1/6, MegaVNN tăng tốc độ gấp đôi. !!!!!!

mrchuong

Ðề: 1/6, MegaVNN tăng tốc độ gấp đôi. !!!!!!

-MegaExtra tăng từ 2560/512 ===> chuyển thành MegaFamily, tính cước như MegaFamily.
cái này là sao ko hiểu nhỉ
em đang dùng gói này MegaExtra

nguyenvantrung2410

Active Member

hô hô hô, sáng chưa thấy tăng, giờ đã tăng lên 440, vậy là bằng thằng FPT rồi, giờ down phim = 2 mạng, đã quá

caotritin

vậy là vẫn chưa được à , vậy đợi ngày mai vậy T_T

Bác nào chưa tăng còn hi vọng tăng cao chứ nhà em tăng rồi nhưng tăng có tí tẹo. Làm đang ở trên mây rơi xuống mặt đất :(

achilefu

Chỉ biết chờ đợi thôi, mình ở tỉnh lẻ đành chịu :(

Zaguchi

Member

Đã tăng lên lúc 12h sáng hôm nay test gói easy Dl MS đã lên 450K đôi khi nhảy vọt 600k, các bác nào chưa thấy khả quan vui lòng Điện thoại 800126 để được giải đáp

lintran

-MegaExtra tăng từ 2560/512 ===> chuyển thành MegaFamily, tính cước như MegaFamily.
cái này là sao ko hiểu nhỉ
em đang dùng gói này MegaExtra

Tức là sau này sẽ không còn gói cước MegaExtra đó nữa, nó sẽ được chuyển thành gói cước MegaFamily với thông số y hệt như Family (4096/640 Kbps gì đó), và cước thì cũng tính theo giá cước của MegaFamily.
Nôm na là speed của bác vẫn được tăng lên từ 2560 thành 4096 Kbps và tiền thì giảm đi (trọn gói của Extra là 500k ví dụ thế thì từ giờ trở đi sẽ chỉ còn là 350k (chưa VAT))

phongtran

Member

Hôm qua download chỉ khoảng 250k, hôm nay tăng lên > 400k rồi. Đang xài gói Mega Easy:D

Theo link này thì bắt đầu 1/6 là áp dụng tốc độ mới... Mega Easy lên được 3Mbs.
http://megavnn.vn/page/1/7/index.htm

Nhưng mà lại có thêm khuyến mãi (1/6-30/6) nên lên được 4Mbs :D

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhcnt47

Hix, em ở Hải phòng , vẫn chưa có động tĩnh gì, bác nào ở Hải phòng vào báo danh cái nào !

benjimitsu

Gói easy của em lên được gần 500KB/s rùi, sáng giờ down sướng tê người 8-}
mà không hìu sao down mediafire lại chậm quá à, đc có 130KB/s thui^#(^

thanhcnt47

Gói easy của em lên được gần 500KB/s rùi, sáng giờ down sướng tê người 8-}
mà không hìu sao down mediafire lại chậm quá à, đc có 130KB/s thui^#(^

Em cũng dùng gói easy như bác mà từ sáng tới giờ chả lên dc tẹo nào. Chán quá ! :-??:-??:-??:-??

caotritin

đã không tăng mà còn giảm đi 1/2 . down giờ còn có 100Kb/1s . VNPT làm gì tè le vậy ~~

Ko hiểu sao thời gian này VNPT down ở Mediafire quá tệ, chỉ có buổi sáng là mình lên đc 190kb còn bắt đầu từ 11h trở đi là chỉ còn có vài chục kb, còn down ở mega1280 khi thì chạy ngon khi thì ko bắt được link luôn, mình dùng gói Easy mà tốc độ max chỉ có 200kb nhưng chưa bao giờ nó ổn định cả, cứ tụt lên tụt xuống giữa khoảng 200~160, mình ở Huế ko bít chất lượng mạng VNPT ở chỗ khác như thế nào nhưng nói chung là quá thất vọng :(

lintran

Ko hiểu sao thời gian này VNPT down ở Mediafire quá tệ, chỉ có buổi sáng là mình lên đc 190kb còn bắt đầu từ 11h trở đi là chỉ còn có vài chục kb, còn down ở mega1280 khi thì chạy ngon khi thì ko bắt được link luôn, mình dùng gói Easy mà tốc độ max chỉ có 200kb nhưng chưa bao giờ nó ổn định cả, cứ tụt lên tụt xuống giữa khoảng 200~160, mình ở Huế ko bít chất lượng mạng VNPT ở chỗ khác như thế nào nhưng nói chung là quá thất vọng :(

Thất vọng thì đổi qua ISP khác đi bạn hoặc đổi sang vùng khác để sống, không ở Huế nữa, hoặc mua acc MediaFire Pro đi hay là acc mega1280 ý, thiếu gì option cho bạn để bạn khỏi quá thất vọng nữa :))

Bên trên