Tư vấn bộ KOK 15tr?

Thao tran

Phòng nhà em 20m2 . Hiện tại em đã có dàn âm thanh kenwood ( hàng cổ ) nhưng nghe nhạc rât tốt nên muốn tận dụng . Sau này sẽ nâng cấp loa sau . Em chỉ hát KOK Ariang thôi và cần loại có cổng HDMI , chơi được VOD ổ cứng ngoài
Nhờ các bác tư vấn giùm em . Nên cần gì nữa . Tài chính khoảng 15tr ạ
Thanks các bác trước

VAN_LOC

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn bộ KOK 15tr?

Bác tham khảo Arirang AR 3600 KTV + Boston Audio PA 1300 .

Lucky76

Well-Known Member

KOD 3600 : 5.100.000
HDD 2TB : 1.900.000
Ampli karaoke JARGUAR PA-303XG : 4.600.000
Loa karaoke SAS S-500 : 2.650.000
MIC Micro dây Shuboss SM-3100 : 400.000
Tổng :14.650.000
Chép nhạc VOD vào HDD nữa chắc khoảng 15tr hơn, có tiền đầu tư thêm sub hoặc lấy loa Music Wave 303 seri VI cũng ok, bass chắc và hay.

Re: Ðề: Tư vấn bộ KOK 15tr?

Phương án của bác ổn đấy với tầm tiền đó bác có thể tham khảo em Loa BMB CS 255 hàng bãi tầm 4tr5 hát rất ok ạ

bonghongtra

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tư vấn bộ KOK 15tr?

Phương án của bác ổn đấy với tầm tiền đó bác có thể tham khảo em Loa BMB CS 255 hàng bãi tầm 4tr5 hát rất ok ạ

E thì chả tin mấy món hàng bãi lắm. Nhiều tiền chơi hàng JBL,BMB,BOSE mới không thì chọn hàng vừa tầm như Guinness,Arirang hay PARAMAX,SAS. Hàng xuất xứ rõ ràng có bảo hành chu đáo khỏi lăn tăn.

toangiatu

E cũng đang muốn mua 1 bộ mà mù tịt thông tin về KOK :(

shin-hp

bác định mua tầm giá bao nhiêu? mình cũng dự định tậu 1 bộ mà đang phân vân vài thông tin

shin-hp

nghe nói arrirang 3600 ktv hay hơn hdmi phải ko bác? tư vấn giúp mình

audio&video

Active Member

Bác tham khảo đầu Arirang AR 3600 KTV và âm ply Cali 128BII hoặc Jaguar 203N komi bác nhé

hom_zui

Member

giá này nên tìm bộ Amply karaoke guinness 560D (Sóng nhạc )+ Loa JBL RM10II (Phúc Giang) + đầu Ar 3600 (Mesico)or ar 3600s còn leng keng mà phan bảo đảm hót rất hay và lực ....

Amply mua củ còn Zin ~4tr + Loa ~6,5tr + đầu ar ~ 3,5tr còn lại bao nhiêu chơi con Mic BMB ~400k là good
tớ đang hót bộ này khá hay nhẹ nhàn - Bass mạnh sâu khỏi cần sub

Audio VIP

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tư vấn bộ KOK 15tr?

E thì chả tin mấy món hàng bãi lắm. Nhiều tiền chơi hàng JBL,BMB,BOSE mới không thì chọn hàng vừa tầm như Guinness,Arirang hay PARAMAX,SAS. Hàng xuất xứ rõ ràng có bảo hành chu đáo khỏi lăn tăn.
Đầu hanet đi , juaguar đi .

Bên trên