Update lại 1 vài hình ảnh về con đường đau khổ

minhtuantkh

Ðề: Update lại 1 vài hình ảnh về con đường đau khổ

Bác nào biết chỗ bán chân loa cube Bose acoustimass chỉ giúp em với. Thanks

truonghd

Well-Known Member

DÀN BÁC ĐẸP QUÁ

minhtuantkh

@vvatuan: Thanks bác. Mình mua được cách nay khoảng 2 tuần rồi. Gắn vào nhìn lại thấy có giá, giữ để chơi tiếp ( vậy mà đã quyết cho đi nếu không kiếm được chân đấy).

Chỉnh sửa lần cuối:

colormen

Em thì xin ngứa nghề lanh chanh ngoài lề 1 tí cho nó vui thôi, cái hoa văn giấy dàn tường chắc có lẽ do bác thích chứ theo em thì nó hơi rườm rà, không thích hợp với đồ Hi-end bác ơi. Cũng giống như không gian của âm thanh, không gian nội thất cũng góp phần không nhỏ vào vc thưởng thức âm nhạc. Bác làm rồi biết sao giờ, hí hoái thôi...

minhtuantkh

Ðề: Re: Update lại 1 vài hình ảnh về con đường đau khổ

Em thì xin ngứa nghề lanh chanh ngoài lề 1 tí cho nó vui thôi, cái hoa văn giấy dàn tường chắc có lẽ do bác thích chứ theo em thì nó hơi rườm rà, không thích hợp với đồ Hi-end bác ơi. Cũng giống như không gian của âm thanh, không gian nội thất cũng góp phần không nhỏ vào vc thưởng thức âm nhạc. Bác làm rồi biết sao giờ, hí hoái thôi...

Dán cái đỏ đỏ vì: Đầu tiên dán hoa lá làm phòng chiếu phim hoạt hình cho tụi nhỏ, tiếp đến nhét phim đì đùng vào xem ké, và rồi mở nhạc xập xình nghe thử, sau đó thụt chân vào hố 2 kênh lúc nào không biết. Nếu không dán giấy thì giờ này đâu có ngập lụt khổ vậy :(

trankanhhung

Well-Known Member

hàng bác đẹp quá! xin được học tập theo bác
em tin bác là người "cháy hết mình..."
cám ơn bác đã show....

tranxhai

quả là đẹp.... thanks bác đã share

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Thì ra con đường đau khổ của bác Mod ở đây, em vẫn thích cái phòng của bác. Chúc bác vui với con đường đau khổ bất tận này... ;)

duchieubui

Oạch!!!! Cảm ơn các bác đã khai quật topic này, em đã tưởng nó chìm nghỉm sau mấy chục trang rồi chứ.
Version hiện tại của nó ở đây cơ các bác ơi:
http://www.hdvietnam.com/diendan/63...-hop-he-thong-nhin-lai-1-nam-tham-gia-hd.html
Em lại chuẩn bị nâng cấp tiếp nữa rồi ạ

chúc mừng bác , mọi thứ sẽ lại ra đi chỉ trong vài nốt nhạc thôi mà :)

cinemax

Member

Phòng bác nhìn gọn gàng và đẹp quá! Bác vẫn chưa rước được em 3D à? Chúc bác mau rước em nó về nhé...=D>

minhjp

Well-Known Member

Bác có phòng đẹp quá , pro quá
Lúc e đặt đóng cái kệ là e chọn màu vàng như cái kệ của bác ý , bác chơi máy chiếu là nhất rùi , lại dual sub nữa , e cũng đang cố gắng 2 sub đây bác, còn cái thảm nữa :Chi lai =phỏng tay , cái thảm đẹp lắm bác àh
CHúc mừng bác có bộ dàn ngon , đẹp pro
Chắc e phải ghé bác học hỏi :) Nhưng e nhớ hình như bác ở HN thì phải ?

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác chủ mấy hôm nay vắng mặt, chắc là đang bận rộn nâng cấp gì rồi. AE đang chờ bác up hình đấy :p

baochau10

Ðề: UP DATE LẠI 1 VÀI HÌNH ẢNH VỀ CON ĐƯỜNG ĐAU KHỔ ...HÀNG LỞM THÔI

chả thấy hình đâu cả thế hả bác

hohinh

Member
Re: Ðề: UP DATE LẠI 1 VÀI HÌNH ẢNH VỀ CON ĐƯỜNG ĐAU KHỔ ...HÀNG LỞM THÔI

cuối cùng cũng đi hết con đường dau khổ ...h lại sướng

Bên trên