Vui cùng anh em...!

makan

Ðề: Vui cùng anh em...!

Hành tráng quá bác à. Chia sẻ thêm để anh em học hỏi với!

hoanganhduytran

Active Member

Thưa các bác, em đã cho 2 em Dyn đi an dưỡng rồi ah, chuẩn bị nghiên cứu phương án mới a

badboybeo

Well-Known Member

đúng là lên nữa lên mãi, không bao h có điểm dừng

dungnoob

Member

Điều kiện bác tốt quá, đổi đồ liên tục, e ganh với bác :D, mà e thấy nhiều đồ, chắc bác phối ghép mệt lắm, e thì yêu sự đơn giản không cầu kỳ, chắc có lẽ em ít tiền nên đơn giản hihi :D

hoanganhduytran

Active Member

Điều kiện bác tốt quá, đổi đồ liên tục, e ganh với bác :D, mà e thấy nhiều đồ, chắc bác phối ghép mệt lắm, e thì yêu sự đơn giản không cầu kỳ, chắc có lẽ em ít tiền nên đơn giản hihi :D

E có muốn đổi đâu bác, ấy mà ko chịu được bác ah. Hệ thống của e bác thấy nó nhiều thế thôi, nhưng rất là đơn giản bác ah.

hoanganhduytran

Active Member

Nhân đây e gửi các bác mấy tấm hình hệ thống mới của e, mời các bác cho e ít ghạch đá để e phấn đấu a

url]

url]

url]

tuan_ipad2

Well-Known Member

Mấy cái amli màu trắng của bác đẹp quá, nhìn rất pro, nhìn mấy cái amli đấy mà em thèm rỏ dãi

curum

Member

dàn đẹp, nhưng nhiều loa quá, bạn cất bớt đi chứ nhìn ngộp thở quá.

giandon123

thèm quá bác, không biết khi nào đầu tư được cái nhẹ nhành như bác. đúng là diện tích phòng hơi hẹp chút, nhưng đã chứ sao ^^

hoanganhduytran

Active Member

thèm quá bác, không biết khi nào đầu tư được cái nhẹ nhành như bác. đúng là diện tích phòng hơi hẹp chút, nhưng đã chứ sao ^^
Dạ phòng e hơi nhỏ thật bác ah, nhưng với e thế la ok rồi, e chưa xử lý tiêu tán âm gì cả, nhưng cũng ko bị ù rền gì cả ah

hoanganhduytran

Active Member

Chào các bác, ko biết tại sao ảnh bộ dàn của e up lên lại chẳng thấy gì cả, có bác nào biết tại sao ko ah, trước giờ e vẫn xem bình thường mà

Bên trên