[tư vấn] tầm 2tr5 đổ xuống có nên mua AR-36k

tibols

như tiêu đề ạ
em cần mua 1 cái đầu về hát tết .vì cũng ít hát nên k muốn đầu tư nhiều phí tiền.để tiền sắm tết ;)
thấy nhiều bác khen con ar 36k .em tính lấy con đó nhưng k biết chất lượng âm thanh ổn k
đĩa vol 47 dc bao nhiêu bài và có những bài mới không ạ
cho em hỏi thêm cái đấy có bị bệnh hát lâu nóng lên là phải khởi động lại k :-s

tibols

Ðề: [tư vấn] tầm 2tr5 đổ xuống có nên mua AR-36k

Ai giúp em với nào :(

davidang

Member

Hát ok mà bạn. Mình hát 2, 3 tiếng chả thấy khởi động lại bao giờ, còn vụ nóng thì kg để ý vì nhét vào kệ rồi, có sờ thấy đc đâu.

kudo1908

Active Member

cứ múc nếu thích ko thì có music core âm thanh cũng hay ko kém.

Haxen

Well-Known Member
Giá vậy là OK đó bác, mình thấy em này hát đĩa gốc thì không bị gì, còn đĩa down trên mạng xuống ghi thì hát chừng 3-4 bài là nó treo, phải khởi động lại

quần_tà _lỏn

Active Member
Ðề: Re: [tư vấn] tầm 2tr5 đổ xuống có nên mua AR-36k

Giá vậy là OK đó bác, mình thấy em này hát đĩa gốc thì không bị gì, còn đĩa down trên mạng xuống ghi thì hát chừng 3-4 bài là nó treo, phải khởi động lại

e toàn chơi đĩa tự chép, mấy ngày tết chơi liên tục cũng chưa thấy bị gì! Của e dùng DH3600 dùng chung đĩa với Ar 36C của ông nhạc, nhưng khi hát nhạc xưa - cùng 1 bái thì nó khác nhau đấy!

HD_HUNGYEN

Well-Known Member
như tiêu đề ạ
em cần mua 1 cái đầu về hát tết .vì cũng ít hát nên k muốn đầu tư nhiều phí tiền.để tiền sắm tết ;)
thấy nhiều bác khen con ar 36k .em tính lấy con đó nhưng k biết chất lượng âm thanh ổn k
đĩa vol 47 dc bao nhiêu bài và có những bài mới không ạ
cho em hỏi thêm cái đấy có bị bệnh hát lâu nóng lên là phải khởi động lại k :-s

cứ yên tâm mà kéo mình mua về test mở DVD 24/24h nó chỉ hơi ấm ấm .Hàng mới chạy test bạn à .đặt chế độ hát đi hát lại .nếu hỏng thì đổi

Bên trên