[TƯ VẤN] dàn Karaoke max 5tr

akiddemon

em chào các bác
như tiêu đề ạ, tết này em muốn sắm 1 dàn về cho gia đinh+các cụ ở nhà hò hét :D
với số tiền tối đa 5 tr có thể sắm dc dàn nào ok không ạ :D
phòng em hát cũng tầm 12 m2 thôi :D
cảm ơn các bác đã đọc :D

Ðề: [TƯ VẤN] dàn Karaoke max 5tr

Bạn ra chợ Nhật tảo thì giá trên vô tư lựa 1 giàn về quê hát ngon lành cành đào...

jone123

Banned

mình thấy có mấy cái amply có cắm micro kèm sẳn bộ lọc ngoài nhật tảo tầm dưới 1 triệu + đầu dvd tầm vài trăm k + micro vậy là ok rồi tầm 2 triệu . loa lựa cặp nào tầm 2 triệu thế là ok

akiddemon

em ở Hà Nội :S
thì mua đâu ổn hả các bác?

Qua em,em bán cho bộ,gồm loa tùy bác chọn thương hiệu,như BMB,California,AudioMax,JBL,amply Jarguar 8 sò than toshiba hàng sài gòn sản xuất,ca hát tạm được,mic KTV shuri 938,riêng âm ly giá 1800k, hoặc Audio Max 12 sò bé hát cũng tạm được giá 1250k,bảo hành 12 tháng cho bác hết,mic 500k một cái,loa tùy bác chọn Cali với Audio Max là hàng việt nam nhưng giá thành lại rẻ,còn BMB là loa honkong,JPl loại mới hàng trung quốc, BMB 2100K,JBL trung quốc 3500K. b

akiddemon

em có 1 cái máy tính liệu có thay đầu karaoke liệu ổn không các bác?
nếu như vậy 5 tr dc bộ loa+aamly+mic nào hả các bác?

gacon_vn

Active Member

em có 1 cái máy tính liệu có thay đầu karaoke liệu ổn không các bác?
nếu như vậy 5 tr dc bộ loa+aamly+mic nào hả các bác?
Với máy tính thì làm đc tất cả những gì các đầu KOK có thể làm đc dựa vào phần mềm, tuy nhiên muốn việc điều khiển dễ như các đầu KOK hiện nay thì phải trang bị thêm thiết bị điều khiển và soft phù hợp.
Theo em bác cứ làm 1 bộ do Arirang hoặc Songnhac giới thiệu là ổn, đừng có mua hàng nhái làm gì.

huynhngoc0608

giá nào cũng có để mà KOK....người việt có câu Tiền nào của đó...thử hỏi đại đa số người Việt mấy ai mua được Loa Bose,JBL...amply sịn Jan,Denon,onkyO....theo tôi bạn mua tron bộ như vầy là vừa tiền nè
Đầu đĩa Arirang 36M giá khoảng 1t500(được tặng 2 micro)
Amply Arirang 203XG giá khoảng 2t350
Loa Arirang TSE - T5 giá khoảng 2t000

tổng cộng 5t800...là có cái KOK trong vài năm.....!.

Bên trên