xin hỏi về chất lượng âm thanh của jaguar 506n mới

boysovo

em đang phân vân không biết mua con 506n bãi hay mới . bác nào dùng hàng mới nhập khẩu chưa ? ( không tính hàng vn sx nhé ) . phòng em khoảng 30m chơi 3 cặp loa . amply đang dùng là 305C à . nay tính nâng cấp nên mong các bán tư vấn giúp

Ðề: xin hỏi về chất lượng âm thanh của jaguar 506n mới

Nên dùng hàng mới đi. Hàng 506N mới rất tốt, còn hàng cũ thì khó lắm, toàn bị sửa hoặc sơn lại hết rồi bạn ơi. Đừng nghe mấy ông tư vấn lung tung.

tuankhai

Well-Known Member

Bác cẩn thận nhé, 506N hãng Jaguar đã không sản xuất từ mười năm này rồi, mà ở VN mình vẫn có hàng mới, Nhập khẩu ... (của ai SX thì em không biết). Làm con 604D Sóng nhạc cho yên tâm đi bác à.

mình đang hàn quốc mà vẫn thấy 506 mơi nhiều lắm không biết nào (nhưng hàng sx china cũng nhiều )hỏi thì bọn hàn bảo thiết bị hàn nhưng sx lắp ráp tại trung quốc,vì chi phí cho công nhân giá rẻ

tuankhai

Well-Known Member
Ðề: Re: xin hỏi về chất lượng âm thanh của jaguar 506n mới

mình đang hàn quốc mà vẫn thấy 506 mơi nhiều lắm không biết nào (nhưng hàng sx china cũng nhiều )hỏi thì bọn hàn bảo thiết bị hàn nhưng sx lắp ráp tại trung quốc,vì chi phí cho công nhân giá rẻ

Nếu bác giỏi tiếng hàn thì bác chịu khó đến trực tiếp công ty của Jaguar hỏi nó xem (hoặc tìm hệ thống đại lý, chi nhánh... của nó mà hỏi). Bây giờ JG toàn SX ở Trung quốc hết, nhưng hàng nhái, lởm cũng nhiều lắm đấy bác à. HQ cũng như VN thôi, hàng TQ tràn vào nhiều.
Em có đứa cháu bên đó, cũng nhờ nó tìm amp hát kara mãi mà chưa được đây.

công ty mãi ở inchon (ở miền bắc) minh thì làm miền nam, thấy hàng mới toàn hàng trung quốc thôi ,còn nhìn thì cũng đc nghe cũng hay ,các chữ in thì đậm nét (nhưng là sx trung quốc) không biết thế nào mà lần

dh201hy

Well-Known Member

công ty mãi ở inchon (ở miền bắc) minh thì làm miền nam, thấy hàng mới toàn hàng trung quốc thôi ,còn nhìn thì cũng đc nghe cũng hay ,các chữ in thì đậm nét (nhưng là sx trung quốc) không biết thế nào mà lần

Bác ở đó, tiện quá. Bác gọi thử một phát check xem sao.

tuankhai

Well-Known Member

Bác ở đó, tiện quá. Bác gọi thử một phát check xem sao.

Đúng đó bác, gọi điện thoại cũng được, khi nào mua về gọi em qua nghe thử với nha, nhà em gần nhà bác đấy.

Chuẩn đấy, nhưng bây giờ Jaguar có nhà máy ở TQ mà, nhưng về VN các bác nhà mình cứ thích là Hàn xẻng, thế nên bọn Jarguar nó bán sang VN toàn in lại là Made in Hàn Xẻng, nếu bác mua được từ đại lý chính thức của Jarguar bên đó, nếu có Made in Hồ Cẩm Đào cũng đừng lo, vì ở nước ngoài không làm ăn lộm nhộm như VN đâu mà lo

mình cũng đang muốn mua con 203n đời cũ mà khó tìm lắm, mà mình thấy con này mà không biết chọn con nào ,506xg ,506gn,506hi con 506hi là giá 200$, còn 2 con kia là 180$, không biết các con này con nào hơn hả các bác,bác nào dùng qua rồi xin chỉ dẫn

Chỉnh sửa lần cuối:

audio&video

Active Member

theo em bác tham khảo jaguar hàng mới của công ty nhật hoàng phân phối được đánh giá hát rất hay đó là jaguar 203 E bác ah

Công Ty Sóng Nhạc Trang Chủ | Sóng Nhạc là Nhà Phân Phối Độc Quyền JARGUAR SUHYOUNG tại Việt Nam. Bác có thể tham khảo và nghe thử sản phẩm để tìm cho mình sản phẩm ưng ý nhất tại các đai lý cửa hàng bán sản phẩm trên toàn quốc.

Nếu bác ở TP.HCM, Cường mời bác đến showroom Sóng Nhạc 32 Lê Lợi nhé. ( đối diện tòa nhà Saigon Center)

98% các quán Karaoke HN không mua hàng của Sóng Nhạc ..... Thế nên, theo mình nếu bạn muốn chất lượng thì mời bạn tham khảo bạn bè trước, rồi sau đó tìm đại lý uy tín mà mua. Bên mình còn chlo khách hàng dùng thử, nếu không ưng ý được trả lại mà, bạn lo gì nữa hêhheheh

kodvod

98% các quán Karaoke HN không mua hàng của Sóng Nhạc ..... Thế nên, theo mình nếu bạn muốn chất lượng thì mời bạn tham khảo bạn bè trước, rồi sau đó tìm đại lý uy tín mà mua. Bên mình còn chlo khách hàng dùng thử, nếu không ưng ý được trả lại mà, bạn lo gì nữa hêhheheh
VietKTV có một đống ampli Hàn Quốc xịn đó :))

VietKTV không bán âm thanh nhé .....

antiaudio80

Nói chung tóm lại .... 1 câu ngắn gọn thế này. Ông Tùng Sóng Nhạc mới được làm đại lý của Jaguar nên cũng to mồm. Đặt hàng Bình Dương làm hàng nhái lừa anh em không biết gì (Ah quên, mấy thằng ở Bình Dương là dân Hàn Xẻng mà... ặc ặc ặc), Chị Sáu Nguyên Boston cũng kẹo dứa.... Còn ông Nhật Hoàng cũng sang xem còn thằng nào Hàn Xẻng làm giúp em 506N nữa thì làm..... Toàn đi lừa dân đen, thà như em đi, hàng nhái luôn cho nó lành.... Vì đã là nhái rồi, thì chẳng ai nói nói được gì mình nữa hahahaha. Em nói thế có đúng không các bác HDVN ơi.

Metalboong

Nói chung tóm lại .... 1 câu ngắn gọn thế này. Ông Tùng Sóng Nhạc mới được làm đại lý của Jaguar nên cũng to mồm. Đặt hàng Bình Dương làm hàng nhái lừa anh em không biết gì (Ah quên, mấy thằng ở Bình Dương là dân Hàn Xẻng mà... ặc ặc ặc), Chị Sáu Nguyên Boston cũng kẹo dứa.... Còn ông Nhật Hoàng cũng sang xem còn thằng nào Hàn Xẻng làm giúp em 506N nữa thì làm..... Toàn đi lừa dân đen, thà như em đi, hàng nhái luôn cho nó lành.... Vì đã là nhái rồi, thì chẳng ai nói nói được gì mình nữa hahahaha. Em nói thế có đúng không các bác HDVN ơi.

Các bác toàn dìm hàng nhau, làm ae loạn hết cả lên... Chẹp!

audio&video

Active Member

em lắp cho khách jaguarr 506N của nhật hoàng phân phối đánh với 2 cặp loa JBL 50 và BMB 225 em thấy cũng tốt trong tầm tiền bác ah

HDUNG

Well-Known Member

Bác này là ai mà biết chuyện nội bộ hết vậy ta ?

Theo ý kiến của em ntn

Bác anhphidiep luôn đưa ra những thông tin mang tính dìm hàng và thiếu thuyết phục, em không hiểu bác lấy con số 98% ở trên ở đâu và bằng cách nào. Bản thân em không hài lòng với cách bác tiếp cận và tư vấn cho cộng đồng hdvietnam theo kiểu "đạp đổ" như vậy. Và bác anhphidiep phát ngôn như vậy không phải là lần đầu tiên, admin và mọi người có thể tham khảo lại sẽ hiểu. Em luôn đánh giá cao và tôn trọng các thành viên trên diễn đàn này như bác lkcuong, dh201hy, hdmiennam, the_jbl, Van_loc,audio&video và rất nhiều các bác khác, chính bởi vì sự hiểu biết và tinh thần góp ý và xây dựng. Bác anhphidiep xem lại giúp Cường nhé.

Thân,

Bên trên