Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Dữ liệu của Namphalai / Karaokecaocap là ???

• Dữ liệu cao cấp nhất Việt Nam

Số phiếu: 6 8.3%
  • Chém gió, CDSHT, ...

Số phiếu: 66 91.7%

• Số lượng người bầu chọn
    72
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangnhuquynh

Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Thôi em chốt lại thế này, đừng lời quan tiếng lại làm gì cho nó mệt ra. Chuyện đang rất đơn giản các bác cứ làm phức tạp làm gì.

Bác Karaokecaocap cứ bình tĩnh em sẽ nhờ anh em check kiểm tra dữ liệu của bác vào buổi off tới thứ 7 này nhé...

Bác Old cũng đừng nói gì nữa.... để em chứng minh cụ tỷ sau.

Các bác khác hết sức bình tĩnh..... em sẽ có cách chứng minh chi tiết vụ này nên các bác đừng làm phức tạp hơn tình hình nữa nhé.... tạm dừng lại ở đây đến cuối tuần tranh luận tiếp nhé các bác. Em sẽ có bài chi tiết cụ tỷ vụ này sau khi kiểm chứng trực tiếp......=))

Zing

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Cái ông này mọc ở đâu ra mà chém gió dữ tợn vậy. Nói chuyện cứ như bố đời ấy nhỉ. Có gì bình tĩnh làm sao mà phải rối lên rồi chém gió linh tinh là thế nào. Nếu lên Hà Nôi mà cần đàm đạo về vụ này để em mời cafe rồi quảng cáo em nghe xem nào. Đừng đụng chạm IQ làm gì. Đã không biết mà cứ chém gió linh tinh. Nhiều bác trên này lớn tuổi nên ông ăn nói cho tử tế chút chứ. Chưa thấy ông nào nổ như ông này. Còn thích tranh luận ngoài mai gọi cho mình theo số 016.9999.6666 hoặc cho số mình gọi lại.

Mode nào đi qua bem giùm em cái này cho nó đỡ phức tạp ạ......

Mà ông đừng clone nhiều nick mà làm gì. Một mình tranh luận thôi sao mà cứ phải clone nhiều nick thế..........=))
=)))))))))))))) ố zia. Bác quỳnh đã vào rồi :x :x . Lâu lắm không gặp mọi người bên HDHN nhớ cả nhà quá. Giờ e làm ở quê rồi, không biết bao giờ mới lên đc đây :(

bonghongtra

Active Member

Cùng 1 IP nhưng 2 người dùng khác nhau thì sao. Mấy bác cứ nghi oan người ta tự sướng (Bác Cao cấp dùng + vợ con cô gì bác dùng nữa chứ :D). E nói sai đừng ném gạch e nhé e xây nhà rồi .

dangnhuquynh

=)))))))))))))) ố zia. Bác quỳnh đã vào rồi :x :x . Lâu lắm không gặp mọi người bên HDHN nhớ cả nhà quá. Giờ e làm ở quê rồi, không biết bao giờ mới lên đc đây :(

Zia với zeo cái gì, vác xác lên đây mời anh em đi cafe đi chứ còn gì nữa.... mà dạo này làm ở quê hả. Hôm nào lên đây alo làm chầu cafe đàm đạo nhé.....=))

---------- Post added 05-03-2013 at 10:16:31 PM ----------

Cùng 1 IP nhưng 2 người dùng khác nhau thì sao. Mấy bác cứ nghi oan người ta tự sướng (Bác Cao cấp dùng + vợ con cô gì bác dùng nữa chứ :D). E nói sai đừng ném gạch e nhé e xây nhà rồi .

Em thì không nghĩ 2 nick này là một , chắc là trùng hợp ngẫu nhiên thôi :D

Thôi cụ này đừng làm phức tạp thêm nữa ạ...=))

Minhsur

Banned
Thực ra từ nhiều năm nay mới có người này tự xưng là nhất, lại còn cao cấp nhất, lại dám chê bai sản phẩm đang kinh doanh của người khác ... thì các bác hiểu vấn đề nó là gì rồi.
Hình như bạn này tuổi thân hay sao đó, cứ để im còn có cái xem cho đỡ buồn lúc nhàn rỗi.

Zing

Active Member

Zia với zeo cái gì, vác xác lên đây mời anh em đi cafe đi chứ còn gì nữa.... mà dạo này làm ở quê hả. Hôm nào lên đây alo làm chầu cafe đàm đạo nhé.....=))

---------- Post added 05-03-2013 at 10:16:31 PM ----------

Thôi cụ này đừng làm phức tạp thêm nữa ạ...=))

Vâng ạ. Hôm nào đoàn nhà mình có dịp lên Phú Thọ thì mọi người alo e nhé. Vinh hạnh lớn nhất của e là được tiếp đón đoàn nhà mình :x. Em mời thật lòng chứ không phải là mời cho phải phép đâu ạ. Mà đầu năm mọi người đi lễ Đền Hùng không ạ. Nhà e gần đấy lắm, Mọi người alo thì chỉ 10' là có mặt ngay ạ

Bạn nào "ngậm máu phun người" cho rằng namphalai dùng 2 nich để tự túm tóc mình kéo mình lên thì nên cáo lỗi trước mọi người về sự nhầm lẫn kỹ thuật..Kẻo lại mang tiếng HDVietNam không phân biệt được 1 người dùng nhiều ních để tự tăng bốc...
Mình không biết nich tamvannguyen là ai mà có hứng với bài KOK quan họ của mình làm mất 1 đêm..
Các bạn dù đố kỵ thì có thể gọi điện hay email cho riêng mình..Hà cớ gì mà lại quả quyết mình và bạn đó là 1?
Hy vọng bạn gì nhầm lẫn nếu không xin lỗi được thì hãy nuốt cái com vu cáo đó lại và com 1 cái com mới cho lành...

bonghongtra

Active Member

Đề nghị bác Zing tôn trọng ý kiến của em nhé X( (Bác chek hộp thư đi up em ít bài mới sốt ruột quá).

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Vâng ạ. Hôm nào đoàn nhà mình có dịp lên Phú Thọ thì mọi người alo e nhé. Vinh hạnh lớn nhất của e là được tiếp đón đoàn nhà mình :x. Em mời thật lòng chứ không phải là mời cho phải phép đâu ạ. Mà đầu năm mọi người đi lễ Đền Hùng không ạ. Nhà e gần đấy lắm, Mọi người alo thì chỉ 10' là có mặt ngay ạ

Ồ chào đồng hương Phú Thọ!

Zing

Active Member
Ðề: Re: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Thực ra từ nhiều năm nay mới có người này tự xưng là nhất, lại còn cao cấp nhất, lại dám chê bai sản phẩm đang kinh doanh của người khác ... thì các bác hiểu vấn đề nó là gì rồi.
Hình như bạn này tuổi thân hay sao đó, cứ để im còn có cái xem cho đỡ buồn lúc nhàn rỗi.

Em cũng không biết bác này tuổi gì. Chỉ biết bác ấy tên Nam, Sinh năm 81. Nhà ở Thôn Khe sâu, xã phả lại, Huyện Chí Linh, Tỉnh Hải Dương thôi :))

Zing

Active Member

Đề nghị bác Zing tôn trọng ý kiến của em nhé X( (Bác chek hộp thư đi up em ít bài mới sốt ruột quá).

Ok oK bác. E có bài mới rồi. Nhưng ngại chưa up. Hẹn bác 3 ngày sau sẽ có. Bác về đổi tên giúp Em nhé. Vì em xài đầu cảm ứng rồi nên ngại không đổi tên ạ ^^!

bonghongtra

Active Member

Ok oK bác. E có bài mới rồi. Nhưng ngại chưa up. Hẹn bác 3 ngày sau sẽ có. Bác về đổi tên giúp Em nhé. Vì em xài đầu cảm ứng rồi nên ngại không đổi tên ạ ^^!

Oke cảm ơn bạn hiền. Có gì còn nhờ giúp nhiều :D.

dangnhuquynh

Em bảo rồi nhé, các cụ đừng com và bàn luận gì nữa nhé.... để cuối tuần thực mục sở thị rồi có gì tranh luận sau nhé. Cụ nào mà còn cứ com lung tung bị xóa bài rồi cho ra đảo ở ngồi đấy mà oán với thán nhé.......=))

bonghongtra

Active Member

Em bảo rồi nhé, các cụ đừng com và bàn luận gì nữa nhé.... để cuối tuần thực mục sở thị rồi có gì tranh luận sau nhé. Cụ nào mà còn cứ com lung tung bị xóa bài rồi cho ra đảo ở ngồi đấy mà oán với thán nhé.......=))

E làm cái cuối :D. Tên bác giống tên con hỉm nhà e quá ko com không được. AE vui vẻ thôi làm gì căng thẳng quá thế :D.

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Bác ở đâu vậy ạ. Em ở thị xã
Hôm qua em cũng vừa ở Phú Thọ về, từ nhà em lên Đền Hùng ~30km vậy mà cứ tưởng lão Zing vẫn ở Hà Nội. :(
Hy vọng lão béo đừng xóa post này. :D

Zing

Active Member

E làm cái cuối :D. Tên bác giống tên con hỉm nhà e quá ko com không được. AE vui vẻ thôi làm gì căng thẳng quá thế :D.

Cuối là cuối thế nào, bác cứ đùa. ae vào chém vui, không nói tục , chửi bới,gây thù chuốc oán, bôi nhọ gì là được. Cứ coi như đây là 1 topic giải trí của Box karaoke đi :))

Zing

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Hôm qua em cũng vừa ở Phú Thọ về, từ nhà em lên Đền Hùng ~30km vậy mà cứ tưởng lão Zing vẫn ở Hà Nội. :(
Hy vọng lão béo đừng xóa post này. :D

:( Quá đen cho đội bán len. Lần sau bác lên nhớ call nhé. E sẽ điều đào ra phục vụ các bác :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên