trên mọi nẻo đường

hellomoto

Active Member
Ðề: trên mọi nẻo đường

thank các bác đã động viên, em tiếp nhé

dragonlee

Well-Known Member

Bác hellomoto có mẫu nhìn thuần khiết nhỉ, nhẹ nhàng mà tinh tế :)

phunghuutuyen

Định mời mẫu bác hello xuống thuyền trà đạo nhưng:
Nhìn thì thơ mộng nhưng dòng sông bốc mùi kinh dị: Hội An ;;);;);;)

Không bao giờ có mẫu thôi thì chơi với búp bê:

Thất nghiệp định xin chân bán hàng nhưng hàng quán ế ẩm quá ^^:

Thôi xin chân làm nhang góp công quả cho chùa:

Chỉnh sửa lần cuối:

hellomoto

Active Member

to: phunghuutuyen. chào anh, em có nghe phong phanh về anh, một tay cự phách trong môn nhiếp ảnh, rất hân hạnh được làm quen. hy vọng a sẽ chia sẽ hình ảnh cho ae học tập

có cái múa đèn dầu, nhưng ko phải ở Hội An

duongbaba

Active Member

Tấm cuối quá dữ. Nhìn y như bác mua chổi về sắp hàng chụp hình vậy :D

duongbaba

Active Member

to: phunghuutuyen. chào anh, em có nghe phong phanh về anh, một tay cự phách trong môn nhiếp ảnh, rất hân hạnh được làm quen. hy vọng a sẽ chia sẽ hình ảnh cho ae học tập

Còn phải hỏi, em đang tầm sư học đạo đây. Àh quên, cái vụ 1/11 sao ta? Hổm rày em đang ở nhà tập đánh bounce đèn đuốc sáng quà cháy hết mấy cục pin rùi nè :D

phunghuutuyen

có cái múa đèn dầu, nhưng ko phải ở Hội An

Hihi mình dân chụp kiếm cơm thôi và ác cái nghề nghiệp mình lại tôn trọng không cho phép show hình của khách nếu không được sự dồng ý của gia chủ.

Ác cái nghề mình thì thứ 7, chủ nhật bận túi bụi nhưng ngày đó các anh em làm công chức hành chính lại rãnh, hay tối thứ 7 này 24/11 mình rãnh, mình, bác và bác duongbaba gặp nhau café tám chút cho vui, kiếm quán nào yên ắng chút còn nói chuyện được nhé, mong tin các bác. Thân.

hellomoto

Active Member

Hihi mình dân chụp kiếm cơm thôi và ác cái nghề nghiệp mình lại tôn trọng không cho phép show hình của khách nếu không được sự dồng ý của gia chủ.

Ác cái nghề mình thì thứ 7, chủ nhật bận túi bụi nhưng ngày đó các anh em làm công chức hành chính lại rãnh, hay tối thứ 7 này 24/11 mình rãnh, mình, bác và bác duongbaba gặp nhau café tám chút cho vui, kiếm quán nào yên ắng chút còn nói chuyện được nhé, mong tin các bác. Thân.

oh được vậy thì tốt quá rồi hi hi, để em liên lạc với anh Dương:)]

dragonlee

Well-Known Member

Cháu này nhìn nhang nhác Phạm Quỳnh Anh hát bài Hello VietNam

Bên trên