Bên topic Bình chọn chính bác Karaokecaocap đã thừa nhận vào nhầm nick namphalai khi đang chém gió cao cấp với anh em. Và bác này còn nói là thay máy xách tay nên nhầm. Mode kiểm tra giúp ạ.

Việc này thì e biết bác Quỳnh ạ. Bác nam lần trước lập nick đầu tiên là NamPhaLai. Lập hẳn 1 topic ở box này để quảng cáo, với giọng văn như vậy nên đã ăn gạch đá quá nhiều từ dư luận. bác ý bất mãn nêm chửi bới và phát ngôn không đúng chừng mực nên đã bị ban 1 tuần. Còn topic đã bị xóa. Ngay sau đó bác ý lập 1 cái nick mới chính là Nick KaraokeCaoCap này và nhảy vào các topic khác quảng cáo, Bị đuổi nhiều quá nên lập 1 cái topic thi karaoke đó. Sau đó nick caocap cũng bị ban và topic cũng close nên bác ý dùng nick cũ là Namphalai để vào đây chém cùng ae. ^^!

HDCP

Super Moderators
Đây là khu vực thảo luận, chia sẻ kiến thức không phải khu vực spam, một lần nữa nhắc các bác trong topic thảo luận đúng chủ đề, không sử dụng những từ ngữ quá khích gây mất hòa khí, không spam quảng cáo trá hình... Nếu tiếp tục những hành vi trên mình sẽ close topic này và ban cảnh cáo những nick cố tình vi phạm.

namphalai

Banned
Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Đóng topic thì đóng đi mod ơi,sao cứ delete comment của namphalai đi thế?
Tối nay ra Cà phê ngõ xem hàng được không?

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

File đó làm từ chương trình 3D (gì không nhớ nữa), kiểu như Proshow Producer ấy, nhưng nó có hỗ trợ thêm hiệu ứng chuyển cảnh 3D.
Mình làm cũng 6-7 năm nay rồi, lâu không động đến, không nhớ nữa. :D
Bonus: 3D Album, nếu thêm một ít style hiệu ứng thì cũng hay. :D
Em một lần dùng phần mềm này, chèn mấy trăm ảnh, canh thời gian cho vừa lúc hết ảnh và nhạc, thêm hiệu ứng này nọ (có lúc từng ảnh từng hiệu ứng chưa kể Preview trước xem có bị mất đầu mất tay gì không, nói chung là không dễ và phải có tính kiên nhẫn), làm xong, burn đĩa coi rất là không uổng công.Nhưng thời gian converting hơi lâu nhưng so đi so lại phần mềm làm hiệu ứng ảnh thì em thấy không phần mềm nào bằng (hy vọng không bị ném đá :D). Ver em xài bản thường hay bản Gold gì em cũng chả nhớ nữa.:D

namphalai

Banned

Em một lần dùng phần mềm này, chèn mấy trăm ảnh, canh thời gian cho vừa lúc hết ảnh và nhạc, thêm hiệu ứng này nọ (có lúc từng ảnh từng hiệu ứng chưa kể Preview trước xem có bị mất đầu mất tay gì không, nói chung là không dễ và phải có tính kiên nhẫn), làm xong, burn đĩa coi rất là không uổng công.Nhưng thời gian converting hơi lâu nhưng so đi so lại phần mềm làm hiệu ứng ảnh thì em thấy không phần mềm nào bằng (hy vọng không bị ném đá :D). Ver em xài bản thường hay bản Gold gì em cũng chả nhớ nữa.:D
Bạn vào mạng mà xem cách làm 3D như Xying image của bọn china đó..
Làm bằng phần mềm adobe after efect mới đẹp như ý...

Minhsur

Banned
Đây là khu vực thảo luận, chia sẻ kiến thức không phải khu vực spam, một lần nữa nhắc các bác trong topic thảo luận đúng chủ đề, không sử dụng những từ ngữ quá khích gây mất hòa khí, không spam quảng cáo trá hình... Nếu tiếp tục những hành vi trên mình sẽ close topic này và ban cảnh cáo những nick cố tình vi phạm.

Thưa bác, nếu ai tiếp tục quảng cáo trá hình, dùng từ ngữ quá khích hoặc tiếp tục chém gió linh tinh hoặc cố tình thách thức thì đề nghị bác ban nick của họ thôi. Bây giờ đã đổi tên là Topic thảo luận rồi, bác đừng nên đóng topic.

satan_Teen

Thôi chúng ta vào vấn đề chính đi. tối nay Bác Nam ra Hà Nội rồi. Mod inbox cho e rồi đấy :(. hehe.

Bên trên