Trận đấu nào sẽ máu lửa nhất?

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Trận cầu hay không phụ thuộc vào trình độ của các cầu thủ mà yếu tố tinh thần thi đấu mới là điều quyết định.

Ngoài các ông lớn WC em không xét, năm nay em mong 2 đội Nam Hàn và Bắc Hàn vượt qua vòng bảng và gặp nhau ở vòng trong. Chắc chắn mỗi cầu thủ sẽ đá với 150% khả năng của mình. Nam Hàn già hơn trong kỹ thuật, nhưng biết đâu tinh thần cương quyết của Bắc Hàn lại làm nên chuyện.

Còn các bác mong muốn trận chiến giữa những cặp đôi nào?

July16

Ðề: Trận đấu nào sẽ máu lửa nhất?

Tí nữa các bác xem Argentina vs Nigeria tưng bừng khói lửa luôn nè. Còn em mong muốn xem Argentina vs Brazil

conmango

Active Member

E mê cặp ANH -BỒ đầy duyên nợ trên chấm Pen :X:D

utunbu

Member

Trận cầu hay không phụ thuộc vào trình độ của các cầu thủ mà yếu tố tinh thần thi đấu mới là điều quyết định.

Ngoài các ông lớn WC em không xét, năm nay em mong 2 đội Nam Hàn và Bắc Hàn vượt qua vòng bảng và gặp nhau ở vòng trong. Chắc chắn mỗi cầu thủ sẽ đá với 150% khả năng của mình. Nam Hàn già hơn trong kỹ thuật, nhưng biết đâu tinh thần cương quyết của Bắc Hàn lại làm nên chuyện.

Còn các bác mong muốn trận chiến giữa những cặp đôi nào?

Năm nay Nam Hàn rất có thể vào vòng trong với phong độ như hiện giờ nhưng đối với Bắc Hàn thì trong bảng thi đầu còn có Brazin và Bồ Đào Nha thì các cầu thủ phải đá với 200% khả năng mới có thể vào vòng trong =((

Em mong được xem trận Argentina vs Brazil và Italia và Pháp :x

Chỉnh sửa lần cuối:

conmango

Active Member

Năm nay Nam Hàn rất có thể vào vòng trong với phong độ như hiện giờ nhưng đối với Nam Hàn thì trong bảng thi đầu còn có Brazin và Bồ Đào Nha thì các cầu thủ phải đá với 200% khả năng mới có thể vào vòng trong =((

Em mong được xem trận Argentina vs Brazil và Italia và Pháp :x

sai rồi bác!bắc Hàn mới ở bảng Brasil và Bồ!;))

ngoibet

Member

Các Bác sắp xếp làm sao để Nam Bắc Triều gặp nhau một trận nhỉ!

trongtv86

Chà, ý này hay nhỉ, nếu cho vào một bảng, em tin chắc, tụi nó không những chơi cống hiến đá bóng, mà còn chơi mạnh hơn, rút súng bắn chơi, phục vụ khán giả.

HDCP

Super Moderators

Theo em, Bắc Triều Tiên gặp Mỹ, kiểu gì mà chẳng có đổ máu và lửa cháy trên khán đài.

brucelee123456

Active Member

Mỹ đá ghê thật! Đúng kiểu marathon! Không hổ danh Hoa Kỳ! Quốc ca Mỹ vang lên khiến ta bồi hồi!

trận này các cổ động viên 2 bên phải mang vũ khí để táng nhau luôn ấy chứ =))

Em chờ đợi trận Nam Bắc Hàn sum họp 1 sân nhất đấy ạ

ProSkyR

Well-Known Member

Nguyên văn bởi ngoibet Xem bài viết
Chà, ý này hay nhỉ, nếu cho vào một bảng, em tin chắc, tụi nó không những chơi cống hiến đá bóng, mà còn chơi mạnh hơn, rút súng bắn chơi, phục vụ khán giả.
Em không nhịn được cười =))

Nhok

Em mún Ý với Brazil với nhau ạ :x cơ mà anh Pirlo ko đá đc vòng bảng hay sao ấy , bùn thúi ruột :((

Bên trên