Trả lời câu hỏi nhận hàng ngàn cR, nhanh chân nào !!! [ Only member HDSG]

tolydieu

Ðề: Trả lời câu hỏi nhận hàng ngàn cR, nhanh chân nào !!! [ Only member HDSG]

Móa ơi, ganh tị quá, nửa năm cày ruộng mới thu hoạch được 1500cR.
Không trồng trọt cR nữa, nghỉ thôi. :D

wimax

Well-Known Member

Móa ơi, ganh tị quá, nửa năm cày ruộng mới thu hoạch được 1500cR.
Không trồng trọt cR nữa, nghỉ thôi. :D

He He He . Bác không tham gia giựt giải cho vui . Hàng nóng đã send rồi

gpk

Well-Known Member

Em đã nhận được Cr. Cám ơn các Bác nhiều, cày bao lâu mà được mỗi hơn 300 Cr, bây giờ tự nhiên phất lên. Hehe sướng thật. Mà mấy Bác giàu thế kia lẽ ra phải chịu 10% thuế cho em chứ ạ, chuyển 2000 mà nhận được 1800 thôi:))

wimax

Well-Known Member

Em đã nhận được Cr. Cám ơn các Bác nhiều, cày bao lâu mà được mỗi hơn 300 Cr, bây giờ tự nhiên phất lên. Hehe sướng thật. Mà mấy Bác giàu thế kia lẽ ra phải chịu 10% thuế cho em chứ ạ, chuyển 2000 mà nhận được 1800 thôi:))

Lãnh lương đầu tháng đóng thuế thu nhập bác ah . he he he

genzo1984

Well-Known Member

cảm ơn ban tổ chức, mình đã nhạn được CR rồi, hy vọng là sẽ may mắn trong những lần tiếp theo nữaL-)

delldell

Well-Known Member

Các em nhỏ không nên uống rượu bia! Vì sao? Đây là trường hợp của tớ: lót dép ngồi hóng kiếm cR, 20h00 mấy thằng em tới, nhậu, xỉn, ngủ luôn đến sáng, không tham gia dự đóan. hu...hu...

hbinhlove2003

Well-Known Member

Các em nhỏ không nên uống rượu bia! Vì sao? Đây là trường hợp của tớ: lót dép ngồi hóng kiếm cR, 20h00 mấy thằng em tới, nhậu, xỉn, ngủ luôn đến sáng, không tham gia dự đóan. hu...hu...
Ai kêu chơi đánh lận con đen làm gì =)) AE kêu trả lời sớm đi mà ko chịu, như bác Dũng vậy đó lúc 12h1phut ;)). Rút kinh ... nghiệm lần sau nha

huunghia

Member

Cám ơn BTC, mình may mắn trúng giải thật là vui. Hy vọng sẽ có nhiều cuộc thi giống như thế này cho hội HDSG chúng ta thêm........ giàu nhé...:)):)):))

Chú Bình ơi, anh với bác Long chia đối giải thưởng và anh chỉ mới nhận được có 500 cr thôi, phần còn lại chú chuyển hộ cho bác Long 750 cr dùm anh nhé (chuyển trực tiếp đỡ tốn phí hơn). Hi hi hiiiiiii. Thanks!

hbinhlove2003

Well-Known Member

Cám ơn BTC, mình may mắn trúng giải thật là vui. Hy vọng sẽ có nhiều cuộc thi giống như thế này cho hội HDSG chúng ta thêm........ giàu nhé...:)):)):))

Chú Bình ơi, anh với bác Long chia đối giải thưởng và anh chỉ mới nhận được có 500 cr thôi, phần còn lại chú chuyển hộ cho bác Long 750 cr dùm anh nhé (chuyển trực tiếp đỡ tốn phí hơn). Hi hi hiiiiiii. Thanks!
Phần còn lại 1000 cR đang chờ mod ProSky chuyển cho anh đó :D, anh mún chia sao báo em biết nha

lyhoang10

Well-Known Member

Chuyển đến bác longdnl 750 cr và anh 250 cr nhe. Thank chú nhiều!

huhu,.. bác có gì với bác longdnl mà chơi sang vậy :)) tài trợ cho AE HDSG offline Samsung là đủ số đó luôn rồi.....=))

itsaigon

Member

Ai kêu chơi đánh lận con đen làm gì =)) AE kêu trả lời sớm đi mà ko chịu, như bác Dũng vậy đó lúc 12h1phut ;)). Rút kinh ... nghiệm lần sau nha

Rút kinh nghiệm..lần sau chơi..lại y vầy..:))

huunghia

Member

huhu,.. bác có gì với bác longdnl mà chơi sang vậy :)) tài trợ cho AE HDSG offline Samsung là đủ số đó luôn rồi.....=))

:)):)):)) vì trước khi bốc thăm thì có "móc ngoéo" "cơ hội nhân đôi" đó bác.

0joro0

Huyền Thoại

Hix. Bữa giờ mới vào coi cái Topic này. Trễ quá. Tiếc... :(

longdnl

Well-Known Member

:)):)):)) vì trước khi bốc thăm thì có "móc ngoéo" "cơ hội nhân đôi" đó bác.

Hợp đồng với các bác trong hội mình thật an tâm và uy tín (điển hình là bác Nghĩa), điều kiện thỏa thuận chỉ cần "móc ngéo" chưa đến 5" là 1 hợp đồng lớn đã được ký kết với tổng số tiền lên đến 750 cR (tương đương 750.000 USD) $-).

Đây là tiền đề tốt hứa hẹn sẽ có nhiều cuộc giao dịch thương mại lớn hơn, to hơn của hội HD Sài Gòn. =))

Bên trên