Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

mấy cái biển DTS rồi DTS-HD mà bác chủ thớt treo trên cái TV mua ở đâu bác nhỉ?
cái đó em mua ở trên mạng ! xong về mua khung cho vào là xong ! giờ có file thích thì chụp xong rửa ra thì như gốc...thậm chí photoshop còn đẹp hơn ý kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Thế này nhiều khi tìm điều khiển và tìm công tắc cũng mệt.

sao mà mệt được bác ơi ! công tác điện cũng có điều khiển mà bác ! bác thích bật khu vực nào thì bấm quy định 1.2.3.4.5.6.7.8 ok liền ! còn vụ khiển các thiết bị điện tử thì dùng anynets mà bác ơi bác chưa chơi cái này à...dùng 1 điều khiển có thể kết nối và khiển đc cả các hệ thống mà....ko cần phải mua khiển ngoài bác à ! ví dụ em muốn xem phim 3 D thì em chỉ bật cửa vào 1 thiết bị rồi bấm thiết bị đó hoặc là bấm tivi cửa số mấy...là lập tức nó ra lệnh cho đầu 3d với âm ly mở về đúng cửa rồi hoạt động mà ! dùng khiển tivi cũng vẫn khiển đc đầu và âm ly....v.v...nhiều khi nhà hơn chục cái điều khiển của hơn chục món nhưng mà đâu cần tìm đủ hơn chục cái điều khiển ra để khiển đâu bác !!!!!! chơi anynets cũng khá tiện lợi bác à ! tất nhiên các thiết bị phải có chức năng anynets và đc kết nối với nhau trước bác à.....bác cứ thử dùng sẽ thấy ! tắt đi cũng thế...tắt 1 phát thì nó nghỉ hết cả hệ thống luôn đâu cần bấm tắt từng món như là tắt ti vi tắt đầu phát rồi cả âm ly ...v.v....

andyhuy2002

Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Bac nay trai nghiem it , moi ra nong noi nay day. Thanh that chia buon cung bac.

seagalvsjetli

Active Member
Ðề: Update tập 2 cho dàn nghe nhạc năm 2013 !

Chóng mặt quá *_*
Đề nghị chơi phòng riêng biệt luôn đi, phim, nhạc, ka, game,....

Có chơi ferrari hay porsche hay bugati hem cho ae rửa mắt lun nhe hehe

Bên trên