xin chỉ giùm cách làm avchd dvd để hát đầu dvd bình thường!

trocdau

xin các bác chỉ giùm cách làm avchd dvd để hát đầu dvd bình thường! td theo hướng dẫn của bác loc108 " Hướng dẫn tạo DVD định dạng Blu-ray " nhưng tiếc là td chưa có blu-ray player chỉ có dvd player bình thường, và co thấy bác haipvg noi là " Ban dùng phần mềm TMPGencDVD_Author3 tự mày mò là làm được thôi, rất dễ " nhưng td tìm hoài không biết làm sao mong các bác chỉ giùm, chỉ cách nào mà chất lượng vẫn còn tốt như là avchd nhé ^:)^

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: xin chỉ giùm cách làm avchd dvd để hát đầu dvd bình thường!

xin các bác chỉ giùm cách làm avchd dvd để hát đầu dvd bình thường! td theo hướng dẫn của bác loc108 " Hướng dẫn tạo DVD định dạng Blu-ray " nhưng tiếc là td chưa có blu-ray player chỉ có dvd player bình thường, và co thấy bác haipvg noi là " Ban dùng phần mềm TMPGencDVD_Author3 tự mày mò là làm được thôi, rất dễ " nhưng td tìm hoài không biết làm sao mong các bác chỉ giùm, chỉ cách nào mà chất lượng vẫn còn tốt như là avchd nhé ^:)^

trocdau,

Đầu máy DVD dân dụng chỉ "play" DVD format (không thể "play" AVC/HD format). Bạn cần phải "convert" AVC/HD format qua DVD.

Hãy Dùng ConvertXtoDVD (tại ĐÂY).

Được hướng dẫn rất chi tiết (từ A => Z) tại đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=70582&highlight=convertxtodvd

Cheer!

trocdau

Ðề: xin chỉ giùm cách làm avchd dvd để hát đầu dvd bình thường!

ok de td thu cam on ban nhieu!

Bên trên