Xin tư vấn dựng bộ 5.1 dân dụng đồ 2nd

minhthao0711

Ðề: Xin tư vấn dựng bộ 5.1 dân dụng đồ 2nd

20tr thì thoải mái hơn mình rồi! Như vậy thì tính đồng bộ của dàn sẽ được nhiều hơn mình, Cứ như anh luciano chỉ mà làm theo thôi chủ thread!

giang_coi

Trước mắt thì mua ổ cứng với HTPC hoặc HD player đã hết tầm 2tr cho ổ 1Tb mua HD player thì làm em Xtreamer là đẹp 3tr hoặc thích HTPC thì xem bài anh chíp viết rất chi tiết tầm 7tr. Xem phim thôi thì làm 1 cái Receiver 5.1 DTS tầm 3tr nếu yêu cầu không cao còn lại phần loa xin nhờ các bro chỉ dẫn chứ em gà mờ không dám lìu tìu

Bác cho mọi người cái thông tin bác đã có những gì thì mọi người mới biết mà giúp bác chứ.

nghe&nhin

Member

20m nếu bắt đầu từ con số 0 thì căng àh

intel

20 triệu bác chơi dân dụng chắc khó đó nếu bắt đầu bằng con số 0.bác có thể làm 1 con hd player và 1 con loa Z5500 tiền còn lại mua 1 con LCD full HD là có thể xem HD được rồi

minhthao0711

Chà, mình cứ tưởng là anh đã có PC rồi chứ. Nếu như chưa có PC thì 20tr găng để có 1 dàn dân dụng lắm, con đường bắt đầu chông gai :)

luciano

Active Member

mới giúp ông bạn bộ 5.1 có 15 chai à! có điều mua 2nd phải có duyên nữa

chủ thớt tham khảo đồ trong vòng tầm tiền rùi xin tư vấn cụ thể chứ chưa khoanh vùng mà hỏi tư vấn thì k hiệu quả đâu

phuong210876

Hỏi kiểu thế này mà cũng trả lời.... những cái kiểu hỏi ngắn gọn không rõ ràng và rất ư là mênh mông này mod nhắc nhở hộ cái

Bên trên