Xin tư vấn về Card PCI to USB3.0

haianh07

Active Member
Cái PC cùi của em tuy đã vài năm nhưng chiến phim vẫn còn ngon lành lắm Chip Code i5 RAM 8gb SSD 256GB mỗi tội cái main thì cùi quá H61 KHÔNG CÓ cổng usb 3.0 Vậy có bác nào đã sài qua thiết bị PCI to USB 3.0 thì tư vẫn cho em một chiếc thật sự ngon lành vào vì em ngại thay main lắm lại phải cài hoặc ghost lại OS
vâng nhờ các bác tư ván giúp và giới thiệu nơi bán , nếu có thêm đoạn cáp 20pin lối cổng usb 3.0 ra đằng trước để tiện cắm cắm rút rút thì tốt quá
mong các bác trả nhời giúp à !

tatam

Well-Known Member
Ðề: Xin tư vấn về Card PCI to USB3.0

Card sata mới khó kiếm, card USB 3.0 thì nhiều nơi bán, bác tìm trong box mua bán có nhiều đó.

haianh07

Active Member
Re: Ðề: Xin tư vấn về Card PCI to USB3.0

Card sata mới khó kiếm, card USB 3.0 thì nhiều nơi bán, bác tìm trong box mua bán có nhiều đó.
Thôi ! có mỗi cái Card mà họ bán đắt vãi , thế là tớ đổi cái H61 cho 1 anh bạn thêm ít xiền lấy cái main mới coong có cổng USB 3.0 rồi các bồ à ! làm vậy cho chắc ăn chư mấy cái card chuyển đổi no name họ chỉ ghi bừa thôi chứ chưa các đạt được tốc độ . giờ copy nhanh lắm mà lại có sata3 thế là tận dụng được tốc đọ của SSD .
Ai có ý định nâng cáp cổng usb thì lên làm giống tớ cho lành
ô ! Bồ cho tớ hỏi ở cái Link bên dưới hojk lại nói là cái bo mạch P8H61 CÓ usb 3.0 kìa
Mã:
http://www.vatgia.com/523/4407406/thong_so_ky_thuat/bo-m%E1%BA%A1ch-ch%E1%BB%A7-asus-p8h61-mx-r2-0.html

tatam

Well-Known Member
Ðề: Xin tư vấn về Card PCI to USB3.0

Đúng rồi, nếu nâng cấp main được thì tốt hơn.

albatron

Member
m tuy đã vài năm nhưng chiến phim vẫn còn ngon lành lắm Chip Code i5 RAM 8gb SSD 256GB mỗi tội cái ma
trước mua 1 cái card orico ship trong SG(dochoitinhoc) ra. chân tụ bị lỏng phải lấy mỏ hàn ra hàn lại. Hic
Sau ra Thái Hà mua 1 cái lenovo tháo máy, nhìn như mới.
cả 2 con đang cắm main G41 dùng, nói chung là ổn và rẻ (vì chỉ khoảng 150k-200k/cái)

Bên trên