Update lại 1 vài hình ảnh về con đường đau khổ

nguyenhue01

Ðề: UP DATE LẠI 1 VÀI HÌNH ẢNH VỀ CON ĐƯỜNG ĐAU KHỔ ...HÀNG LỞM THÔI

em kết nhất cái thảm của bác. Còn âm thanh con cưng của bác thì em không dán bàn

Em không thấy hình bác post lên nên miễn bàn

Cái loa bên phải bị móp hết 2 loa luôn kinh thiệt

leoshandy

các bán nèk..... cai muốn mua loa JBL hàng xịn thỳ cứ alô em.... vì em là nhà phân phối loa JBL ở việt nam mà...Cty TNHH Phúc Giang.. 178 Bà Triệu, Hà Nội... các bác ghé thăm nhà em nhen...... các bác muốn lấy hàng thỳ chứ sms hay alô cho em 0974839974...... thank kju mấy bác^:)^8->8->8->8->8->

leoshandy

mấy bác muốn mua loa JBL hàng xịn 100% thỳ ở đây em là nhà phân phối.... Cty TNHH Phúc Giang... 178 Bà Triệu, Hà Nội.....sale of nếu các bác mua 1 bộ xem phim luôn.. thỳ em sẽ giảm cho 10% cho các bác... số lượng ---> sale of<---- có hạn mong các bác ghé thăm nhà em....:-bd:-bd8->8->\:D/\:D/

minhtuantkh

Cái loa bên phải bị móp hết 2 loa luôn kinh thiệt
Móp là còn may, lẽ ra phải thủng. Rước về bữa trước, bữa sau thằng đệ tử của em nó chọc luôn...buốt ruột. Hỏi các cụ HD rồi chỉ ảnh hưởng thẩm mỹ thôi.
Thank các bác.

em nhờ bác chủ thớt gửi cho em mấy file ảnh poster để em đi đặt in cho phòng phim của em. thanks.

minhtuantkh

em nhờ bác chủ thớt gửi cho em mấy file ảnh poster để em đi đặt in cho phòng phim của em. thanks.
Ở trên mạng ( vô bác Gù) cả kho mà bác, chỉ cần bác chọn tấm nào có độ phân giải cao ( và bác thích nữa) copy lại, sáng mang ra tiệm ảnh - chiều mang về treo thôi.
Chúc bác lựa được poster ưng ý.

tusontay

Huyền Thoại

Hoa văn tường bác chủ làm đẹp quá! :x

minhtuantkh

Hoa văn tường bác chủ làm đẹp quá! :x
Thanks bác. Ban đầu thì ok về sau cứ thấy nó rối rối sao đó. Đang tính lột ra dán màu khác đấy bác ạ, nhân tiện lại đục khoét thêm tí nữa ( đẽo cày giữa đường mà bác)

Ðề: 1 VÀI HÌNH ẢNH VỀ CON ĐƯỜNG ĐAU KHỔ ...

ban o dau vay,khong biet minh co the ghe qua cho ban de tham quan bo dan cua ban de hoc hoi them kinh nghiem duoc khong?co gi cho minh so dien thoai va dia chi lien lac neu duoc.so dien thoai cua minh la :0915148688

minhtuantkh

Cú này mới khủng đây :D Âm sur nghe thế nào vậy bác :)
Cặp S416 này lúc đầu là đi SurB, 2 bên còn cặp Sur nữa bác ạ, nhưng ít có phim 7.1 mà dạo này lại hơi máu nghe nhạc nên em lấy nguồn SurB từ AVR 2311 đấu Bi-amp. Rồi liều mạng lấy S416 đấu chung nguồn với cặp Sur ( không biết có ai tửng vậy chưa), vậy là ra 4 cái loa Sur ~:> Xem phim hđộng rung chuyển cả nhà... hàng xóm. À mà đồ chơi xem phim nhà em phân nửa là khiêng TNS ( Nguyễn Kiệm) về đấy. Vinh dự Rồng ghé nhà tôm. Thanks bác!

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh chủ rạp ơi, cho hỏi tí!
Anh ở SG à!? Mấy cái poster anh mua bản gốc hay là tự in vậy! Nếu là bản gốc thì mua ở đâu! Cảm ơn trước!

Ngoài ra, rạp hát của anh nhìn "chảy chì" quá, bái phục bái phục! #:-S

minhtuantkh

Anh chủ rạp ơi, cho hỏi tí!
Anh ở SG à!? Mấy cái poster anh mua bản gốc hay là tự in vậy! Nếu là bản gốc thì mua ở đâu! Cảm ơn trước!
Ngoài ra, rạp hát của anh nhìn "chảy chì" quá, bái phục bái phục! #:-S
Em mò trên mạng rồi mang ra tiệm thôi mà. Bác gọi cái mớ bèo nhèo của em là rạp hét làm em mắc cỡ quá. Ở SG bác ợ. Thanks

@ le_hung214: Rất cảm ơn bạn đã chào hàng, nhưng tui thì thích chọn mấy film mình thích thôi (tức có một số "19...hồi đó") :D. Cho hỏi thêm tí, hàng bạn đang chào là hàng in tại VN, tựa tiếng Việt, ngày chiếu ở VN,...? Nếu được cho biết kích thước poster luôn nha! Nếu mua thì đến TNS mua hah?!

Thanks \m/

minhtuantkh

Poster dù tự in hay mua gốc thì các bác cũng nên ép gỗ ( tốn thêm tí chút ) treo mới đẹp. Em cũng treo những tấm mình thích thôi, dù hơi xưa và ... hehe

Poster dù tự in hay mua gốc thì các bác cũng nên ép gỗ ( tốn thêm tí chút ) treo mới đẹp. Em cũng treo những tấm mình thích thôi, dù hơi xưa và ... hehe

"Ruin", "The Unborn",...mà xưa giề hehehe! Nhìn kỹ thấy ông bạn còn treo mấy món "đồ chơi" nhỏ nhỏ cũng oai ra phết (chắc là mua ở biên giới Việt-Trung huh?). Mình đang treo "The Rock", "Enemy of the State" làm hồi năm 2003 (scan lại từ bìa DVD, rồi edit lại chút _ vì lúc đó internet dial-up VN còn nghèo nàn, chưa có mấy tấm hi-res như bây giờ :-<) tính treo thêm mấy quả "The Godfather 1,2,3", (cái này mới xưa) và 1 quả "The Bourne Ultimatum" cho máu hehehe :-j

minhtuantkh

Nhìn kỹ thấy ông bạn còn treo mấy món "đồ chơi" nhỏ nhỏ cũng oai ra phết (chắc là mua ở biên giới Việt-Trung huh
Thanks bác tinh ý. 1 kiếm ngắn lượm ở Quảng Châu, 1 kiếm dài nhặt ở Băng Cốc, cái đầu con hoẵng xách từ Viêng Chăn... toàn đi ba lô bụi đấy bác.

Hehehe, theo ý mình thì ông bạn có phòng decor theo hơi hướng cowboy (wallpaper + đèn dầu + đầu con hoẵng...), nên săn 2 khẩu Winchester (hàng Airsoft, chứ súng thật C.A hỏi thăm :-j) treo lên cho đồng bộ. Cặp kiếm để dành cho theme phim võ hiệp ;).

Chỉ là suggestion thôi hehehe, dù sao cũng là nhà bạn, bạn có ý tưởng của mình :p

anthony

Ðề: Update lại 1 vài hình ảnh về con đường đau khổ

Hi Hi ! Nhà bác này chắc chắn có ít nhất 1 , 2 quả nhóc tì " Home alone" , nhìn cái lổ mũi quả loa ES90 bên phải kìa...

Bên trên