Tuấn Vũ & những người bạn

please_helpme

Active Member
Chương trình ca nhạc
"Tuấn Vũ & những người bạn"
Ca sỹ: Tuấn Vũ, Giao Linh...
sẽ được diễn ra lúc: 20:30 ngày 12/8/2010
tại nhà Hát tháng 8 - số 56 Đinh Tiên Hoàng

Đại Ca nào quen biết mua giúp Em 2 vé với
giá rẻ, chỗ đẹp, gần sân khấu thì càng thích
Em Cảm Ơn các Đại Ca nhiều lắm!

vuchaulong

Active Member
Ðề: Tuấn Vũ & những người bạn

Dạo này lắm hàng hay đi xem nhỉ? Anh có cái vé xem Jesse đấy có đăng ký không còn khóa sổ.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Dạo này lắm hàng hay đi xem nhỉ? Anh có cái vé xem Jesse đấy có đăng ký không còn khóa sổ.

Thằng bé nó đã gầy thế mà ông còn cho vé đi xem Jesse với hàng thì người nó lại "nuột" ra giống Vohaidong thì chết ! [-X[-X[-X

please_helpme

Active Member

ủa!!!
không Đại Ca nào thích nghe Tuấn Vũ nhở?

congly

Chương trình ca nhạc
"Tuấn Vũ & những người bạn"
Ca sỹ: Tuấn Vũ, Giao Linh...
sẽ được diễn ra lúc: 20:30 ngày 12/8/2010
tại nhà Hát tháng 8 - số 56 Đinh Tiên Hoàng

Chương trình này 11 cũng diễn ở HN, vợ em nó làm MC đấy =))
Mà tự nhiên có thêm mấy cụ Long Nhật, ca sỹ teen...linh tinh vào làm mất hết cả hay #-o

E cũng định đi xem, Bác Helpme lúc nào mua vé ới E với. Cảm ơn nhiều nhiều

nvmy

Well-Known Member

Mấy người bạn chắc chỉ đóng góp cho chương trình, giúp bác Vũ nghỉ giải lao giữa giờ thôi. Bác Vũ già rồi, không hy vọng nghe bác hát ngọt như xưa nữa.
Mai em cũng đi xem bác Tuấn vũ cho biết! :D

please_helpme

Active Member

sao không thấy ca khúc:
"Anh biết Em đi chẳng trở về"
các Bác nhỉ???

ProSkyR

Well-Known Member

Hôm nọ cũng thấy mấy cái taxi quảng cáo cái này, hình như là em Tuấn Vũ chứ ko phải Tuấn Vũ :D

H

HD Hà Nội

Guest

Vâng...Tối qua chờ đến tận 11h kém TV ra hát, sau HLan.. Hát song ca với HL Bài Phố đêm, sau đó Hát tà áo cưới, hai vì sao lạc, kế tiếp là Viết Thanh - Em của TV ra hát bài Mưa đêm tỉnh nhỏ...Cuối cùng là bài Định mệnh
Em cũng nói thật, phong độ TV giảm sút đáng kể lắm rồi...một phần tại show ở Vinh không được tốt....Nhưng nhìn chung là giảm sút khá nhiều...Em nói thật, nếu người không biết nhiều về TUấn Vũ , hoặc chỉ mới nghe tên, và họ đến để nghe cho biết thì có lẽ sẽ ít người đánh giá ĐK hát được...Còn chất giọng của HL thì vẫn còn ngọt lắm....

Thông báo khẩn tới toàn thể ACE : Ngài đã chính thức nhận lời giao lưu vào trưa ngày mai 11-08-2010
Đúng 10.30 sáng mai tất cả ACE ta có mặt tại Glass Cafe 348 Giải Phóng để chào mừng và giao lưu cùng Ngài

Một số thông tin nội bộ gửi bác Hiếp me :D

Ngày mai có giao lưu thì lên HN đi giao lưu và phối hợp cùng Tuấn Vũ, cơ hội hiếm hoi bác ơi :)>-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên